Góp ý về Boss

Comnet

Gia nhập giang hồ
biết auto bàn phím ko ?
AD thả boss thì đồ chia ntn ?
Tại sao không thể thêm chức năng ngắt auto trong 1 phạm vi bán kính quanh Boss?
MÌnh đã nói rồi, vật phẩm(hộp, ngọc) sẽ văng tứ tung trong 1 bán kính nhất định quanh Boss khi Boss chết, Như vậy ai cũng có thể chạy vào lượm được. Và GM có thể đẩy lượng đồ Drop lên rất cao (yên tâm là % đồ ngon rất thấp nên cả đống cũng chỉ có 2, 3 viên pt 6, 7 hay cl 9, 10 thôi) như vậy thì ai nhặt full rương xong thì chịu! Ngọc rác có thể quăng shop lấy một ít Gold, hộp thì dc máu và sâm!
Đấy là một cách tương đối tốt theo tiêu chí lấy may nắm làm đầu. Thân!

sugus012

Gia nhập giang hồ
sever exp thấp như thời ass mà event boss mà mod còn kêu giảm tỉ lệ rớt đổ thế thì đánh boss để làm gì khi mà lụm toàn ngọc rác ... chưa nói mấy thằn lum dc ngọc xịn thì lại bán cho mấy thằng đại gia..đã v mod còn nói ko bán boss st ....sever giống thời bao cấp
ùi, trong đống rác đấy mà có 1, 2v pt 5 6. clvc 23 24 thì sao? có thể là clvc 26 27 nữa. bạn bán cho nta, thì bạn có tiền đầu tư cho m. đừng mong ai cũng như ai, tất nhiên có tiền thì cũng p khá hơn người ta chút xíu chứ. bạn may mắn nhặt được v clvc 29 30% đi. có ai bắt bạn p bán cho đại gia đâu, là do bạn thiếu thứ này, thiếu thứ kia thì ms p bán thôi. hợp lý cho cả đôi bên thì cứ zậy mà làm thôi. giờ mà kêu đại gia vs k đại gia, muốn ngang bằng hết chỉ có nước k có @ shop thôi. mà k có cái đó thì, sv nghỉ luôn cho lành ai đời làm ra 1 cái game để ae chơi free trong khi m đầu tư đống tiền đâu.

Comnet

Gia nhập giang hồ
cũng nhiều vđ nan giải lắm bạn. ví dụ mà ra mấy con boss 120, toàn 6, 7x đánh chừng nào ms chết :D. cái đó cũng hay, nhưng tầm 1x ~ 6, 7x chắc thả mấy con ma, thủ lĩnh sơn tặc + mấy con sơn tặc 5x à :D
theo dự đoán thì sv đồ sẽ khá là cùi vì vk + ngọc ngon là khan hiếm. vậy thì 1 team đi ăn boss là k khả thi lắm.
Thì theo tình hình sever mà set power cho Boss thôi :P

wesboy97

Gia nhập giang hồ
ùi, trong đống rác đấy mà có 1, 2v pt 5 6. clvc 23 24 thì sao? có thể là clvc 26 27 nữa. bạn bán cho nta, thì bạn có tiền đầu tư cho m. đừng mong ai cũng như ai, tất nhiên có tiền thì cũng p khá hơn người ta chút xíu chứ. bạn may mắn nhặt được v clvc 29 30% đi. có ai bắt bạn p bán cho đại gia đâu, là do bạn thiếu thứ này, thiếu thứ kia thì ms p bán thôi. hợp lý cho cả đôi bên thì cứ zậy mà làm thôi. giờ mà kêu đại gia vs k đại gia, muốn ngang bằng hết chỉ có nước k có @ shop thôi. mà k có cái đó thì, sv nghỉ luôn cho lành ai đời làm ra 1 cái game để ae chơi free trong khi m đầu tư đống tiền đâu.
tóm lại mình chỉ nêu 1 ý kiến boss event mún ra sao cũng dc chỉ cần có boss st là dc ok!!1

sugus012

Gia nhập giang hồ
tóm lại mình chỉ nêu 1 ý kiến boss event mún ra sao cũng dc chỉ cần có boss st là dc ok!!1
cái này, mới làm khổ sv đó bạn ơi. m nói thử thế này: giả sử bạn k đại gia đi. bạn mua 1, 2 cành về. thì đại gia nó cũng đủ đk làm 5, 6 cành về. đã là boss thì cần có gì đấy khác vs thường, nên những gì nó có sẽ tốt hơn là điều chắc chắn.
chưa dám nói ngọc max, vk cuối. nhưng ngọc tốt (pt 5 ~ 7, clvc 20 ~ 24, cl 12 ~ 14 .....) sẽ ra nhiều hơn, rồi lại kêu phân biệt giàu nghèo, đô la thần chưởng. nói chung việc boss trong shop là k hay lắm. còn có hay k m cũng k quan tâm mấy, chơi cho vui thôi :D cũng già rồi

zthanhkiemz

Gia nhập giang hồ
thả boss mà cũng nói đại gia, phân biệt giàu nghèo đc ak, đến nản
chắc mấy bữa nữa đến sài máu st cũng bị nói đại gia, phân biệt giàu nghèo quá

wesboy97

Gia nhập giang hồ
cái này, mới làm khổ sv đó bạn ơi. m nói thử thế này: giả sử bạn k đại gia đi. bạn mua 1, 2 cành về. thì đại gia nó cũng đủ đk làm 5, 6 cành về. đã là boss thì cần có gì đấy khác vs thường, nên những gì nó có sẽ tốt hơn là điều chắc chắn.
chưa dám nói ngọc max, vk cuối. nhưng ngọc tốt (pt 5 ~ 7, clvc 20 ~ 24, cl 12 ~ 14 .....) sẽ ra nhiều hơn, rồi lại kêu phân biệt giàu nghèo, đô la thần chưởng. nói chung việc boss trong shop là k hay lắm. còn có hay k m cũng k quan tâm mấy, chơi cho vui thôi :D cũng già rồi
ôi chứ không lẽ bác cứ phụ thuộc vào boss event à em chỉ ý kiến thế này cho dù 1 ngày ra 2-3 boss event gì đó thì đến chừng nào bác mới ép 1 cái áo full pt 5 .....làm v khác gì game như thời bao cấp phụ thuộc vào gm .... cho dù là boss st nhưng giảm tỉ lệ rớt đồ cũng dc va đề boss st giá bình dân ...vừa làm tăng kinh [hí cho sever vừa giúp người nghèo có thể có cơ hội kiếm đươc ngọc vip .... ngu kiến của em ..thân:D

Bên trên