[góp ý] giá các item trong kshop

Độc Bá Dâm

Binh Nhất
Kshop đã bổ sung thêm item nhưng mình thấy giá các item trong kshop max qúa: Một số item như máu st, sâm st kcp thì mình k ý kiến nhưng các item không ảnh hưởng đến việc train như trang trí nick name, áo choàng thì nên giảm giá.
item như thổ linh phù cũng chỉ giúp mọi người bớt thời gian chạy bằng tay mà giá 40k/100 lần mình thấy max quá, đồ cùi + k có rtp thì chả mang đc bao nhiêu máu vs sâm thì 100 lần dùng đc mấy hôm mà hết. mong adm và gm xem xét giảm đi cho mọi người đỡ vất

ChuyenBaoDong

Thánh chửi
Kshop đã bổ sung thêm item nhưng mình thấy giá các item trong kshop max qúa: Một số item như máu st, sâm st kcp thì mình k ý kiến nhưng các item không ảnh hưởng đến việc train như trang trí nick name, áo choàng thì nên giảm giá.
item như thổ linh phù cũng chỉ giúp mọi người bớt thời gian chạy bằng tay mà giá 40k/100 lần mình thấy max quá, đồ cùi + k có rtp thì chả mang đc bao nhiêu máu vs sâm thì 100 lần dùng đc mấy hôm mà hết. mong adm và gm xem xét giảm đi cho mọi người đỡ vất
máu sâm có 10k vnd mà chê đắt ? máu lớn 20k chê đắt ? thế bao nhiêu là vừa ? 1k VND 1 bình nhỉ ? Giá đồ shop thế quá rẻ rồi. 4 năm đầu tư và phát triển sever bán giá đấy là quá tình nghĩa. Thử qua bên Dzogame xem bn 1 bình ? Đc voi đòi tiên. Lượn qua mấy sever tàu khựa cũng chẳng có rẻ hơn đâu. Đòi hỏi ngu dốt

Độc Bá Dâm

Binh Nhất
biết đọc không?
máu sâm có 10k vnd mà chê đắt ? máu lớn 20k chê đắt ? thế bao nhiêu là vừa ? 1k VND 1 bình nhỉ ? Giá đồ shop thế quá rẻ rồi. 4 năm đầu tư và phát triển sever bán giá đấy là quá tình nghĩa. Thử qua bên Dzogame xem bn 1 bình ? Đc voi đòi tiên. Lượn qua mấy sever tàu khựa cũng chẳng có rẻ hơn đâu. Đòi hỏi ngu dốt

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
mình nghĩ giá đó hợp lý nếu OPEN + thêm khuyến mại lúc OPEn nữa tranh thủ lúc đó nạp 3 4 củ là vừa mồm

LiNguyen

Gia nhập giang hồ
người ta góp ý thôi mà với lại open có thể sẽ khác mà.. cứ bình tĩnh. Chỉ là "tha thu" thôi mà.

voquang08

Binh Nhì
ns chung la gia sam + mau ST the la dc roi,ke ka ra OP cung co the goi la vua tui tien :)
còn các vật dụng #,quá max >.<.nhất là độ hỗ trợ CH :).e thì k phải đại gia,nhưng bỏ ra 100k/1 lần CH thì thật sự k giảm :(.tầm 50k thì vẫn OK móc vi nap mua
hoac nhu ban ASS noi.trang tri ten tuoi thi giam gia cho ae mua ung ho.vi gio OB cung k can thiet :)

nguyễn phúc đạt

Gia nhập giang hồ
Cô giáo chưa dạy bác này đọc chữ thì phải :)).. đọc kỹ cmt của chủ thớt rồi hẳn trả lời

Scyllar

:D :D :D
Chuẩn đấy, mấy cái trang trí nick bác mèo giảm chút cho anh em, với cả là bác bán thêm mấy con thú vật để vật ra cưỡi đê + cái áo choàng quần đùi trắng cởi trần nữa là max ngon

zLov3You

Gia nhập giang hồ
Mấy vật phẩm hỗ trợ train CH thì ok hết rồi,
Còn áo choàng trang trí này nọ giảm rẻ rẻ cho ae mua ủng hộ, cho sv thêm màu sắc xíu

ky2101

Gia nhập giang hồ
Em thấy bác thớt nói đúng đấy chứ , giảm giá item thời trang làm sao cho mỗi người cũng có 3-5 bộ thay đổi cho bằng bạn bằng bè chứ :))

Bên trên