THẢO LUẬN Hình phạt cho tụi auto kill có quá nhẹ

anhhungga01

Gia nhập giang hồ
Chuyện là vầy, tối qua tầm 12h team mình 4x đi train bãi quái 63 bên liễu thiện phủ thì thằng emili lv 51 bên guild dogcompany ( tên guid chuẩn vl ) kill auto cả team. Sau team ra train lại thì nó lại mò ra tính kill tiếp nhưng may ông key lv 40 bên mình onl nên đánh lại, nó đánh ko lại nên chạy về dắt thêm 1 ông lv 61 top 10 sever ra tính kill cả team, tụi này mình phải công nhận là mặt dày vcl ra, kéo 6x qua đánh tụi 4x.

Và đó chỉ là 1 trong nhiều lần tụi mình bị mấy con chó auto kill cắn lén, và mình thấy rằng hình phạt cho lũ auto kill hiện nay là quá nhẹ, kill 1 mạng chỉ cấm vào k1 và k10 trong 30p, trong khi k1 thì hầu như người chơi nào cũng có 1 clone cắm bên này thành ra cấm vào k1 trong 30p thì cũng như ko. Còn k10 thì dành cho dân có tiền cắn ctp, và những người này thì chỉ cắm đầu train nên cũng ko rảnh đi pk. Mình mong ad xem lại và đưa ra hình phạt nặng hơn cho lũ auto kill chuyên cắn lén lúc nửa đêm như này để anh em lv thấp yên tâm train chứ ko phải chịu cảnh 2, 3h sáng giật mình dậy xem acc có về thành hay không.

thanh127

Binh Nhì
Sao không train k1 :D muốn dc thêm exp thêm gold thì phải chấp nhận thôi :D
- Một người hay kill ban ngày phát biểu -

TraiChuaCoVo

Binh Nhất
Hình phạt vậy là ok rồi chứ bác muốn nặng thế nào nữa? Chấp nhận nhìu gold vs exp hơn thì phải canh máy chạy lại lên bãi. Nó kill 1 mạng 30' kil cả team là 30' x 8 = 4h cứ thế nhân lên. Game này k có chức năng đó thì k vui đâu
1 thanh niên bị nằm thành suốt mùa chia sẻ

ybaustin

Gia nhập giang hồ
K biết bạn chơi game bạn train là để làm gì , để mạnh để pk đúng k? , thì ngta chơi trước . ngta mạnh thì ngta đi pk chứ rú train đến sập game thì chịu :D

anhhungga01

Gia nhập giang hồ
K biết bạn chơi game bạn train là để làm gì , để mạnh để pk đúng k? , thì ngta chơi trước . ngta mạnh thì ngta đi pk chứ rú train đến sập game thì chịu :D
Pk thì lựa người nào ngang tầm mà pk, còn đây là đi me người ta cắm ban đêm để cắn lén, mà cắn toàn tụi lv thấp chứ ko dám cắn tụi lv cao thì mình thấy tụi này nhục vkl ra

thien An

Gia nhập giang hồ
Chuyện là vầy, tối qua tầm 12h team mình 4x đi train bãi quái 63 bên liễu thiện phủ thì thằng emili lv 51 bên guild dogcompany ( tên guid chuẩn vl ) kill auto cả team. Sau team ra train lại thì nó lại mò ra tính kill tiếp nhưng may ông key lv 40 bên mình onl nên đánh lại, nó đánh ko lại nên chạy về dắt thêm 1 ông lv 61 top 10 sever ra tính kill cả team, tụi này mình phải công nhận là mặt dày vcl ra, kéo 6x qua đánh tụi 4x.

Và đó chỉ là 1 trong nhiều lần tụi mình bị mấy con chó auto kill cắn lén, và mình thấy rằng hình phạt cho lũ auto kill hiện nay là quá nhẹ, kill 1 mạng chỉ cấm vào k1 và k10 trong 30p, trong khi k1 thì hầu như người chơi nào cũng có 1 clone cắm bên này thành ra cấm vào k1 trong 30p thì cũng như ko. Còn k10 thì dành cho dân có tiền cắn ctp, và những người này thì chỉ cắm đầu train nên cũng ko rảnh đi pk. Mình mong ad xem lại và đưa ra hình phạt nặng hơn cho lũ auto kill chuyên cắn lén lúc nửa đêm như này để anh em lv thấp yên tâm train chứ ko phải chịu cảnh 2, 3h sáng giật mình dậy xem acc có về thành hay không.
chuc nang cua game ma ko cho kill thi choi game chi nua

robinson0113

Gia nhập giang hồ
Hình phạt vậy là ok rồi chứ bác muốn nặng thế nào nữa? Chấp nhận nhìu gold vs exp hơn thì phải canh máy chạy lại lên bãi. Nó kill 1 mạng 30' kil cả team là 30' x 8 = 4h cứ thế nhân lên. Game này k có chức năng đó thì k vui đâu
1 thanh niên bị nằm thành suốt mùa chia sẻ
sao chưa cho mấy acc t vô G ông

Dreamer

Gia nhập giang hồ
t nhớ có server nào đó có hình thức bỏ tù luôn cơ mà =))
nhưng mà công nhận cái nhà tù đó nhìn cũng đẹp phết, cầm char chạy qua chạy lại cũng hay.

BoBo

Binh Nhất
Muốn ăn ngon,muốn giàu mà bỏ công ít thì ai cũng thích phải ko bạn,nhớ không lầm thì game này đúng như thời asi thì chả có phạt đâu nhé, đều sv cũ nhiều thằng tự xưng là lớn tuổi , kill ng ta dc, rồi ng ta kill lại thì mặc váy vào xin ad các kiểu nên mới có hình phạt ở sv này thôi

kiniemthoidihoc

Binh Nhất
Game này vốn không có hình phạt kill auto, qua thử bất cứ sv offical nào mà xem ? Đây chẳng qua do mấy ông thích train kênh PK mà lại ko muốn bị PK kêu gào quá nên admin mới cho ra chức năng kill 1 mạng auto = cấm kênh 30p đó. Còn nếu muốn không bị PK thì kênh 1 thẳng tiến, tầm 8h người ta đi tlc là k1 nó vắng rồi vô mà chiếm bãi. Hoặc bỏ ra 70k/tháng mà vào kênh 10. Ko muốn nữa thì vô kênh PK nhưng vào rừng trúc hay mê cung mà train. Kênh PK nó có chữ PK to lù lù từ lúc chọn kênh ra đấy đéo hiểu mấy ông còn kêu gào gì :-@

truyencv

Gia nhập giang hồ
Xin lỗi thớt nhé , cái vụ nào mà team 4x đánh tôi chạy vậy . Cho xin cái tên igame thử dame cái . Còn việc kill auto thì là do hứng , không chịu nổi nhiệt thì sang kênh khác , rúc hang chui động nhá , tôi thích , tôi hứng thì tôi kill , hết hứng thì cắm trian . Cay không , cay thì nhài qua mà cắn tao nè , xạo lồn cái gì.

GhostxLove

Hạ Sĩ
Kill auto k nói , mà kill cả cùng phe tà thì đéo hiểu mục đích gì ... Phá rối gây ức chế chăng? Hay rồ? Top 50 chắc phải 90% 9 phái rồi mà mấy thằng G "đó" đi kill cả tà thì thua , chúc chơi vui luôn , rõ ràng bị cc gì đó vì tổ chức cả đoàn tà đi săn lùng kill tà rất nhiều lần , 1 là bị não, 2 là có acc main là 9 ?

Bên trên