THẢO LUẬN Gold train wai 9x+ lai giam

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
đọc kĩ lịch bảo trì đi bạn, map non PK gold về lại như kênh 1 lúc trước nhé (cao hơn trước xíu). Muốn nhiều exp nhiều gold qua kênh PK, map nhé.

huynhthinh

Binh Nhất
đọc kĩ lịch bảo trì đi bạn, map non PK gold về lại như kênh 1 lúc trước nhé (cao hơn trước xíu). Muốn nhiều exp nhiều gold qua kênh PK, map nhé.
cho e hỏi ngu là :
vậy kênh 1 : 100% exp 100% gold ? các maps nonpk quái 9x trở lên là : trừ đến 65% gold hả a ?
còn kênh pk và maps pk : 120% exp + 100% gold ?

huynhthinh

Binh Nhất
quái 9x hình như có tăng dame lúc trước e ngồi full pt 2 buff .. thì ko có hiện tượng thanh máu bị giựt .. sau khi bảo trì là ai def yếu yếu máu giựt không phanh . kể cả em xưa tank đc 7 con quái nó tát h ôm 5 con là kì tích :3

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
lịch bảo trì có nhắc gì đến giảm gold đâu a nhỉ

• Cập nhật bỏ giới hạn Exp kênh thường và kênh PK , nới rộng sức chứa kênh 1. Giờ đây chỉ có Map PK ở kênh PK được bonus 20% Exp
EXP càng nhiều, GOLD càng nhiều. Anh nghĩ bọn e chơi game phải biết điều này chứ nhỉ.

huynhthinh

Binh Nhất
biết là thế nhưng nghĩ nên để gold như trc bảo trì, còn gold map pk tăng lên thì tốt hơn giờ trian 1 ngày chắc đc 2 3m. Mua sâm hết luôn :)))
mình tính rồi bạn ơi :)) .. 1 ngày là phù đi phù về mua sâm 3 lần 1 lần vậy là 6 - 7 tiếng mua 1 lần ( 7 tiếng đi vì 7 * 3 = 21h -> thời gian có exp ^^ )
( 1 phút team train ra 6k gold => ( 6 * ( 60 * 7 ) = 2520 => 2m5 nhé =)) mua sâm 1m4 dư ra 1m1 ngày tổng train dư 3m3 thôi nha :D. ( chưa tính item rớt :D ) .. ahihi
ai thấy mình tính kĩ quá thì bỏ quá cho tại tính cho vui í mà =))

Con Chuột Con

Gia nhập giang hồ
mình tính rồi bạn ơi :)) .. 1 ngày là phù đi phù về mua sâm 3 lần 1 lần vậy là 6 - 7 tiếng mua 1 lần ( 7 tiếng đi vì 7 * 3 = 21h -> thời gian có exp ^^ )
( 1 phút team train ra 6k gold => ( 6 * ( 60 * 7 ) = 2520 => 2m5 nhé =)) mua sâm 1m4 dư ra 1m1 ngày tổng train dư 3m3 thôi nha :D. ( chưa tính item rớt :D ) .. ahihi
ai thấy mình tính kĩ quá thì bỏ quá cho tại tính cho vui í mà =))
uhm mình cũng chỉ tính ước chừng thôi, vì trc khí fix 40% gold 1 ngày đc tầm 10m, giờ fix thêm phát nữa thì cũng còn tầm 3m~

Bên trên