TÀ PHÁI Giao diện chấm công boss bang tà phái (new update)

Heo Joon Jae

Trung Sĩ
Ra mắt giao diện mới bảng chấm công boss có logo bang đi kèm của tất cả các bang Tà Phái sẽ áp dụng từ đầu tháng :https://docs.google.com/spreadsheet...8Z4ywXd9gHHhPcQVGuhbxIai0Y/edit#gid=786164988

NỘI DUNG CHÍNH:
_Có tổng cộng 7 bang chính: AllStars, PassionFamily, BangOngVang, AcQuyThanCung, SieuTrumVoDich, HuyetToc và Soldier. Mỗi bang có một màu tương ứng trên bảng công
_Bảng chấm công có tổng cộng 3 trang tương ứng với 3 ngày boss: Thứ 6, Thứ 7 và Chủ Nhật.

QUY CHUẨN CHUNG:
_Để tiết kiệm thời gian và công sức, các chủ G Tà sẽ được cấp quyền truy cập vào bảng chấm công này và chấm công cho từng thành viên G mình. Chủ G chịu trách nhiệm theo dõi và cập nhật từng báo danh của các thành viên và update danh sách theo đúng mục bang của mình. Ví dụ: ngày T6 PassionFamily tham gia boss 20 thành viên, Chủ G PassionFamily phải có nghĩa vụ ghi đủ tên của 20 thành viên đó vào cột bang của mình vào trang chấm công ngày T6. Cứ như thế ngày nào ghi vào trang đó.
_Boss diễn ra vào tứ 6,7 và CN. Hạn chót cho các anh em chủ G báo danh boss là hết ngày Thứ 4.
Thứ 5 mỗi tuần sẽ chốt công và phát lương boss, các chủ G nhận lương boss và phát lại cho thành viên của mình.

KHEN THƯỞNG:
_Team dame boss khi dame boss thành công quyền lợi được hưởng 25% (1/4) trên tổng số lượng vật phẩm boss nhặt được ngày hôm đó. Còn lại sẽ chia đều cho các anh em còn lại.
_Thành viên 6x trở xuống trả lương = gold cố ̣định 10m/ 3 công, 7x trở lên tham gia boss sẽ được phát tín vật thần địa.
_Các thành viên tham gia thường xuyên, đều và đủ 3 ngày boss trong 1 tháng sẽ được bonous thêm vật phẩm.

XỬ PHẠT:
_Hủy chấm công đối với các trường hợp sau:
1) Phát hiện afk, chết đứng yên ở thành
2) Có báo danh nhưng không tham gia boss
3) Log nhiều clone báo danh sll nhằm trục lợi.
4) Tham gia cho có, không đi theo chỉ đạo => nhắc nhở không được hủy chấm công.

Trên là mốt số điều khi tham gia boss bang hội dành cho các anh em Tà Phái, một số điều có lẽ anh em đã biết mình chỉ remind lại cho anh em nhớ và làm theo đúng như tiêu chí ban đầu đã đề ra. Mong anh em chấp hành nghiêm chỉnh, trách nhiệm vẫn thuộc về những anh em chủ G, hãy đôn thúc và nhắc nhở anh em mỗi ngày giúp mình. Sở Chỉ Huy Tà Phái đã đựợc thành lập nhằm đảm bảo quyền lợi cho các anh em và tính toán những bước đi sắp tới cho Tà Phái. Hiện tại thì mong rằng anh em sẽ máu lửa hơn nữa, ngày CN vừa rồi anh em đi boss rất tuyệt vời, cứ thế phát huy nhé anh em. Và đừng quên vào CCtalk khi tham gia các hoạt động của thế lực.
Thân,
Dương Quá.

Bên trên