Gởi các bạn devilclan.

Keo_Res

Gia nhập giang hồ
không cần lập topic đâu . gặp thì pk k nói nhiều . thời buổi này bảo cướp bãi . m dô me k1 trjan di pk thắng thì trjan thua thì nghỉ hở tí là lên đây làm topic m thấy nhàm k

quangtuanag3

Binh Nhì
không cần lập topic đâu . gặp thì pk k nói nhiều . thời buổi này bảo cướp bãi . m dô me k1 trjan di pk thắng thì trjan thua thì nghỉ hở tí là lên đây làm topic m thấy nhàm k
1 like cho phát biểu của bạn, bởi vậy mình nói hay giải quyết với nhau với tư cách một người con trai trưởng thành :D, pk vui vẻ thôi ko cần nói nhiều, ai đánh mình đánh lại, ko đánh mình hòa bình và ko nói nhiều thế thôi!

Triệu Tử Long

Binh Nhì
Vì các bạn đến cướp bải mình , nói = lời thì các bạn ko thích nghe , nên phải dùng hành động !

Kênh Pk cứ gặp nhau thì giết nhé , mặc dù là tà vs tà nhưng mình cũng ko ngai bật đồ sát 2 lần để tiển các bạn về thành ngủ

Thân chào ! Nếu ko nhận dc lời xin lổi từ BC bên kia , thì hẹn gặp các kênh PK , sr các bạn trong G DaVilClan nhé

View attachment 6797
cái góc dưới bên phải có cái 2017 dòng chữ màu vàng là cái gì sao có vậy thấy nhiều người có mà tôi log đâu có

hero98

Trung Sĩ
1 like cho phát biểu của bạn, bởi vậy mình nói hay giải quyết với nhau với tư cách một người con trai trưởng thành :D, pk vui vẻ thôi ko cần nói nhiều, ai đánh mình đánh lại, ko đánh mình hòa bình và ko nói nhiều thế thôi!
xem lại cac câu bạn nói , nghĩ lại xem , hài :))
nào là ng trưởng thành , nói chuyện alo các kiểu
pk ko cần nói nhiều
mâu thuẩn vải :))

Tony Stark

Breaking Bad
Staff member
Nói là cuối cùng nhưng thằng kia vẫn cm, mình ko nói tiếp để nó được đà à :))
Giống kiểu đêm nhắn tin với gái ý, cứ anh đi ngủ đây với em đi ngủ đây rồi đến sáng rủ nhau đi ăn sáng 1 thể :))

quangtuanag3

Binh Nhì
Bây giờ tốt nhất 2 bạn nên ra pk vah ới nhau, ai thua nộp cho mình 10m thế là xong :))
hồi nãy pk vui lắm kia, tuy bực mình mấy ông thiết, nhưng pk xong lên 4rum nói chuyện ko 1 lời tục tiểu, con hưng phấn để gặp nhau pk tiếp này...nhưng đang train, chắc phải hẹn, chứ auto bị giết thì bực thiệt ah kk

Bên trên