Góc bóc phốt.. đại gia đi ăn cắp đồ..

cuongvo

Gia nhập giang hồ
6C3B8411-F7CC-4EDA-AB0F-55DE81D64A30.png 2812CF5B-C1AE-4D1B-8CA9-0DFB962FED98.png 1F19B2BD-9F42-45DF-B65E-6778728D1332.png 37E6BC0C-CE64-4BB7-97CE-4108DF5B863B.png 6F5FEF3F-E345-4E21-B0C8-9E97F28A6D9D.png E28F5480-C94B-46AD-888F-02BC76E03A2E.png 7359D033-6F4D-4A67-9A56-6967D99C960B.png 0CE482A1-7B45-40D1-8495-74421717DF7F.png 2D9E8DE1-7978-41C7-B47D-6DB7D84C1E69.png C41D4151-A726-47C6-AA8F-3077A15706AD.jpeg *AE nào share nick thì chú ý nha.. Nhất là mấy bạn mới.. trường hợp share nick mất đồ thì sẽ fai tự chịu trách nhiệm, ad chỉ hỗ trợ phần nào thôi.. Vậy nên chỉ share đối với những người thực sự đáng tin tưởng..

Vào 23:30 tối t7 ngày 11-8-2018 mình đang train cùng các ae trong team thì bỗng dưng dis mạng.. đăng nhập lại thì báo tk đang online.. tiếp đó lại dis và bị mất pass.. nhận thấy có vấn đề nên báo AD xét nick.. ktra thì ra ô thần này..
Với nhg lý do hết sức thuyết phục như:... nhờ e trông máy thì nó lại đi lấy đồ... Xin lỗi, ae cùng team train blau thì đều biết.. ai log hộ, ai giúp đỡ lúc mất mạng, ai hỗ trợ lúc đi ngủ trương dái ra gọi cx k thèm nghe.. nên bọn mình khẳng định chg có cái th e nào tự dưng lòi ra cả; mà hơn nữa trình độ log kick dis, đổi pass chuyển đồ qa 3 tk thì k thể là người mới chơi đc :))) lấy ơn báo oán..
Thêm vào đó chối đây đẩy... “tao thèm vào tay 5x làm j”.. ảnh AD chụp mình có khoanh dấu đỏ.. thôi coi như là k thèm, nhg lấy thì vẫn lấy
Đòi lại đồ của chính mình.. thì như ăn xin, nói năng fai khiêm tốn, nhẹ nhàng, thật thà, tình cảm, k sợ chó cùng bứt giậu lại del cmn đồ thì vui..
Đối với e 1 vài món đồ nó cx k fai là qá to tát.. Nể hơn tuổi và cx đi cùng nhau 1 chặng đường nên dù sao cx cho nhau lối thoát.. nhg mà hnay thì k thể nhịn đc nên fai post bài ae ạ.. Già r, có vợ có con, tự nhận bản thân có tiền thì chơi đẹp chút, tích đức cho con cho cháu, tư nhận làm ANH thì chơi cho xứng đáng với chữ ANH, chơi bời gì như mấy đứa con nít mà lại còn lấy oán báo ơn.. “chơi với bọn m k khá lên đc” k có cái team này log hộ nhg lúc dis lúc chết, thì có lone mà lên đc lv 52...
P/s: Mng nên cẩn thận vs nhg Đại Gia kiểu như này nhé... à trả lời công khai câu cuối: tin tin cái lone

E cám ơn đội ngũ ban quản trị Kteam và ae cùng team rất nhiều vì đã hỗ trợ e trong lúc khó khăn nhất. Chỉ trong 1h30p đã giải quyết tốt và lấy lại các đồ đã mất..
Hoang Hiep Dandelion Bca Thuc Demon

LangHy

Gia nhập giang hồ
View attachment 15240 View attachment 15241 View attachment 15242 View attachment 15243 View attachment 15244 View attachment 15245 View attachment 15246 View attachment 15247 View attachment 15248 View attachment 15249 *AE nào share nick thì chú ý nha.. Nhất là mấy bạn mới.. trường hợp share nick mất đồ thì sẽ fai tự chịu trách nhiệm, ad chỉ hỗ trợ phần nào thôi.. Vậy nên chỉ share đối với những người thực sự đáng tin tưởng..

