Góp Ý Thêm Event Giải trí cho member !!!

Miss

Thánh Nữ YulgangVN
Gửi Nhóm LKteam .Trong khi Chờ đợi Yulgang chính thức ra mắt ! Đa số mấy bạn lo kiếm điểm để có Code .Nhưng Thấy một số bạn không thích làm những event Quảng Bá YulGang và Tài sao nên chọn Yulgangvn. Cho nên !!! Miss có một ý kiến là ra một event giải trí là : Vẽ những nhân vật . Hình nền , phong cảnh . Trong game hiệp khách để thêm có phần hào hứng trong Box Giải trí được không dạ ??? Phần thưởng sẽ được thưởng điểm Để nhận code chẳng hạn !! Ví dụ như : Vẽ Đẹp được 30 điểm , vừa vừa thì 10 điểm , Vẽ gây ấn tượng được 50 điểm . Còn ai vẽ như " Qua quẹt " thì cho 5 điểm an ủi cho có phần vui cho Box Giải trí ( miss nằm trong đám " Qua quẹt " :D ) .Tốt nhất Event này để dành cho Close Beta là hay nhất. Miss cho thể lệ Event này:
1/Người làm Event này tất nhiên là phải vẽ những hình ảnh , Hình nền của Hiệp Khách
2/ phải tự tay mình vẽ ! Ghi tên forum trên trang vẽ hoặc ghi ngày tháng để chứng minh mình mới vẽ chẳng hạn !! Tất nhiên phải có chữ " Yulgangvn.com " nhé
3/ Không chơi gian lận như .. Lấy những hình vẽ trên bác Google nhé ( Cái này phải nhờ mod kham thảo )

Ai có sáng kiến gì hay thì comment lên nhá

Trên này là góp ý cho LkTeam giúp member có điểm để nhận code bước vào tuổi thơ . Giúp cho những bạn không làm đc những event khác như Quảng Bá . Tại sao nên chọn Yulgang v.v....
Thân Gửi Nhóm LKTeam và các member yêu quý Yulgang
Miss!!!

TheGameC3

Binh Nhì
thôi làm cái even chém gió đi, cầu may trụ đc top 10 chứ vẽ thì từ nhỏ tới giờ chỉ biết mỗi ngôi nhà 2 cái cửa, ông mặt trời ở góc tờ a4 với thêm mấy ngọn núi là cùng :P

Bên trên