Hãy tập chấp nhận 1 sự thật !

warthunder

Gia nhập giang hồ
Hiển nhiên mà nói thì cái game này không bao giờ ra đâu nhé, TÔI KHẲNG ĐỊNH LÀ NHƯ THẾ
các bạn hãy tập chấp nhận 1 sự thật mà 2 năm nay các bạn và team LK đã ảo tưởng.
CHẤM HẾT !

Pmd_Pham

Gia nhập giang hồ
Hiển nhiên mà nói thì cái game này không bao giờ ra đâu nhé, TÔI KHẲNG ĐỊNH LÀ NHƯ THẾ
các bạn hãy tập chấp nhận 1 sự thật mà 2 năm nay các bạn và team LK đã ảo tưởng.
CHẤM HẾT !
Bạn có thể nói rõ hơn được không?​
Dù sao thì cũng đã đợi Sever này lâu lắm rồi. Chỉ có thể hy vọng và chờ đợi tiếp .....;)

Miss

Thánh Nữ YulgangVN
Không đâu ! LK đã nói nếu sever không ra kịp tháng 12 thì sẽ Close luôn ! Khỏi bình luận gì nữa làm gì !
Cái này cũng lý do :
1 phần ý thức của các tester không làm đúng trách nhiệm .
1 phần gamer phàn nàn cứ hối hả đòi ra game trong khi đó Kteam cũng rất bất mãn !
1 phần do Lion King cũng có 1 sự sống bên ngoài không có sống trong thế giới ảo hoài được ! Các bạn nói LK đã ảo tưởng ? Quá Sai Lầm cho ai tạo 1 clone nick để nói ra câu nói đó !

ElCapitaino

Trung Úy
Có lẽ nào con đường trở về với giấc mơ mang tên HKGH đã quá xa. Lion King khẳng định game nếu ko ra trong tháng 12 này thì mọi chuyện sẽ kết thúc. Mình theo dõi forum hằng ngày và thấy có lẽ khả năng kết thúc dự án phải 80%. Dõi theo từng bước của Yulgangvn từ những ngày đầu tiên đến bây giờ. 1 cánh én ko thể mang lại mùa xuân. Việc này chắc đã quá sức với Kteam. Vẫn hy vọng game ra nhưng nếu ko dc thì chắc chẳng ai trách móc đâu vì sức người có hạn. Thấy các bạn làm việc với sự tận tâm nhiệt huyết bao lâu nay đã quý lắm rồi. Thanks KTeam ^^

Bên trên