THẢO LUẬN Góp ý cách xử lý nếu có big update lần sau

o0oTDZo0o

Gia nhập giang hồ
Mình hi vọng lần sau nếu có Big update thì đội ngũ BQT vui lòng mở song song cả sv test và sv chính thức , để tránh tình trạng như bây h` . Ước gì nếu có thể trả về ver cũ như trước để ae còn đăng nhập vào game cày cuốc, còn cái vụ v14 thì cho test 1 thời gian khi nào hoàn thiện rồi đưa vào sử dụng chính thức luôn . Xin cám ơn đội ngũ BQT đã lắng nghe , xin chúc yulgangvn ngày càng phát triển.

cubitrung

Binh Nhất
Mình hi vọng lần sau nếu có Big update thì đội ngũ BQT vui lòng mở song song cả sv test và sv chính thức , để tránh tình trạng như bây h` . Ước gì nếu có thể trả về ver cũ như trước để ae còn đăng nhập vào game cày cuốc, còn cái vụ v14 thì cho test 1 thời gian khi nào hoàn thiện rồi đưa vào sử dụng chính thức luôn . Xin cám ơn đội ngũ BQT đã lắng nghe , xin chúc yulgangvn ngày càng phát triển.
View attachment 11007
Đúng Rồi cung Quan điêm luôn . dang buôn chán đây mấy hum any ko train đi tập Chym tê hêt ca người, :D .

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
1. Nếu không ra v.14 thì 1 số sẽ chửi sao chậm thế, trễ hẹn
2. Không đơn giản mà chạy song song 2 thứ được bạn ạ. Bạn cứ tự suy nghĩ tại sao.
3. Server test v.14 chạy đã gần 1 tháng, nhưng có 1 số thứ phát sinh khi số lượng đông
4. Lỗi kết nối thực sự là rất đơn giản, do mình muốn bảo vệ client hết mức nên nó có đôi chút mã hóa mạnh thôi. Việc cũng đa giải quyết xong 1 chút sẽ có patch.

o0oTDZo0o

Gia nhập giang hồ
2. Không đơn giản mà chạy song song 2 thứ được bạn ạ. Bạn cứ tự suy nghĩ tại sao.
3. Server test v.14 chạy đã gần 1 tháng, nhưng có 1 số thứ phát sinh khi số lượng đông
4. Lỗi kết nối thực sự là rất đơn giản, do mình muốn bảo vệ client hết mức nên nó có đôi chút mã hóa mạnh thôi. Việc cũng đa giải quyết xong 1 chút sẽ có patch.
Cám ơn đại ca @Lion_King và những bạn trong Kteam vì nỗ lực của các bạn trong suốt mấy ngày nay để thúc tiến sv hoạt động lại sớm nhát, thôi mình an phận hóng tiếp đây....

Ông Già

Binh Nhì
trước lễ nếu không mở được thì cho qua lễ luôn cũng được.nói thật mấy ngày nay buồn và nhớ nhân vật của mình lắm rồi.muốn mở nhanh lắm nhưng thà chậm mà chắc cú chứ mở ra phát sinh tùm lum lại buồn và mất hứng.cứ thủng thẳn........................từ từ RA :>.

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
trước lễ nếu không mở được thì cho qua lễ luôn cũng được.nói thật mấy ngày nay buồn và nhớ nhân vật của mình lắm rồi.muốn mở nhanh lắm nhưng thà chậm mà chắc cú chứ mở ra phát sinh tùm lum lại buồn và mất hứng.cứ thủng thẳn........................từ từ RA :>.
Bác giống em quá, rất nhớ nó ^^!

Scyllar

:D :D :D
Anh ơi cho qua 30/4 1/5 còn đưa vợ con đi chơi chứ
mặc dù biết team ngủ ít cố gắng làm việc nhưng cứ đi chơi 3 ngày đê
đợi 3 4 năm còn được nữa là mấy ngày :))
nhé nhé nhé

Góp ý LK là ko cần vội, cứ fix thật ngon lành, qua kỳ nghỉ lễ cũng dc. Chứ đừng mở ra xong lại lỗi như lúc mởi mở SV ức chế lắm. Chúc Kteam luôn đủ SK và tâm huyết

zLoveXz

Gia nhập giang hồ
View attachment 11007
Chuẩn bị vô mà kéo tui :D

kevinlai

Binh Nhì
đúng đó vợ kêu dẫn đi hà tiên chơi mà tui còn kêu "để anh coi game có ra trước hay sau 30 rồi anh quyết định" các chú thông báo sớm sớm cho anh em quyết định không cứ đà này là ngủ ngoài salông tới tết

yodark

Binh Nhì
chả biết mấy a Admin làm sao chứ sever cũ không chơi được sever test thì cũng không vào được hỏi chơi làm sao?
1. Ae ủng hộ chơi game bằng niềm đam mê biết là sever lỗi vẫn muốn vào chơi đễ test thì tình trạng không vào được sever ( lỗi kết nối )
2. Laucher v.14 thì quá tệ mỗi lần muốn vào game mà bị mất kết nối là phải gõ tài khoản hơi bị lâu, nếu tình trạng sever mà cứ đầy dis game cái xác định khỏi vào
3. Những đều cần thiết khi update phiên bản mới thì phải test cho kĩ rồi hãy update đừng đễ update sớm rồi hõng sever

Bên trên