[giúp] khí công op vào ac bị lỗi ???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Chịch Cần Pro

Gia nhập giang hồ
Hiện tai, mình op 4 dòng Di Hoa Tiếc Mộc vào Áo Choàng nhưng không thấy hiệu quả gì và KC của DHTM cũng không tăng lên 4. Liệu đây có phải lỗi?
Note: Con kiếm mình lv35, đã thăng chức lần 2 và cằm được vũ khí 3m.

Đính kèm

Lion_Roar2

Binh Nhất
Hiện tai, mình op 4 dòng Di Hoa Tiếc Mộc vào Áo Choàng nhưng không thấy hiệu quả gì và KC của DHTM cũng không tăng lên 4. Liệu đây có phải lỗi?
Hình như bạn chưa + khí công DHTM mà, bạn phải + ít nhất 1 điểm trước chứ...

Lâm Thị Ngọc

Gia nhập giang hồ
mình thấy bảng khí công có gì đó sai, nếu cấp 35 thì chỉ có được 34 điểm thôi (mỗi lần thăng cấp chỉ có 1 điểm KC) thăng chức lần 2 từ cấp 36 mới được 2 điểm, trong khi đó: 9+1+17+8 = 35 điểm vậy?

ElCapitaino

Trung Úy
Bạn phải + 1 điểm vào Di Hoa Tiếc Mộc thì nó mới kích hoạt KC đó nhé. Chưa + điểm nào vào xem như chưa có, mặc áo choàng ko kích hoạt đâu

Harry_Kyer

Binh Nhất
DHTM chém chay mới ngon nha bác, skill ko ăn thua đâu, mà sv này auto bị delay chém chay, chậm hơn gần 50% so với ko auto. Ko tim bác cứ vào game, bật auto cho no chém chay, để ý tốc độ chém. Rồi tắt auto đi cho nó chém chay, sẽ thấy tốc độ chém khác nhau 1 trời 1 vực. Hơn nữa, với giới hạn train vượt cấp 20lv + exp rate cao thế này. 2x 3x bác dư gold+ngọc op full set để train (mà dù ko dư cũng sẽ pải dư để theo kịp ae :v ). Full set rồi vào pt train vượt cấp nó thấy pác chém chay thì ko sớm thì muộn cũng sẽ bị kick, vì dame chém chay đã nhỏ, lại bị delay. Còn nếu bác solo thì mình ko có ý kiến.
Vậy nên chân thành khuyên bác. OB bác có chơi kiếm hay bất kỳ char nào khác (nin thì hơi ngoại lệ), Đừng build theo đường đánh chay :D

tienthanhs1

Trung Sĩ
DHTM chém chay mới ngon nha bác, skill ko ăn thua đâu, mà sv này auto bị delay chém chay, chậm hơn gần 50% so với ko auto. Ko tim bác cứ vào game, bật auto cho no chém chay, để ý tốc độ chém. Rồi tắt auto đi cho nó chém chay, sẽ thấy tốc độ chém khác nhau 1 trời 1 vực. Hơn nữa, với giới hạn train vượt cấp 20lv + exp rate cao thế này. 2x 3x bác dư gold+ngọc op full set để train (mà dù ko dư cũng sẽ pải dư để theo kịp ae :v ). Full set rồi vào pt train vượt cấp nó thấy pác chém chay thì ko sớm thì muộn cũng sẽ bị kick, vì dame chém chay đã nhỏ, lại bị delay. Còn nếu bác solo thì mình ko có ý kiến.
Vậy nên chân thành khuyên bác. OB bác có chơi kiếm hay bất kỳ char nào khác (nin thì hơi ngoại lệ), Đừng build theo đường đánh chay :D
@Lion_King @Dương Bất Công @Hoa Có Khuyết cái vụ auto chém chay delay 50% tốc độ này liệu có dc fix ko để ae biết đường chọn char nào? Vụ này nghe nhiều người có nói rồi:eek:

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên