Góp Ý về Even Pk

Pink

Thiếu Úy
Theo mình thì anh Lk nên cho 2 Event này 1 tháng 1 lần :D

Event Quần Hùng Tranh Bá :
Thể Lệ : Vòng Loại sẽ diễn ra vào ?? đến ?? ( 2 đến 3 tiếng ) bắt đầu vòng loại sẽ có 1 NPC đứng ở giữa thành Huyền Bột các bạn tới đó và vô đấu trường ko phân biệt chính tà chém giết thoải mái giết 1 người + 10 điểm chết 1 lần - 9 điểm cứ thế đánh cho tới khi kết thúc giờ thi đấu vòng loại 16 người đạt điểm cao nhất sẽ thi đấu vòng loại trực tiếp .
Vòng loại trực tiếp sẽ diễn ra vào buổi tối cùng ngày .
Bảng thi đấu Top 16 :

Phần Thưởng :
Hạng 1 : ????
Hạng 2 : ????
Hạng 3 : ????
Hạng 4 >> 7 : ???
Hạng 8 >> 16 : ????

Even Bang Hội Đại Chiến :
Thể Lệ : Các Bang Chủ hoặc phó bang của Bang phái lên 4rum đăng kí thi đấu .
Vòng Loại : Tà vs Tà ..Chính vs Chính .
Bên Tà sẽ bốc thăm chia cặp đánh cho đến khi còn 1 Bang Trụ lại được ( Vô địch bên Tà )
Bên chính sẽ bốc thăm chia cặp đánh cho đến khi còn 1 Bang Trụ lại được ( Vô địch bên Chính )
Các bạn cho thể tham khảo cách thức thi đấu tại :

http://www.yulgangvn.com/forum/threads/mon-phai-chien-war-g.113/

Trận Chung Kết Sẽ Được Diễn Ra Tại Chiến trường Huyền Thoại ( Nam Minh Hiệu ) vào buổi tối cùng ngày . Cách thức thi đấu trận Chung Kết . 2 Bang sẽ tập trung tại 2 trụ điểm : Tà ( Ngã Tư Tử Thần ).. Chính ( Ngã Ba Âm Hồn ) khi nào trọng tài ra hiệu thì 2 Bang sẽ nhào vô xáp lá cà bên nào chiếm lĩnh được khu vực của đối phương sẽ dành chiến thắng .
Lưu Ý : trong thời Gian thi đấu trận chung kết chưa thăng chức lần II mới được vô Nam Minh Hiệu tránh trường hợp ks .

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
Mình nghĩ cái gì ít sẽ hay
Không nên dày đặt như thế sẽ làm loãn dân số

huynhtuankha

Binh Nhất
Hỉu chứ bạn . 2 cái dưới là Even . còn mấy cái trên là mặc định của game .
ý ông kia là thế này: event là sự kiện chỉ diễn ra 1 lần ko thường lệ... còn cái nhưg Pink đề ra ko phải event mà là thường lệ gọi nôm na nó là phong trào đi... và xin đính chính lại vs 2 bác là EVENT chứ ko phải EVEN (_ _")

Pink

Thiếu Úy
ý ông kia là thế này: event là sự kiện chỉ diễn ra 1 lần ko thường lệ... còn cái nhưg Pink đề ra ko phải event mà là thường lệ gọi nôm na nó là phong trào đi... và xin đính chính lại vs 2 bác là EVENT chứ ko phải EVEN (_ _")
à à hỉu rồi . mà thôi nó là gì thì kệ nó đi . =))

huynhtuankha

Binh Nhất
à à hỉu rồi . mà thôi nó là gì thì kệ nó đi . =))
cũng hay đó chứ... cái war bang lâu lau tổ chức 1 lần vậy mới vui, cơ mà điều lệ khắt khe quá chỉ cần mỗi G đủ 10 ng` đi war là dc ko cần tới 40 thành viên hay 25 mem onl gì gì đâu... riêng trận chung kết thì có thể lấy lên 2-30 người hạn chế võ đài bên NMH (ng` ngoài ko vào dc, chết r` ko vào lại dc) chứ như Pink thì khó phân thắng bại lắm vs lại ko có khán giả nữa

xJupiteRx

Gia nhập giang hồ
Đánh nhau gì mà suốt ngày vậy, Pk ít mà nó tập trung , đông đảo hơn là PK nhiều mà nhỏ lẻ và chỉ có mấy gương mặt quen thuộc rape nhau :@)

Kay

Gia nhập giang hồ
ghi tiếng a thì ghi cho nó chuẩn 1 tí......còn k giỏi eng thì ghi cmn tiếng Việt

Event khác Even.......không những khác nghĩa mà khác luôn cả cách đọc hoàn toàn

còn nói về vụ chủ đề topic......đầu óc a LK cũng như 1 đàn Kteam đủ thông minh để biết mấy cái này mà :| toàn là mấy bô lão của game :|

Linh

Gia nhập giang hồ
cái Even quần xịp tranh bá lấy ý tưởng từ gunny khác nhau có đúng cái vòng loại vãi hàng thằng em =))

Bên trên