Gửi BQT 4rum đồng gửi LionKing

vantienhd

Tester Dev -Hỗ Trợ Cài Đặt
@vantienhd: bạn ko tự chủ được công việc của bạn thì còn lâu nữa bạn mới hết thất bại :-j

p/s ah tớ viết nhầm "còn rất lâu nữa"

đấy, thánh vào tự chủ đi!

code thì made in VN =)) tự chủ cái gì ? =)) Phát sinh lỗi game chắc bạn biết rất rõ =)) lỗi nào chắc bạn cũng có khả năng fixx =))

Khang

Binh Nhất
Tôi thách bạn tự chủ được đấy!
Có phải mỗi code giống nguyên bên Hàn đâu ? xong lại còn thêm chức năng đám cưới dành cho đực - đực
Xong lại còn nhiều chức năng mà các sever VN chưa có - tìm hiểu dài dài!

Xong các bạn lại còn biểu quyết thêm chức năng nọ bớt chức năng kia =)) Bạn tự chủ đc thì tự chủ đi!
Cho mình hỏi là có chức năng đám cưới đồng tính à? Tính chơi 2 char nữ @@!!!

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Lịch trình có cả rồi nhưng giai đoạn Test có thể kéo dài thêm chút đỉnh nên ko có time CB chính xác được .Nhưng chắc chắn là trong khoản trung tuần tháng 10 mà thôi . Sẽ cố gắng đem lại cho ace mùa giáng sinh cùng với tuyết rơi :) với điều kiện là tìm được cái client có hiệu ứng tuyết rơi đó.

traimocoivo

Gia nhập giang hồ
Lịch trình có cả rồi nhưng giai đoạn Test có thể kéo dài thêm chút đỉnh nên ko có time CB chính xác được .Nhưng chắc chắn là trong khoản trung tuần tháng 10 mà thôi . Sẽ cố gắng đem lại cho ace mùa giáng sinh cùng với tuyết rơi :) với điều kiện là tìm được cái client có hiệu ứng tuyết rơi đó.
vậy là đồn đoán cuối tháng 11 là chuẩn r |-)

BTisgold

Tester Kỳ Cựu
Phải rồi, ở ngoài thì mong, bên trong mới biết khó ... tuyết rơi ;;)

acer5750

Gia nhập giang hồ
ôi thôi tuyết rơi..............ngày xưa mê game này là do tuyết rơi đấy...mong là Noel (đi thi) xong về có thể chạy đi đánh mấy con tuần lộc :))
Theo mình thì chờ bao lâu cũng đc.......mình có biết chút ít về bảo mật web (little bit :))) nhưng tiếc là mình hok đủ kiến thức để tham gia vs mấy a KTeam :|...............phải chi rành về mảng ấy thì cũng mún góp sức rùi :((
Ủng hộ ACE Yulgang có gắng hoàn tất 1 server tốt nhất có thể để thoả lòng mong đợi của mọi ng :D

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Dù không muốn nói ra, nhưng để mọi người ko bị trèo cao té đau thì mình khuyên các bạn ko nên lãng phí thời gian của mình. Game Yulgang được cả 1 đội ngũ chuyên nghiệp Hàn Quốc viết ra. Chỉ dựa vào mỗi anh Việt Nam mà muốn tự viết game lại thì các bạn tự hiểu nhé. Dù có đợi đến năm sau, khi open game thì lỗi vẫn cứ là lỗi...
P/S: Mình không có ý chống đối hay đã kích gì. Mình chỉ muốn các bạn nên nhìn nhận lại và chấp nhận sự thật :)
Trước khi comment bạn hãy tìm hiểu viết game và viết server game nó ra sao rồi hãy comment nhé , bạn đang tự trèo cao trình độ hiểu biết của mình đấy.

