THAN THỞ Giải pháp nào cho dân " kẹp chay "

6sa6tan6

Gia nhập giang hồ
Kẹp chay không đc nữa hả anh em, bây giờ bỏ op CL vs TC đi op CLVC thấy hợp lý hơn nhỉ ?
Chết dí 1 kiểu kẹp hy
chiến trường sẽ ko còn kẹp chay dc nữa :((

ParkJiYeon

Gia nhập giang hồ
Nếu kẹp chay mà dame cơ bản của mình thua def thằng kia. 100% chọt nó né thì đánh đấm gì @@ Chả lẽ h ninja xài clvc @@

sock

Hạ Sĩ
Nếu kẹp chay mà dame cơ bản của mình thua def thằng kia. 100% chọt nó né thì đánh đấm gì @@ Chả lẽ h ninja xài clvc @@
nguyên lý là thế còn gì không kể cả có kẹp hay không dame vẫn là dame mình - def nó mà =))
như kiểu dame tay 700 đánh chay sup 88 bhbc 1 hp thôi :))

6sa6tan6

Gia nhập giang hồ
Hỏi thật chứ sv khác đánh chay kẹp kiểu gì :O
E chơi sv của a là đầu tiên đấy , 2,3 tuần trc cầm con cung op CL 14+6 còn pk kẹp chay kết hợp combo ổn ,do bận 1 thời gian chỉ cắm mặt train ko thì hôm nay rãnh rổi đi kill thì e bị 1 con thương 18 19% +4 đánh đuổi dù đã mang set ulpt, tìm hiểu thì biết đã fix kiểu kẹp này chỉ còn kẹp skill + hy or vận công , cung e giờ hết thấy mặt trời lại ngậm ngùi train đợi lên 8x op clvc sao a :((

6sa6tan6

Gia nhập giang hồ
may char khac co combo kep skill duoc, DP dame to kep cung dc, Nin dame chay be' con k kep nua thi giet duoc ai? cho du buff toc kick len danh nhah hon nhung dame be' rut mau nhanh k du don` dame duoc thi sao kill nguoi dc :(
vô tlc ai cũng máu sth thì ông đánh vs thằng mặc set ulpt mà áo +7 cũng ko kill dc

6sa6tan6

Gia nhập giang hồ
Nếu không có giải pháp thật thì phải cuốn theo chiều gió thôi CLVC, nhưng vẫn 1 tình yêu với cung chay , còn dự định lên 8x sẽ op kc2 tt phong :(

Jigsaw

Gia nhập giang hồ
Vs cơ chế này thì nin 6x cầm kích full 15 +4 5 chọc mấy ông 7x miss sạch luôn. Đã thử vs nin 62 chọc kiếm 7x auto miss :))

namdinh

Binh Nhì
đang nhấn f1 đánh chay click chuột ra ngoài liên tục chuyển sang xài skil nhấn f2 (skill) muốn gãy cmn tay mà vẫn không thấy ra là làm sao, một hồi mới xuất hiện đánh hết cmn rage luôn nhấn f1 đánh chay lại ko thèm đánh luôn vcc ninja.eo thấy linh hoạt chổ nào=))=))=))

Bên trên