Hình như hơi bị chậm

kimcangkiem

Gia nhập giang hồ
mình là bà con xa của kteam, nói ra thì cũng không hay cho lắm, nhưng ngày nào cũng gõ yulgangvn.com một lần để xem tin tức, thiết nghĩ sao ông già không cho anh free xông vô máy chủ luôn đi, cho dù h có vài char, ai cũng chờ đợi, chờ riết phát khùng luôn, mình vào test thì lại không thấy con ma nào cả,h đang tập trung làm web, sever vẫn mở, vậy sao không mở cửa cho anh em tuôn vào luôn, dầu gì thì cũng toàn là fan hiệp khách trung thành mới trụ nổi tới h, sau này những mem này sẽ là trụ cột để hình thành một thế giới hiệp khách ok. :D chắc là bị chém chết lần này

TheGameC3

Binh Nhì
mình là bà con xa của kteam, nói ra thì cũng không hay cho lắm, nhưng ngày nào cũng gõ yulgangvn.com một lần để xem tin tức, thiết nghĩ sao ông già không cho anh free xông vô máy chủ luôn đi, cho dù h có vài char, ai cũng chờ đợi, chờ riết phát khùng luôn, mình vào test thì lại không thấy con ma nào cả,h đang tập trung làm web, sever vẫn mở, vậy sao không mở cửa cho anh em tuôn vào luôn, dầu gì thì cũng toàn là fan hiệp khách trung thành mới trụ nổi tới h, sau này những mem này sẽ là trụ cột để hình thành một thế giới hiệp khách ok. :D chắc là bị chém chết lần này
thì bà kon nên thông cảm đi har, củng sắp rồi đó

WingKnight

Gia nhập giang hồ
mới mở có 3 char ...lỗi cơ bản thì vẫn hơi còn o_O....cho tuôn vào làm j ...chỉ thêm rối nùi như cục bùi nhùi chùi nồi ...
chậm nhất có thể giữa tháng 12 này OP ...(cũng đúng lúc mình ráp xong cái máy mới :)) )...

rongonline

Gia nhập giang hồ
Bác Kim Cang Kiếm ở GameVN đây hả? :D

Happy Days

Binh Nhì
với tình hình hiện nay thì mình nghĩ hết tháng 12 cũng chưa mở cửa đc đâu..các bác cứ chuẫn bị tinh thần...chắc giao thừa xong là có trang dowload game đó.....khựa...khựa...khựa...khựa

Portgas D.Ace

Con chó của LK
Thấy kiếm client tuyết rơi cũng hiểu phần nào heng , ko dám chém nhiều mất công lắm :)) , cũng mong game ra sớm lắm nhưng tiến độ mới chỉ vừa đc đẩy thêm lên thôi , bác KCK mem gạo cuội mà còn nóng lòng nữa thì nói chi tụi em :))

Hiroshima

Gia nhập giang hồ
Chờ game dù mưa hay nắng, chờ game cafe thêm đắng.
Chờ game đường khuya lối vắng, trái tim héo gầy vì nhớ mong.
Chờ game mà sao game không tới, để mưa ngập hồn ai game hỡi.......

Bên trên