Gỡi tới tất cả các anh em TESTER !!!

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
Mình khẩn cầu các bạn hãy tập trung vào việc chính đừng hỡ chút là show hình này chup hình kia
Mấy bác chỉ toàn tám phét

Những topic lập ra rất chi là nhảm nhí
Cái gì mà

....v....v.....

Mong anh em có thể tập trung test lỗi
Mình thấy có những bạn có được acc test chỉ để vào chup hình rồi bla bla dâu ăn dầu uống oh sh!t nhãm vcc

Mình lập ra topic này là mong những tất cả các AE tester chú ý đến công việc của mình đang đảm nhiệm, đừng mãi ham chơi chác tán như thế nữa hư thân mất nết ra rồi không ai iu đâu =)) !^^

Lập topic ra là chấp nhận gạch đá ai muốn thì cứ tự nhiên... đây xin gom hết

p/s: không phản khán

Mjracle

Tester Dev - Hỗ Trợ Cài Đặt
T thì t ko quan tâm nói chung là " KMN " . Ai noi t lập topic là là nhảm thì dừng vào đọc , AJ nói t là tester là không biết tester chỉ biết chụp hịnh thì xin cho ra 1 đẫn chứng t xjn Tư ban acc
P/s : Mình nhơ hôi đó dến h minh chụp hình chĩ có 1-2 lần mà có cả pác Ad trong đó nữa với nguyên tester early Game dến h không biết có bác trong đó không nhỉ

MaLong

Gia nhập giang hồ
làm việc cũng có lúc phải nghỉ ngơi chứ.
Ad cũng thích chụp hình vs chơi mấy trò lúc test game đó thôi <:-P

LovinU

Binh Nhì
Hiện tại thấy toàn mấy lỗi cũ thôi , còn skill thì tớ chịu , ko dùng được skill , do nghịch dại xóa NV mất hết kỹ năng ..giờ thì ngồi hóng đại ca LK big update thôi .. vs hiện tại không test được ( máy hư rầu :(().
Bik là AE têst hiện đang có cảm giác nhàm chán vì chưa có update gì mới , bản thân mình cũng thế , nhưng vẫn nhớ 1 câu cứ từ từ ^^!
Còn về việc lập topic nhìu như chủ thớt đưa lên , thì mình nghĩ thoáng thôi , không phải các Bạn ấy ko tập trung , mình thấy trong đấy vẫn có những người test , test tích cực nữa là khác , nhưng đôi lúc hãy cho người ta tự sướng , xả strees tý ^^!

P/s : cũng như mọi người , đang mong anh LK update và mở thêm char và chức năng !

Mjracle

Tester Dev - Hỗ Trợ Cài Đặt
Nhớ mới lúc đầu Tester lúc nào vào cũng những khuôn mặt này :
T ( Thunder ) , Songoku , Pink , MaLong , Break , Bonnie , th45 , Ruby , Vodanh , Magina ,kakalot , Vjtbo ,Zabuwoft
về sau thì thêm được vài gương mặt quen thuộc như :
Ku LovinU , Madaithieugia , Chibi v.v...
Còn bây h vào thấy toàn Gương mặt lạ nhưng dưa củ thì sồ thì chờ update , dứa thì thấy chán v..v.. riêng t thì t cũng đang chán đây suốt ngày Vào thành Ctrl + C ngồi chờ Update
P/s : T thì T laj muốn như lúc trước AE lúc nào cũng co mặt Noi chuyện , Update thì nháo nhào cả lên thi nhau test rôi report , H thì mình toàn vào ngồi nhìn người ta nói chuyện #:-s

LovinU

Binh Nhì
Nhớ mới lúc đầu Tester lúc nào vào cũng những khuôn mặt này :
T ( Thunder ) , Songoku , Pink , MaLong , Break , Bonnie , th45 , Ruby , Vodanh , Magina ,kakalot , Vjtbo ,Zabuwoft
về sau thì thêm được vài gương mặt quen thuộc như :
Ku LovinU , Madaithieugia , Chibi v.v...
Còn bây h vào thấy toàn Gương mặt lạ nhưng dưa củ thì sồ thì chờ update , dứa thì thấy chán v..v.. riêng t thì t cũng đang chán đây suốt ngày Vào thành Ctrl + C ngồi chờ Update
P/s : T thì T laj muốn như lúc trước AE lúc nào cũng co mặt Noi chuyện , Update thì nháo nhào cả lên thi nhau test rôi report , H thì mình toàn vào ngồi nhìn người ta nói chuyện #:-s
Híc ! dạo này em ko test được , do máy bị hư chip VGA , phải gửi đối tác mua tận ngoài HN @@!
P/s Cam kết là máy sửa xong sẽ test nhiệt tình :">!

