Góp ý về cường hoá

Scyllar

:D :D :D
lớn hơn mềnh tuổi :))
mình chơi HK cũng hè lớp 7 lên 8, game onl đầu tiên chơi và gắn bó đến giờ.
Hồi đấy ôp cây kiếm 600k 3 dòng cl14 thiếu 1 viên thế ốp 1v 24% vậy mà chém quái mạnh ghê :))
lúc đó nó chưa bắt +6 mới có hiệu ứng
mua tạm viên tt phong ốp vào đi lấy le vs đám bạn =))

nh0xd3n

Gia nhập giang hồ
Hồi đấy ôp cây kiếm 600k 3 dòng cl14 thiếu 1 viên thế ốp 1v 24% vậy mà chém quái mạnh ghê :))
lúc đó nó chưa bắt +6 mới có hiệu ứng
mua tạm viên tt phong ốp vào đi lấy le vs đám bạn =))
vậy anh chơi lúc bị lạm phát rồi :))
lúc em mới chơi thì cầm cây kiếm 600k full cl5 + 4 là oai như cóc rồi ák anh :))

Scyllar

không có lạm phát mà, phải mấy tháng sau mới lạm phát, cây vũ khí 17m bán 1 2 tỷ
hồi đó có 600k vs ốp cl 14 là có ông anh cạnh nhà lvl 9x rủ rê chơi cùng xong làm đồ luôn cho
chứ có biết đâu
ông ấy đi chơi về toàn bị đánh nên rủ mình đi cùng để bảo là ko phải chơi game

nh0xd3n

Gia nhập giang hồ
không có lạm phát mà, phải mấy tháng sau mới lạm phát, cây vũ khí 17m bán 1 2 tỷ
hồi đó có 600k vs ốp cl 14 là có ông anh cạnh nhà lvl 9x rủ rê chơi cùng xong làm đồ luôn cho
chứ có biết đâu
ông ấy đi chơi về toàn bị đánh nên rủ mình đi cùng để bảo là ko phải chơi game
có 9x là ghê lắm rồi, lúc em chơi 5x là oai như cóc rồi ák :))

rennamon

Gia nhập giang hồ
theo em tỷ lệ tầm +1 70%, +2 60%, +3 50% , +4 40%, 5 30% , 67 20%, 89 10%, 10 5%.
Pvp 15% anh cuốc luôn 5 lít chơi đi anh, bùa thuỷ tinh các hạ cuốc 1 củ luôn cho vui.
tỷ lệ op này cũng đc, giống game ninja school ol mình chơi ,tỉ lệ thấp vai~ mà tỷ lệ như này chắc phài cho đập rớt ko mất vk quá,cỡ đó mới chơi nỗi, với cho phí CH cao 1 chút là ok.ai mà CH cao đc ng ta nhìn mới nể,ai chơi nso sẽ biết cái cảm giác đó, còn ở đây chắc chả ai chịu theo tỷ lệ CH cỡ này, nguyên mẫu HKGH thế nào chắc giữ nguyên thế, ý kiến cá nhân của mình thôi.

Scyllar

có 9x là ghê lắm rồi, lúc em chơi 5x là oai như cóc rồi ák :))
mình chơi kiếm tà lên lvl 56, đi train quái 67 mặc set full pt 6 + 4 mà quái đánh thấm quá
ức chế đi đầu tư set full 8, cuối cùng được mỗi áo vs 1 tay 1 chân full 8 kiếm 5mT +5
xong game lạm phát bắt đầu chán rồi bỏ luôn, sau đó là nó đóng cửa
đọc bài tạm biệt trên trang chủ của nó cũng cảm động phết

Thỉnh thoảng màn hình load game có mấy bài thơ dài dài đọc nghe hoành tráng lắm cơ :D

1doitieungaoz1

Gia nhập giang hồ
mấy bác cứ thất mắt hoài đối với nhà khá giàu hì 500k hay 1tr k là gì còn đối với những sinh viên nghèo hay dân đi làm hì sau , các bác k bk suy nghĩ gì cả đối với HKGH hồi đó hì thôi đi AE ng ta chơi có 1 ác k giám onl 2 ác @@ vì $ k đủ tiêu sài ngoài đời nữa mà , bây h đả dễ hơn r AE cũng nên để GM giải quyết chứ đừng đụng 1 cái hì rùm lên forum nhứ thế này cũng k giải quyết gì dc đâu chỉ làm thời gian test lâu hơn hì AE chơi 9 thức cũng đợi chờ lâu hơn thôi

Bên trên