Game rất hay và rất tốt

nguyen tu

Gia nhập giang hồ
20c khả năng là đc tầm 4c + 6 nhé. mà phải có tính toán bạn nhé. đó là theo mình. cách bạn đừng bảo mình óp để các bạn xem hay tnao. minh k nói xạo nhé. chỉ là mình góp ý thôi

nguyen tu

Gia nhập giang hồ
mình k bênh gì kteam. nhưng mình thấy tỷ lệ vậy là ok r. do cách mình op. do tgian mình op. do tinh toán + cảm giác của mình . theo như trải nghiệm của 1 ng nghiện lá đu đủ

nguyen tu

Gia nhập giang hồ
có 1 khoảng tgian tức là lúc bảo trì xong sau 1 2 hôm. vừa r. vs mình thì là 1 khoảng tgian dài. mình có kêu với a mình là hình như tỷ lệ + đồ khó hơn. nhưng sau khi mình tìm tòi nghiên cứu cách + khác trc khi bảo trì thì mình thấy nó đơn giản dần

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
có 1 khoảng tgian tức là lúc bảo trì xong sau 1 2 hôm. vừa r. vs mình thì là 1 khoảng tgian dài. mình có kêu với a mình là hình như tỷ lệ + đồ khó hơn. nhưng sau khi mình tìm tòi nghiên cứu cách + khác trc khi bảo trì thì mình thấy nó đơn giản dần
Op đồ này nếu càng nóng vội càng chết....
càng cay cú lại càng nhanh chết hơn nữa !!!

nguyen tu

Gia nhập giang hồ
Op đồ này nếu càng nóng vội càng chết....
càng cay cú lại càng nhanh chết hơn nữa !!!
tgian mình bỏ ra test + khá lâu + khá tốn gold @ các kiểu nhưng khi lắm bắt đc kinh nghiệm thì cảm thấy nó vẫn vậy. lúc bảo trì xong mình có nói hình như nó khó hơn trc vì mình vẫn sử dụng cách op trc lúc bảo trì để + xịt mình bắt đầu sử dụng cách khác đi

Lee

Gia nhập giang hồ
thực sự thì vấn đề ch và hợp thành bọn mình ko có điều chỉnh gì cả , có 1 lần thử giảm tỷ lệ hợp thành nhưng bị chửi sml đã rollback mọi thứ về như lúc mở server đợt trung thu. Từ đó đến nay ko đụng nữa. Có lẽ có vấn đề ở đâu đó chăn . Hay là Kiếp đỏ đen của Duy Mạnh . Bọn mình hơn ai hết thừa biết là bóp tỷ lệ ch sẽ dẫn đến nhiều người nản và nghỉ game nhưng thực sự có bóp chổ nào đâu
A thử đi test lại xem , khác xa 1 trời trước khi up sv. như e đã test mấy ngày liền , HT dong 3-4 căng lắm luôn ( op đồ xịn thì thôi rồi ). CH thi cung như vậy xịt SML :-ox-(^:)^

nguyen tu

Gia nhập giang hồ
A thử đi test lại xem , khác xa 1 trời trước khi up sv. như e đã test mấy ngày liền , HT dong 3-4 căng lắm luôn ( op đồ xịn thì thôi rồi ). CH thi cung như vậy xịt SML :-ox-(^:)^
mình góp ý. k phải mình lắm chuyện bạn ơi. nhưng bạn thử nghĩ xem tại s ng ta làm đc mà mình k làm đc. tại s có nhiều bạn nhận + đồ thuê r bán. bạn nghĩ người ta giàu > bạn nghĩ người ta hên . còn vs mình thì mình nghĩ là k. người ta có tính toán cả bạn ơi

Lee

Gia nhập giang hồ
mình góp ý. k phải mình lắm chuyện bạn ơi. nhưng bạn thử nghĩ xem tại s ng ta làm đc mà mình k làm đc. tại s có nhiều bạn nhận + đồ thuê r bán. bạn nghĩ người ta giàu > bạn nghĩ người ta hên . còn vs mình thì mình nghĩ là k. người ta có tính toán cả bạn ơi
Uhm tai chắc mình non quá ;));)). Ths ban :). Có bí kíp nào shear cho bit với

ductrung

Binh Nhì
game này câu nói huyền thoại " đen thôi đỏ quên đi " đúng thật
lúc đỏ thì 5 cái +5 đập 5 cái lên 6 liên tục
đen thì 3 >4 sịt gần chục :))

nguyen tu

Gia nhập giang hồ
Uhm tai chắc mình non quá ;));)). Ths ban :). Có bí kíp nào shear cho bit với
mình có chỉ bạn thì tgian + cảm giác op của bạn vân xịt. bạn có nhớ cái clip hương dân hợp thành k. áp dụng theo thử sml lun :3 . bạn tự nghiệm ra sau môi lần xịt đi. môi ng 1 cách op khác nhau mà

heoca95

Gia nhập giang hồ
đen thôi đỏ quên mẹ đê :)) người ta bảo rồi. Hiệp Khách k vội đc đâu. các bác phải hết sức bình tĩnh =))

huynhthinh

Binh Nhất
em chả giám ép nữa =)).. dòng 3 thì e toàn mất 2v .. chứ dòng 4 thì e mất 1 nùi ..... =)) đập sao cũng thế :v. chậm rãi .... chắc cũng tè le :v xịt tùm lum " chắc tại e là " đen thôi đỏ quên đi " =)) .

Bên trên