sepga

Gia nhập giang hồ
bác Ruby đi để ý bên mục giải trí luôn.......................đả là giải TRí thì ko ảnh hưởng gì đến việc test hết:D

TheGameC3

Binh Nhì
ơ cái deck, vừa sữa đc máy onl game thì chẵng có ma nào, lên 4rum lại có hot topic này nhĩ, mong sẽ nhanh chóng nắm bắt tình hình để chung zui với ae :))

Ngô Kỳ Phong

Binh Nhất
Nói thật mất lòng ai thì chịu. Tester thì ít nhất phải có chút hiểu biết về game, phải có nhận định 1 cách khách quan, sáng suốt, ko phiến diện. Lúc phát code đa phần thông qua event này nọ, code vào tay người có hiểu biết thì ok rùi. Có nhìu bạn nhận đc code test nhưng chẳng biết mình nên test cái gì, làm cái gì nên đâm ra vào game chỉ đi chơi, tám chuyện rùi chụp hình, đó là cái chủ thớt nêu trên.
Phải công nhận 1 số bạn tester làm việc rất nhiệt tình, nhưng đáng bùn 1 số khác thì ngược lại, chẳng hạn như tớ =))

Quang Lê

Binh Nhất
Tới lúc a LK add vào giàn Q đồ sộ là test mệt quéo ass luôn ớ chứ :))
Mới vào topic kia đã thấy có chút hiểu lầm của bác nguyenhiepsd với mod ashenka giờ qua đây lại sắp có biến :(
Thôi nào, cười lên nào mấy bác cho đẹp trời tý (sáng giờ mưa suốt :()

huynhtuankha

Binh Nhất
Mình khẩn cầu các bạn hãy tập trung vào việc chính đừng hỡ chút là show hình này chup hình kia
Mấy bác chỉ toàn tám phét

Những topic lập ra rất chi là nhảm nhí
Cái gì mà

Nghe Bài này sau có " Dầu Ăn " Nhỉ =))

....v....v.....

View attachment 1030View attachment 1031

Mong anh em có thể tập trung test lỗi
Mình thấy có những bạn có được acc test chỉ để vào chup hình rồi bla bla dâu ăn dầu uống oh sh!t nhãm vcc

Mình lập ra topic này là mong những tất cả các AE tester chú ý đến công việc của mình đang đảm nhiệm, đừng mãi ham chơi chác tán như thế nữa hư thân mất nết ra rồi không ai iu đâu =)) !^^

Lập topic ra là chấp nhận gạch đá ai muốn thì cứ tự nhiên... đây xin gom hết

p/s: không phản khán

bạn nói không sai nhưng cũng ko đúng hoàn toàn... mình cũng test đấy chứ nhưng test xong rồi thì đi chơi tán phét chứ làm gì, bạn cũng thấy đó mấy ngày nay ko có update gì mới... lỗi cũ thì report hết rồi còn lại chờ a LK và KTeam xử lí thôi... Còn chụp hình hay post gì thì tụi mình post đúng mục, a LK cũng ko cấm...

P/s: nói chung là có làm gì thì làm tụi mình vẫn test chứ ko phải chỉ vào đi chơi ko như bạn nói, có thể 1 số thành phần như vậy nhưng bạn ko nên vơ đũa cả nắm....

kzen

Gia nhập giang hồ
Zzzzz, đang chờ update thớt ơi, ae rãnh rồi làm giải trí kĩ niệm thoại, có j sai đâu
Mỗi lần thím LK mà update mới thì ae lại lao vào test um sùm đấy thoai :3

ADzzVoDich

Binh Nhì
Như Ruby nói cũng ko sai,nhưng tại mấy ngày nay ko update nên log acc test chỉ để 8 chu cũng ko biết làm j,nếu update liên tục t nghĩ cũng chẳng có time đâu mà chém...Có điều nên hạn chế lâp mấy topic vô nghĩa hay cá nhân wa' (gần đây thấy xuất hiện).............A LK lâu update wa,nhìu khi thấy nản nản sao ak'!!!

sSsVoDanhsSs

Gia nhập giang hồ
Uhm cũng do mấy bữa nay chưa update nên ae cũng k có nhìu việc làm.
Cơ mà cũng thắc mắc a LK event phát code test liên tục mà số tester k tăng thêm đc nhiêu :-/

Bên trên