[Góp Ý] Pet - Thú Nuôi

Ban có muốn thay đổi hệ thống pet?

• 1. Đếch muốn...

Số phiếu: 13 50.0%
  • 2. Mình rất muốn!

Số phiếu: 7 26.9%
  • 3. Mình cũng muốn nhưng ếu phải theo gợi ý của bạn lêu lêu

Số phiếu: 6 23.1%

• Số lượng người bầu chọn
    26

chickenloj

Binh Nhì
mình theo ý bạn này , phải tăng 1 chút chứ , người ta tốn tiền mua mà không tăng được gì hết thì bất công quá
z chớ từ 2005 thì faj HKGH ra tới h bạn chơi s h lại đòi tăng hiệu ứng
bạn bjk nếu tăng hiệu ứng sẽ kéo theo rất nhìu vấn đề để cân bằng lại thôi thì bản chất n s để z ik
pet có thể mang vác có thể cưỡi lại làm đẹp ý bạn mún nói tốn tiền faj đc nhìu à ?

Break

Gia nhập giang hồ
mình theo ý bạn này , phải tăng 1 chút chứ , người ta tốn tiền mua mà không tăng được gì hết thì bất công quá
>.<, Pet tăng nhiều ấy chứ. Nếu về báo thì TC xong nó chạy nhanh hơn người chạy, nè. Báo Chim Hổ đều có thể dame quái, theo mình được biết thì lên 9x 10x mà pet bằng lv của mình thì nó dame còn ngang mình có thể còn hơn. Rất thuận lợi khi train. bạn được thêm vài ô hình như 18 ô thì phải để máu sâm. Không phải cứ tăng chỉ số là phế. Nó có nhiều mặt lợi nữa đặc biết là trang trí :D

ConSauNho

Gia nhập giang hồ
với mình pet tăng hay không cũng được..
chủ yếu là có thêm 1 thành viên kute chạy lụi thụi theo sau là thích rồi..

Dickie

Gia nhập giang hồ
Các bạn lại không chịu đọc kỹ rồi. Mình số % mình để là "ví dụ", còn bao nhiêu % cho hợp lý thì sẽ là vấn đề thảo luận sau này. Đừng chỉ nhìn vào cái số 10% rồi đã phán như vậy chứ.

Mình chơi 12x bên HKUS, pet tăng 150HP chả bõ tí nào khi đang max prem đâu. Kể cả 10% thì cũng chỉ bằng cái buff của healer.

Cuối cùng thì đấy cũng chỉ là 1 trong những ý kiến mình đề ra. Cám ơn mọi người đã có phản hồi từ nhiều góc nhìn khác nhau:)

Dickie

Gia nhập giang hồ
À còn nữa, hiện tại bên HKUS thì giới hạn lvl của pet là promo3 và 100 là max. Nhiều game thủ cũng đã đề xuất ý kiến đưa ra promo4 cho pet và nâng giới hạn lvl của pet để pet không bị coi là "phế vật". Chắc hẳn ai cũng biết từ 110 trở lên mang pet đi train chẳng khác nào gãi tờ-rim cho quái.

Ví dụ:
- Lvl 100 - Promo4 - nâng mức điểm bonus (Ví dụ như +300HP thay vì 150HP, ai cũng biết train pet lên 100 "dễ" thế nào)
- Lvl 115 - Promo5 - nâng mức điểm bonus
- ....

hiepmctc

Binh Nhất
Đơn giản vì con chuột khá nhỏ nhắn nên được + HP , trong khi mấy con kia nhìn rất là oai ,nhất là hổ và báo thì có thể cưỡi được. Cứ giữ nguyên là hay.

Bên trên