[góp ý] hệ thống nhiệm vụ boss tân thủ

YulgangStyle

Gia nhập giang hồ
Cày mấy ngày liền tới 5h sáng ông anh dậy kêu ngủ chưa thì sợ kêu ngủ rồi , ổng nhìn vào cặp mắt gấu trúc của mình chửi quá trời luôn =.= . Quay tay lên lv 55 thì có bản Bot YGB thì từ đó tay trở lên lạnh hẵn :))

sosoon1234

Gia nhập giang hồ
Đọc xong thì chỉ biết nói 1 từ " Tuyệt " nhưng mà tại sao kô tăng thêm giờ đánh Boss là 30p và hồi Boss lại thời gian là 30p thôi chứ tận 1 tiếng thì có lẽ hơi lâu các Party sau làm nhiệm vụ có lẽ chờ đợi mỏi mòn vì con Boss đó nhỉ,với lại nếu đang làm nhiệm vụ giữa chừng bị bỏ Party hay là gì đó trong vấn đề thì " Nhiệm Vụ " nên được giữ nguyên chứ đang làm tới " Nhiệm Vụ thứ 10 Bé Boss " gặp mấy bạn trẻ thích vui đùa nó vào Party xong rồi nó out hay là cầm " Key " nó kích lúc đó thì ức chế lắm nhỉ. Và Không nên rớt " Vũ Khí " đã hợp thành hay là " Cường Hoá " như vậy có nhiều người sẽ lậm dụng chúng cho nên rớt đồ " zin " là tốt nhất còn về phần thưởng sứng đáng là nằm ở chổ sau khi xong " Nhiệm Vụ " về " Môn Chủ Huyền Bột " để trả " Nhiệm Vụ " để có những phần quà :x :x :x :x
H mới onl lại để rep bạn này ;) ko biết bạn còn onl 4rum ko

Về thời gianh đánh boss và tg boss hồi sinh mình nghĩ nên tăng thời gian giết là 45 phút thời gian hồi sinh là 15
vì map Huyền Bột rộng, có khi mò ra vị trí boss cũng 5-10 phút mà boss theo miêu tả lại tốn ít nhất 20 phút với 3pt full thành viên, 30 phút đánh thôi thì căng cho pt quá :-ss

Về chuyện pt thì nhiệm vụ này là để người chơi hiểu được tầm quan trọng của tổ đội, tính năng họ mới biết đến khi đạt lvl10 nên mình nên mình nghĩ để nguyên vậy đi. Khi rời pt thì nhiệm vụ bị huỷ, nghĩa là cả pt sẽ mất nhiệm vụ dù đã thịt boss rồi. Những tên vào ra pt cho vui sau vài lần huỷ sẽ bị cấm ko dc nhận nhiệm vụ; tên đội trưởng củ chuối lật lọng kick mem thì khi nhiệm vụ bị huỷ sẽ là bài học cho hắn: Tổ đội không phải là công cụ để mình lợi dụng!

Bên trên