THẢO LUẬN Fix rate khn lại được rồi gm ơi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

yulgang1981

Binh Nhì
cái j cũng có giá . rút khó ra pt cao thì mới có giá trị chứ đơn giản wa thì nhà nhà full pt 7 8 người người full pt 7 8 . còn j hứng thú nữa .

tssunpro

Gia nhập giang hồ
Rút thì lời ăn lỗ chịu nhé bác! cho dù có rate có fix hay k thì cả sv bị chứ! Giống như chơi với anh Tiếu cũng vậy thôi :)) xịt sml, lỗ lòi kèn nhưng ù lại bác chịch KHN bác có cái thú vui riêng, bác thông DKT lại có cái thú vui khác :">:">:">:">
Tóm lại bác cững chưa hiểu sâu vấn đề. Tôi ngừng tranh luận ở đây. Dù biết khó người khó ta vậy bác nghĩ thử xem pt 3 là max , clvc 10 %, cl 6, tc 10 max thù bác nghĩ thế nào?. Có thể không chuẩn nhưng bác cứ suy nghĩ. Khỏi
cần cmt okie?

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Tóm lại bác cững chưa hiểu sâu vấn đề. Tôi ngừng tranh luận ở đây. Dù biết khó người khó ta vậy bác nghĩ thử xem pt 3 là max , clvc 10 %, cl 6, tc 10 max thù bác nghĩ thế nào?. Có thể không chuẩn nhưng bác cứ suy nghĩ. Khỏi
cần cmt okie?
giờ tôi rút ra max pt 8 thì bạn tính gì ? ở đâu ra cái tin đồn rút KHN ngọc pt 3 max vậy ?

tssunpro

Gia nhập giang hồ
giờ tôi rút ra max pt 8 thì bạn tính gì ? ở đâu ra cái tin đồn rút KHN ngọc pt 3 max vậy ?
Đang vú dụ thế. Tôi chỉ nói hồi 5x 1 ngày bác có thể train mua được 4 v pt 6. Giừo 6x một ngày không bị kill auto thì được 3 v pt 6. Các bác nghĩ sao?
@tssunpro chơi game suy nghĩ nhiều quá, hoài nghi nhiều quá, nghĩ cho khỏe bác.

Cuộc sống đơn giản chút đi, thấy bác lúc nào cũng than vãn, chi cho khổ vậy:eek:=))
Bác biết tôi bao lâu mà nói thế? Thức ra tôi chơi game này vì anh em rủ chư tôi chả máu me gì. Thấy cái gì không hợp lý thì nói thôi. Còn hoài nghi thì không phải tôi chắc chắn tỉ lệ rút khn pt bị giảm vì tôi mua gold rút từ trước đến nay. Tôi ruuts không phải vì ham lãi game hay bán gold. Tôi chưa bán gold bao giờ, toàn mua rút khn. Một phần vì đi làm , một phần không thích kill auto nên rút KHN là thú vui. Vây thôi. Biết lỗ vẫn chơi. Tôi ý kiến vì thấy tỉ lệ rút khn bị giảm thù tôi nói, chứ chả có mục đích gì xấu cả. Còn việc ban nick tôi cũng chả sợ

tssunpro

Gia nhập giang hồ
suy nghĩ comment của hắn đã rồi phán
với lại. ông mà rút pt8 tỉ lệ 100% (hơn 1v) toàn ra 8 thì cái gì chúng tui cũng chơi
ngon đừng fix rate trước khi rút. dám thề với lòng ko?
Tôi là tôi khó chịu cái việc fix mà không báo trước. Xong còn đòi ban nick khi người ta nếu ý kiến. Thế thôi

natsuPF

Binh Nhất
=)) làm dau tram họ khó lắm, thế lúc ra clvc max, pt max giá lại rẻ bèo rồi mấy ong lại vào kêu ca này nô

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Tranh luận làm gì mất thời gian, mất topic kiểu này 1 để đó xem chơi cho vui, 2 delete. thế thôi. Nói với con bạc con đề nói cả đời.

OneOfAKind

Thượng Sĩ
mấy thanh niên này vẫn chưa hiểu vấn đề. vấn đề ở đây là nếu rút tỉ lệ ra pt 7 8 cao thì sẽ dễ dàng có đc set full pt 7 8 đến lúc đấy gold trong sv sẽ lạm phát không phanh. ai ai cũng có set pt ngon train quái vượt cấp => gold tích càng nhiều => các thanh niên lại lập topic gold lạm phát vcl :))

Enies

Hạ Sĩ
mấy thanh niên này vẫn chưa hiểu vấn đề. vấn đề ở đây là nếu rút tỉ lệ ra pt 7 8 cao thì sẽ dễ dàng có đc set full pt 7 8 đến lúc đấy gold trong sv sẽ lạm phát không phanh. ai ai cũng có set pt ngon train quái vượt cấp => gold tích càng nhiều => các thanh niên lại lập topic gold lạm phát vcl :))
Tầm nhìn là đây :rolleyes::rolleyes:

tssunpro

Gia nhập giang hồ
=)) làm dau tram họ khó lắm, thế lúc ra clvc max, pt max giá lại rẻ bèo rồi mấy ong lại vào kêu ca này nô
Kể cả clvc luôn. Trước đó tôi rút cả 100m lẫn mua clvc . 2 3 ngày sau clvc 19 giảm từ 10m xuống 4, 5m . Thôi tóm lại dừng ở đây. Close topic. Nói phi lời. A haha

HoConNho

Binh Nhì
- Công nhận gần đây clvc 19% và 2x% rất nhiều mà ko biết ở đâu ra, cứ nghĩ từ event vừa rồi ra , mà sao lại nhiều thế , có ai biết vì sao ko, nếu là rút ở KHN thì mình cũng muốn đi rút kiếm ngọc 2x% ộp vk với :D

thanhliem

Binh Nhì
Hôm mình rút 40m dc 2v 24 1v 23 mấy v 18-19 mang ra op liền 2v 24 dính v23 xịt quất 2v 18 dính lun ch một mạch lên 5 :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên