THAN THỞ Gold hiện tại

ThienDiem

Trung Sĩ
Nhờ mọi người cho ý kiên giùm về gold hiện tại?
Team mình 7 người đánh bãi Sub 92 , trước fix gold mình trả q rồi sâm máu xong dư cũng được 10 mấy m
Sau khi fix giờ sau 1 ngày train + trả 2 q xong vẫn hụt 9m ( hôm qua 17m giờ còn 8m ).
Với tình hình nhà nhà đều ủ gold thế này mà đánh ko dư ? Thì gold dâu ra nhỉ ?
P/s: mấy bác nào kêu tui đừng làm q thì dư gold thì đừng cm nha. Topic mang tính chất thảo luận :)

SuperCover

Trung Sĩ
thực ra âm là đúng rồi, vì mình xài tới 2 cái Q = 25m + máu sâm cho là 30m đi. mà nếu dư nữa thì thử hỏi 1 team train k trả Q thì ngày dư ra bnhiu gold hả ông, chấp nhận làm Q để mạnh thì phải bỏ tiền ra mua gold để xài là 9 xác rồi. Vì exp + 1k vh nếu mà so ra với 25m thì quá hời:D

ThienDiem

Trung Sĩ
thực ra âm là đúng rồi, vì mình xài tới 2 cái Q = 25m + máu sâm cho là 30m đi. mà nếu dư nữa thì thử hỏi 1 team train k trả Q thì ngày dư ra bnhiu gold hả ông, chấp nhận làm Q để mạnh thì phải bỏ tiền ra mua gold để xài là 9 xác rồi. Vì exp + 1k vh nếu mà so ra với 25m thì quá hời:D
Đâu phải ai cũng 1 ngày đc 30m . Xài AC +10 thì có thể nhé .

SuperCover

Trung Sĩ
@Huyết Ban Nick , @Lion_King có nên áp dụng võ huấn td lên quái k nhỉ. Ví dụ ở tc2 là nhân sĩ trở lên là bt còn dưới nhân sĩ thì giảm gold giảm dame lên quái. Cứ như v áp dụng cho tc3-4 ở các mốc 15k, 50k.... để hạn chế farm và thả thả gold 1 chút ra gọi là gold train 1 ngày - sâm,máu, 2Q thì âm tầm vài m

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
@Huyết Ban Nick , @Lion_King có nên áp dụng võ huấn td lên quái k nhỉ. Ví dụ ở tc2 là nhân sĩ trở lên là bt còn dưới nhân sĩ thì giảm gold giảm dame lên quái. Cứ như v áp dụng cho tc3-4 ở các mốc 15k, 50k.... để hạn chế farm và thả thả gold 1 chút ra gọi là gold train 1 ngày - sâm,máu, 2Q thì âm tầm vài m
đây là câu trả lời rùi
khá đúng mặc dù phải khổ sở kiếm gold từng ngày trả gold :D
có cung phải có cầu
cung nhiều mà cầu ko cần nữa thì phải giảm giá
vấn đề là biện pháp này giúp thu hồi lại số gold của những người khác
ai cũng chê là sao gold rớt giá sv mất giá
thì đây là biện pháp thu hồi gold đó @@!

2tay2emDJ

Gia nhập giang hồ
mình mới mua mua acc chơi, team vip k10, bãi sub 94 92 bắc hải, treo 24h ko đủ tiền mua sâm là thế đéo nào nhỉ?...đéo hiểu game kiểu loz gì chơi cả tuần ko đủ gold trả Q exp với Qvh luôn ..quỳ

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
mình mới mua mua acc chơi, team vip k10, bãi sub 94 92 bắc hải, treo 24h ko đủ tiền mua sâm là thế đéo nào nhỉ?...đéo hiểu game kiểu loz gì chơi cả tuần ko đủ gold trả Q exp với Qvh luôn ..quỳ
đừng trả Q là dư tiền :v train may may dc viên ngọc hay cay vk bán shop ok ^^

SuperCover

Trung Sĩ
tạo Q ra là để làm, tạo Q ra mà để cho dân có gold trả Q thì đúng là Lion Kinh
ông buồn cười quá. Cái Q đó là để hỗ trợ người chơi có vh + exp giá rẻ. nếu so với 1k vh giá thị trường làm j có 15m, 50m exp lm j có giá 10m. Ví dụ ông choi 1 tà 1 9 thì ông tha hồ farm vh 1 ngày 2k vh với giá 30m = 1/2 giá thị trường. Vậy cứ cho free như thế thì những cái vật phẩm khác với giá vài chục m đc 1k@ ngta tích góp để làm j??
Vậy nếu như bh bảo GM bỏ 2 cái Q đó đi cho mấy ông có Gold xem mấy ông chịu k :D

Whisper

Binh Nhất
ông buồn cười quá. Cái Q đó là để hỗ trợ người chơi có vh + exp giá rẻ. nếu so với 1k vh giá thị trường làm j có 15m, 50m exp lm j có giá 10m. Ví dụ ông choi 1 tà 1 9 thì ông tha hồ farm vh 1 ngày 2k vh với giá 30m = 1/2 giá thị trường. Vậy cứ cho free như thế thì những cái vật phẩm khác với giá vài chục m đc 1k@ ngta tích góp để làm j??
Vậy nếu như bh bảo GM bỏ 2 cái Q đó đi cho mấy ông có Gold xem mấy ông chịu k :D
chuẩn đó, nhưng mà check inbox t đi =.=!

Bên trên