LỖI Gm check gấp vụ này!!!!!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

VuKhiKhieuGoi

Hạ Sĩ
Ngoài ra nhu
Các ông thừa nước đục thả câu thì là quân tử?.Sao thích up lv nhanh sang pri mà chơi.toàn bao biện vớ vẩn
Thôi không bàn luận nữa
- Công tử thích nạp tiền mua máu ST thì ok , tại hạ cũng đành chịu dẫu sao tối cũng fix roi`~~~
- Tk` hề làm trò không ăn được tiền cát sê quay sang giết người mua vui !!

Kí tên
Gợi
VuKhiKhieuGoi

chú chim sẻ

Gia nhập giang hồ
từ từ , cái gì mới cũng trục trăc chút , đi đám cưới về thấy anh em la lối, hù dọa đủ thứ , bỏ game búa xua , tưởng cháy game nên log thử thấy chơi tốt mà :( , làm tui hết hồn .

quangtuanag3

Binh Nhì
Địt mẹ mài đéo chơi dc thì cút ? Ý kiến ý cò clmm hay j ? Tạo topic này để nguời ta ỉa vào miệng mài cũng khác kặc gì ỉa vào miệng ông bà jà mài đâu kon trai ? Não tôm phát biểu ngu thì chỉ có ông bà jà mài là người thiệt thòi
Nói chuyện kiểu gì k có văn hoá gì hết cũng như ông bà bạn... như ông bà ngta thoi ;)

Portgas D.Ace

Con chó của LK
ko có rollback nhé , lỗi thì chấp nhận chờ bảo trì fix thôi , h mà fix lại rs sever các bạn dis lên dis xuống cũng mệt nữa , mà đây là lỗi có lợi nên chả thấy mấy ai ý kiến , còn lỗi bất lợi thì ...

OneOfAKind

Thượng Sĩ
Cái gì cũng lấy chữ GATO ra bao biện vậy?
Lỗi bug thì báo GM fix có thế mà bảo GATO?
Thế đến lúc chúng nó bug đc @ báo lên cũng bảo GATO à?

minhkhoaga

Gia nhập giang hồ
Thôi cũng kệ mấy thằg k có pt k train đc vụ này thì fix xong cũng đéo có pt mà train , Solo mãi mãi , Mãi mãi Solo =)))
nếu bạn đang k có pt và đang ngồi nhìn ng ta train exp lỗi thế bạn có ấm ức ko? có thể bạn k lập topic nhưng nếu ai lập topic về việc đó bạn có đảm bảo bạn k vào nói vài câu ko?

duyhienws123

Gia nhập giang hồ
nếu bạn đang k có pt và đang ngồi nhìn ng ta train exp lỗi thế bạn có ấm ức ko? có thể bạn k lập topic nhưng nếu ai lập topic về việc đó bạn có đảm bảo bạn k vào nói vài câu ko?
=)) àk ở đây k có từ nếu đâu bạn , vì xác định là có team mới chơi nhé .. mà cho dù nếu có đi nữa thì mình nghỉ game thôi chứ nói thì đc gì k , mình cũng đâu có lên lv lẹ hay đc gì thêm đâu ... đúng hông nạ

vote1

Gia nhập giang hồ
Mấy kái thằng pá dơ đéo ăn dx phá cho hôi chứ làm kon kặc j` hay ho =)) Thằng loz Kass này kiểu đéo j cũng bể đầu.

haigiangyb19987

Binh Nhì
chơi game mà công bằng.phát hiện lỗi nặng như vậy chủ topic báo là đúng.phải cảm ơn bạn ấy.còn mấy thằng tranh thủ kiếm exp rồi ra vẻ chợ búa gato ji.thích chơi 1 game toàn lỗi để làm ji

duyhienws123

Gia nhập giang hồ
chơi game mà công bằng.phát hiện lỗi nặng như vậy chủ topic báo là đúng.phải cảm ơn bạn ấy.còn mấy thằng tranh thủ kiếm exp rồi ra vẻ chợ búa gato ji.thích chơi 1 game toàn lỗi để làm ji
nói như bạn , tại vì chủ thớt chưa có pt thôi , k ai là k tư lợi cho bản thân cả chủ thớt đăg bài đơn giản vì Ganh Tỵ thôi nhé ... đừg suy nghĩ kiểu ai cũng la ng tốt ...
- Người Không Vì Mình Trời Chu Đất Diệt -

hoangdot094

Binh Nhất
Kính gửi bác mèo
Mấy cái lỗi này fix nhanh thế thì lỗi vận khí công với lỗi quái làm ơn nhanh nhanh dùm con cái
Nghe lỗi nào có lợi là làm liền , còn mấy lỗi ngàn xưa thì im như gà ru
Trường hợp này như kiểu : Giáo viên quên kiểm tra miệng thì có thằng bảo " Cô quên kiểm đầu giờ " , thánh thiện vl .

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên