CHÍNH PHÁI Freedom kính mời anh em gần xa

Green

Binh Nhì
FreeDom - Tự do
* Guild chiêu mộ anh em 9 phái gần xa.
* Yêu cầu: dĩ nhiên là 35 và làm xong Q Hoa Vô Khuyết :D
* Guild ko chấp nhận thành viên lừa tình, lừa tiền, dưới mọi hình thức.
* Guild ko phân biệt BC hay thành viên, tất cả như nhau, chặt chém nhau thoải mái.
* Hỗ trợ tìm party, op đồ, mua bán dưới mọi hình thức.

* Lưu ý: Các thành viên trong G hiện nay đa số lớn tuổi, đều ở ẩn. Chỉ ra mặt khi cần thiết. G ko cần đông, nhưng thành viên nhất định phải có chất lượng.
* Tất cả Vui vẻ - Hòa đồng - Chịu khó spam nhảm nhí ở kênh G, chia sẽ kinh nghiệm sinh con gái, con trai ....vân.... vân ...và...... vân.. vân........ b-) :>

FreeDom hân hạnh chào đón anh em gia nhập

Last edited:

kemkendy

Binh Nhì
bang tự do mà phải k thích thì pk k thích thì ở ẩn đc phải k , mình thích gì mình làm thôi miễn ko lừa đảo v.v.. như trên là đc phải k thớt , hẹn thớt giờ nào đó chứ h pt đang quay tay đang buff mà nghỉ là sml cả lũ

Green

Binh Nhì
bang tự do mà phải k thích thì pk k thích thì ở ẩn đc phải k , mình thích gì mình làm thôi miễn ko lừa đảo v.v.. như trên là đc phải k thớt , hẹn thớt giờ nào đó chứ h pt đang quay tay đang buff mà nghỉ là sml cả lũ
OK 19h - 21h tối
Muốn ở ẩn làm nhân tài dưới lá ũ cũng đc, tự do mà :-*

kafu94

Gia nhập giang hồ
setup.
MjXao2Goi
tuổi : đẻ ra thấy trần nhà bệnh viên nên cũng éo biết nhiêu
kính chúc G phát triển mạnh mẽ.
......nhân vật vũ trụ :)))

kafu94

Gia nhập giang hồ
upppp. FreeDon tuyển mem sll. hiện tại mem đang rất cần các bạn. đảm bảo slot train vô hạn. cứu nguy khi các bạn bị DKT bắt nạt :)).
G ko mạnh. ko hề mạnh. nhưng có 1 thứ G có. đó là cho bạn chữ FreeDom màu vàng trên đầu... thề luôn. dóc làm chó........Gruuuuu.....Gruuuuu :)))

Bên trên