TRƯNG CẦU Ý DÂN Game mượt quá chơi có quen ko ?

có quen tay không ?

• Số phiếu: 18 35.3%
  • không

Số phiếu: 33 64.7%

• Số lượng người bầu chọn
    51

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Mới đọc sư tử hống thấy có nhiều bác bảo game mượt quá chơi ko quen tay , Các bạn còn lại vui lòng cho mình biết game mượt quá các bạn chơi có quen tay ko :|

Last edited:

KhanhTran

Trung Sĩ
Rùi rùi biết hay rùi =)) Tiếp tục lộ trình đi nào . tranh thủ ra Pet rùi quảng cáo các kiểu tìm kiếm ng chơi mới >:D<

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
nói gì nói chứ nó thường lag lúc 12h00 đến 1h sáng . Toàn bộ nhân lực KTeam đang trực để canh khung giờ hoàng đạo này đây. Có lag là ae hú liền nhé.

typhuyeu

Gia nhập giang hồ
- mượt quá là sao ko hiểu lắm , ý là ko lag hả a huyết , thằng nào nó ko quen a xếp cho nó vào 1 cái kênh lag diss cho nó chơi đi a , cái gì cũng kêu , ko hiểu nó có não ko nữa @@

hieuvodoi158

Binh Nhất
nói gì nói chứ nó thường lag lúc 12h00 đến 1h sáng . Toàn bộ nhân lực KTeam đang trực để canh khung giờ hoàng đạo này đây. Có lag là ae hú liền nhé.
n
nếu ko lag nữa lộ trình ra pet nhé a , e sắp đi du học r , thời gian hiếm hoi hãy để e sống lại tuổi thơ vừa mua dc con pet 2k@ thơi ass bị hack acc :|:|:|

toro112

Gia nhập giang hồ
mình thấy nó hay lag và diss 1 trong 2 acc tam 11h30-2h sáng,2 hôm nay pt mình có 2 người bị rồi

hieuvodoi158

Binh Nhất
có mấy thanh niên nghiêm túc vl nhỉ??? sau những ngày mệt mỏi với lag thì đùa chơi xả stress tý cũng vui mà ai mà muốn sv lag bao giờ !!

typhuyeu

Gia nhập giang hồ
- hình như trong phần thưởng nv hàng ngày có Lam Lang , ko biết có phải là pet Lam Lang ko nhỉ , sao ko mở hộp mà lấy pet , khỏi phải mua :-?

Bên trên