Vào 23:30 tối t7 ngày 11-8-2018 mình đang train cùng các ae trong team thì bỗng dưng dis mạng.. đăng nhập lại thì báo tk đang online.. tiếp đó lại dis và bị mất pass.. nhận thấy có vấn đề nên báo AD xét nick.. ktra thì ra ô thần này..
Với nhg lý do hết sức thuyết phục như:... nhờ e trông máy thì nó lại đi lấy đồ... Xin lỗi, ae cùng team train blau thì đều biết.. ai log hộ, ai giúp đỡ lúc mất mạng, ai hỗ trợ lúc đi ngủ trương dái ra gọi cx k thèm nghe.. nên bọn mình khẳng định chg có cái th e nào tự dưng lòi ra cả; mà hơn nữa trình độ log kick dis, đổi pass chuyển đồ qa 3 tk thì k thể là người mới chơi đc :))) lấy ơn báo oán..
Thêm vào đó chối đây đẩy... “tao thèm vào tay 5x làm j”.. ảnh AD chụp mình có khoanh dấu đỏ.. thôi coi như là k thèm, nhg lấy thì vẫn lấy
Đòi lại đồ của chính mình.. thì như ăn xin, nói năng fai khiêm tốn, nhẹ nhàng, thật thà, tình cảm, k sợ chó cùng bứt giậu lại del cmn đồ thì vui..
Đối với e 1 vài món đồ nó cx k fai là qá to tát.. Nể hơn tuổi và cx đi cùng nhau 1 chặng đường nên dù sao cx cho nhau lối thoát.. nhg mà hnay thì k thể nhịn đc nên fai post bài ae ạ.. Già r, có vợ có con, tự nhận bản thân có tiền thì chơi đẹp chút, tích đức cho con cho cháu, tư nhận làm ANH thì chơi cho xứng đáng với chữ ANH, chơi bời gì như mấy đứa con nít mà lại còn lấy oán báo ơn.. “chơi với bọn m k khá lên đc” k có cái team này log hộ nhg lúc dis lúc chết, thì có lone mà lên đc lv 52...
P/s: Mng nên cẩn thận vs nhg Đại Gia kiểu như này nhé... à trả lời công khai câu cuối: tin tin cái lone

E cám ơn đội ngũ ban quản trị Kteam và ae cùng team rất nhiều vì đã hỗ trợ e trong lúc khó khăn nhất. Chỉ trong 1h30p đã giải quyết tốt và lấy lại các đồ đã mất..
Hoang Hiep Dandelion Bca Thuc Demon
Realy nigga ! :)):))

Matrix

Trung Sĩ
Nói chung SV này lắm drama. Nhưng ba cái trò hack thì xác định là ra đảo. Chưa thấy có vụ hack nào mà sống được ở sv này

KeThuaKe

Gia nhập giang hồ
- Có phải ông mai trọng thái này vừ có 1 phốt .. mua bán ko CK cho người ta xong bảo ck rồi ... Nào là tiền mình đéo thiếu.. Cái DM tao ỉa vào mặt @Mai Trong Thai ... Band nó luôn đi cho lành ... có những thành phần này chỉ thêm lag sv chứ chẳng lợi gì cho member .
@Huyết Ban Nick

cuongvo

Gia nhập giang hồ
- Có phải ông mai trọng thái này vừ có 1 phốt .. mua bán ko CK cho người ta xong bảo ck rồi ... Nào là tiền mình đéo thiếu.. Cái DM tao ỉa vào mặt @Mai Trong Thai ... Band nó luôn đi cho lành ... có những thành phần này chỉ thêm lag sv chứ chẳng lợi gì cho member .
@Huyết Ban Nick
Đề nghị AD mạnh tay với nhg trường hợp k biết hối lỗi này.. để cộng đồng game trong sạch và lành mạnh hơn..

ledong.91

Gia nhập giang hồ
@Huyết Ban Nick
Chuẩn bạn ơi! Sau bị bóc phốt xong còn mạnh mồm kêu chuyển thêm 500k này nọ, mình đọc là mình biết con chó rồi :)))))

GhostxLove

Hạ Sĩ
1 đặc trưng ko thể thiếu ở YGVN - "Drama" =)) cơ bản là vì hack đồ xong gd qua nhiều lớp tưởng êm , ko ngờ sv này làm cái cc gì cũng có log ... hây da =)) post 4rum 1 phát là lòi ra hết , drama everywhere

SieuNhanVang

Thượng Sĩ
Đúng phong cách của YulgangVN. Ở đâu đó khác thì đừng có mong mà lấy lại được nhé. Đừng nói 1g 30 phút, dù có 1 tháng 30 ngày cũng chưa chắc lấy dc đâu. Hehe

Bên trên