Gửi LK Xem Xét

kiniemthoidihoc

Binh Nhất
LK xem có thể làm lại hiệu ứng khi + của vũ khí được không vậy ? Vì từ phiên bản dzo mình thấy hiệu ứng + của vũ khí thực sự rất xấu
Mong LK xem xét làm lại hiệu ứng vũ khí như mấy phiên bản 4. 5.
Nếu được thì tốt quá. Còn không được thì thôi vậy :)
Hình nè : ( copy trên mạng )

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
Ý kiến này đã được LK chấp nhận rồi nhưng chưa biết thực hiện khi nào thôi

doixikelove1234

Gia nhập giang hồ
theo em thì of thuộc tính thì cho phong màu sanh lá còn hoả màu đỏ còn khi + vk TỪ lv 1 - lv 6 thì cho thêm dòng sét đi wa là dx cái này em nghĩ sao nói vậy mọi người xin chỉ giáo

Portgas D.Ace

Con chó của LK
vụ hiệu ứng vũ khí LK sẽ xem xét , còn giao diện thì 9.0 bác à , đợt có nghe bảo sẽ làm 1 bản giao diện cũ cho các bác thích hoài cổ , ko biết thế nào , nếu game vận hành trơn tru váo quỹ đạo ổn định thì mình nghĩ bất cứ ý kiến gì nếu thực hiện đc LK sẽ làm thôi .

kiniemthoidihoc

Binh Nhất
vụ hiệu ứng vũ khí LK sẽ xem xét , còn giao diện thì 9.0 bác à , đợt có nghe bảo sẽ làm 1 bản giao diện cũ cho các bác thích hoài cổ , ko biết thế nào , nếu game vận hành trơn tru váo quỹ đạo ổn định thì mình nghĩ bất cứ ý kiến gì nếu thực hiện đc LK sẽ làm thôi .
oh hy vọng là đc :D con vấn đề giao diện thì sao cũng đc. Khoái cái hiệu ứng của pb cũ thôi :D

kiniemthoidihoc

Binh Nhất
Chả biết là cuồng game hay là do hào hứng với việc yulgang sẽ ra vào cuối tháng mà đêm qua nằm mơ thấy down game về chơi =)) sáng dậy nghĩ lại mà buồn cười thiệt

doixikelove1234

Gia nhập giang hồ
theo em thì cho dao diện giống năm 2006 ok

Bên trên