Ghi danh vào house ChínhKhí.

Ricky Tran

Gia nhập giang hồ
Mình là 1 gamer gắn bó với Yulgang từ khá lâu, hành trình của mình trãi dài qua nhiều phiên bản cũng như sever khác nhau. Nhưng do chất lượng và sự lạm phát nên đã chia tay từng server một. Mình bjk đến anh "Sư tử" đã rất lâu qua những bot mà anh ấy viết. Mình hoàn toàn tin tưởng vào trình độ IT cũng như sự nghiêm túc của anh ấy trong công việc. Cho nên khi nghe anh ấy viết 1 server thuần việt, mình đã rất phấn khích, và đã quyết định sẽ tạo dựng 1 sự nghiệp hoành tráng, khuấy động giang hồ trong server của anh ^^. Hôm nay mình đăng topic tuyễn thành viên cho house khi server chính thức được tung ra. Các bạn ai thix đăng kí vào house thì xin điền thông tin theo form như sau:
Tên nhân vật (sẽ khởi tạo khi sv ra mắt, ko được tuỳ tiện thay đổi):
Char (xác định để những member chơi cùng char giúp đỡ chia sẽ đồ đạc):
Họ tên (hay nick name cũng đc):
Tuổi (cho dễ xưng huynh gọi đệ):
Giới tính (cái này bắt buột, anh em nên thành thật để tránh những trường hợp lừa tình)
Số phone (ko bắt buột, nếu có thì anh em sẽ liên lạc khi bạn chết trog khi train)
Nghề nghiệp (để xác định thời gian bạn có thể online trong 1 ngày):
Nơi sống (ko bắt buột):
Hình ảnh (ko bắt buột):
Slogan của house:
DIỆT TUYỆT
Ý nghĩa là khi bạn gặp bất kì 1 member tà phái nào, ko cần bjk người đó là ai, có quen bjk hay ko, họ đang làm gì. Gặp đâu là kích sát tới đó. Nếu thấy ko phải là đối thủ thì hãy liên lạc anh em trong house để lên hội đồng
=))
=))
=))
Nội quy:
+ Đối nội:
Ko dài dòng, chỉ 1 chữ "nhẫn". Nếu nhẫn ko có tác dụng thì liên lạc bang chủ hay người có chức phận cao trong house để giải quyết. Tuyệt đối ko đc để thù cá nhân, sau này tìm cách trã thù hay chọc gậy anh em trong house.
Chửi thề và nói tục bị nghiêm cấm hoàn toàn, nếu ko chẳng còn giống chính phái nữa lolzz :P
+ Đối ngoại:
Khuyến khích các member trong house ChínhKhí đi gây hấn với bên tà, càng nhiều thù hận chừng nào càng tốt chứng ấy. Ai làm 1 vố to sẽ đc bang chủ ghi nhận, tùy chiến công để lĩnh thưởng.
Nghiêm cấm các member trong house kết giao hảo hữu với tà phái. Những trường hợp như Khúc Dương và Liễu Chính Phong sẽ bị nghiêm trị không thương tiếc hehe ^^
Các hành vi lừa đảo sẽ bị điều tra cặn kẽ, ai vi pham sẽ bị kick ra khỏi house và bang chủ sẽ thông báo cho BQT game để có hình phạt thích đáng
Mình sẽ mở hàng trước, anh em ai có hứng thú thì đăng kí nhé :)
Tên nhân vật: ___MrRobin___
Char: Kiếm
Họ tên: Ricky Tran
Số phone: +1 713 839 6616
Nghề nghiệp: Sinh viên
Nơi sống: Houston, Texas 77072, US
Hình ảnh:

Update danh sách thành viên tại đây:

Huỳnh Thiên

Gia nhập giang hồ
NGHIÊm CẤM hạo hữu, kết giao với phe tà =)) vậng rất chi là "ngưu bức"! nếu đại khái dựa vào cái HKGH mà mình biết á không biết bạn chính hay tà nhưng thích thì đánh và chả bao giờ có cái vụ chính - tà không hạo hữu =)) ặc thôi chúc Guild bạn nổi danh sever

mumpasyn

Binh Nhất
ui có đồng hương rùi:) ....nhưng rất bùn là đã wa giúp cho G bác Gladiator:P
nhưng cũng xin đc pr tên tuổi xíu có khi có thể có dk wa hỗ trợ bác chẳng hạn
Tên nhân vật: p3Moon
Char: Đại phu nữ ( mặc dù là nam mà khoái char nữ chắc Gay cmnr :D )
Họ tên: Son Hoang
Số phone: +1 940 766 1785
Nơi sống: Wichita Falls, Texas 604 lobban lane, US
Hình ảnh:
P/s bác vẽ chibi bằng Paint tool àg tặng e tấm vs......

Ricky Tran

Gia nhập giang hồ
ui có đồng hương rùi:) ....nhưng rất bùn là đã wa giúp cho G bác Gladiator:P
nhưng cũng xin đc pr tên tuổi xíu có khi có thể có dk wa hỗ trợ bác chẳng hạn
Tên nhân vật: p3Moon
Char: Đại phu nữ ( mặc dù là nam mà khoái char nữ chắc Gay cmnr :D )
Họ tên: Son Hoang
Số phone: +1 940 766 1785
Nơi sống: Wichita Falls, Texas 604 lobban lane, US
Hình ảnh:
P/s bác vẽ chibi bằng Paint tool àg tặng e tấm vs......
Hình chibi vợ vẽ cho, để hỏi coi nếu rãnh thì vẽ dùm bạn ha. Đồng hương thì qua đây lun đi, dễ liên lạc. Làm khai quôc công thần lolz ... qua đây qua đây xD

Rinascita

Gia nhập giang hồ
chữ Nhẫn tức là Nhẫn tâm đó hả :D
nếu thích diệt tà như thế thì Rinascita sẵn sàng đón tiếp mọi lúc mọi nơi nhé ;)

Bên trên