GIÚP ĐỠ Gm kiểm tra lại tỷ lệ hợp thành ?

hoangdot094

Binh Nhất
ôi con cũng xin chịu . Óp đồ full dễ thì cứ óp đi . Rồi muốn bán buôn ra sao thì mần . Óp dễ cũng bảo kiểm tra . Sv bây giờ toàn 2x . Gm nó có fix thì cũng ráng mà mừng . Có khi lại giúp mấy em 2x lên lv nhanh . Không chừng nó fix lại giống cái đợt drop CHT lại khổ . Không biết nên sao.. ?

o0okingo0o

Hạ Sĩ
ôi con cũng xin chịu . Óp đồ full dễ thì cứ óp đi . Rồi muốn bán buôn ra sao thì mần . Óp dễ cũng bảo kiểm tra . Sv bây giờ toàn 2x . Gm nó có fix thì cũng ráng mà mừng . Có khi lại giúp mấy em 2x lên lv nhanh . Không chừng nó fix lại giống cái đợt drop CHT lại khổ . Không biết nên sao.. ?
hì hì Nếu đây là lúc open thì em đã đầu cơ tích trữ số lượng khũng khiếp rồi. Nhưng đây chỉ là beta test. Nên thấy có vấn đề là em báo GM kiểm tra nhé Bác.

SieuNhanVang

Thượng Sĩ
hix có người đồng tình với em... sáng giờ em không có khoe mà .....
Mừng vãi cả linh hồn luôn
Lúc chưa có AC mm 1% thì trung bình 8 viên mới full 1 món, lúc mặc rồi thì ef đại đại 10 món khác nhau thì.
6 món 4 viên full.
3 món 5 viên full.
1 món 6 viên full.
Mình không phải ef 1 2 món rồi phán như " Thánh ef đồ" nhé. Vì trước giờ mình chả biết "cách ef đồ" gì cả, chỉ bỏ vào rồi bụp thôi.

o0okingo0o

Hạ Sĩ
Lúc chưa có AC mm 1% thì trung bình 8 viên mới full 1 món, lúc mặc rồi thì ef đại đại 10 món khác nhau thì.
6 món 4 viên full.
3 món 5 viên full.
1 món 6 viên full.
Mình không phải ef 1 2 món rồi phán như " Thánh ef đồ" nhé. Vì trước giờ mình chả biết "cách ef đồ" gì cả, chỉ bỏ vào rồi bụp thôi.
Có bác test giống em :P
Vừa ngay và luôn đây ạ
(

nhoxxjteen

Gia nhập giang hồ
móa, có chơi ngải hay hút cần hút cỏ khi óp ko vậy cha nội =)), vi diệu vl
hay bác Tiếu mấy hổm rài bị dân chúng dọa đồ sát hay sao mà đập cái Keng là Thành Công là tđn =))
nghi vấn ha... à mà thôi ;))

Bên trên