Fantasy

Binh Nhì
Dù không muốn nói ra, nhưng để mọi người ko bị trèo cao té đau thì mình khuyên các bạn ko nên lãng phí thời gian của mình. Game Yulgang được cả 1 đội ngũ chuyên nghiệp Hàn Quốc viết ra. Chỉ dựa vào mỗi anh Việt Nam mà muốn tự viết game lại thì các bạn tự hiểu nhé. Dù có đợi đến năm sau, khi open game thì lỗi vẫn cứ là lỗi...
P/S: Mình không có ý chống đối hay đã kích gì. Mình chỉ muốn các bạn nên nhìn nhận lại và chấp nhận sự thật :)
clone vớ vẫn

Moon

Gia nhập giang hồ
Đến cả cái việc mình làm mà mình còn không tự chủ được thì làm ăn được gì nữa bạn nhỉ? Vãi cả câu trích dẫn. :)
Đã không biết "độ dài quảng đường", cũng không biết "vận tốc chạy" mà đồi cho "thời gian chạy hết quảng đường". Bạn học công thức tính vận tốc chưa vậy.
Tự chủ bằng niềm tin ak.

Hỏa Lôi Tiễn

Gia nhập giang hồ
Trước khi comment bạn hãy tìm hiểu viết game và viết server game nó ra sao rồi hãy comment nhé , bạn đang tự trèo cao trình độ hiểu biết của mình đấy.
Mình cũng hóng game lắm, mình quyết định là khi nào game ra thì chơi, giờ chỉ biết chờ thôi không biết ý kiến gì thêm
Mình biết làm game hay làm bất cứ việc gì đều sẽ có sự cố phát sinh nên chậm là chuyện đương nhiên
Nhưng mà mấy bạn có thấy là thời gian chờ đợi là khá lâu rồi không, mình nhơ a LK rất tự tin về khả năng làm game của mình, LK nói đứng thứ 2 thì không ai dám nói đứng thứ nhất điều này làm mình rất tin tưởng vào LK và Kteam, bây giờ mình còn tin tưởng và đang chờ đợi ...

Mình muốn nói thêm 1 điều là mấy bạn đừng có ỷ là ma cũ mà thích nói gì thì nói, người ta thích thì người ta tranh luận việc gì mà phải tạo Clone để chém gió, một số bạn còn phán là " Vắng mợ thì chợ vẫn đông" không nói một câu cho người ta an lòng thì thôi, mấy bạn nghĩ chỉ có mấy bạn là tâm huyết với game à, chỉ có mấy bạn chơi với nhau thì thử hỏi game có đông không có vui vẻ không
Nói tóm lại là người ta hỏi bạn có lòng thì trả lời còn không có lòng thì thôi đừng có nói này nói nọ, th
ấy có nhiều topic quá rồi thì vào trả lời rồi Close topic luôn cho nó gọn

Hỏa Lôi Tiễn

Gia nhập giang hồ
Đã không biết "độ dài quảng đường", cũng không biết "vận tốc chạy" mà đồi cho "thời gian chạy hết quảng đường". Bạn học công thức tính vận tốc chưa vậy.
Tự chủ bằng niềm tin ak.
Cũng sẵng nói thêm với bạn này, đã làm thì phải tự chủ chứ bạn
nói như bạn thì DZO nó cũng làm gì sai, nó cũng không tự chủ đc đấy phát sinh tùm tum đấy sao cứ ăn rồi chửi nó

daiacma

Gia nhập giang hồ
rất nhiều người mong chờ .mình gà ~:> nên mình nghĩ nếu thích mai LK cho OB cũng được nhưng điều đó sẽ xảy ra cái gì mọi người tự hiểu :lag + dis + hack + lỗi tè le + thiếu cái này thiếu cái kia vậy bạn có muốn chơi không hay quay sang ném gạch. Vì vậy hãy ủng hộ mà đừng gây áp lực lên Kteam họ là những người có tâm huyết đem đến cho ae chúng ta một sân chơi

Kay

Gia nhập giang hồ

1 kon ếch và đang ngồi ở đáy cái giếng :-j dự là chưa học hết 12 :O

hiểu biết thì nông cạn mà lựu đạn lúc nào cũng có để xl :O có biết tí j về IT (nói chung) ko mà ngồi đó đánh giá Kteam :O cái j mà "trèo cao té đau" :O

hiepmctc

Binh Nhất
Cho bóp ( . )( . ) cái

Bên trên