XIN XỎ Fix game cần thoải mái

tramheothong

Gia nhập giang hồ
Đã Fix Game thì cần thoải mái cho Anh Em sao hẹp hòi quá vậy, Chưa chính thức mà GM ơi, rớt đồ ít , exe ít Ông nao ông đó 3x het rùi còn đồ ngon nữa giờ minh lẹt đẹt 2x có người chưa được 2x Member mới chơi thay đuổi cấp kiểu này thấy nản 3 mùa xuân còn không biết lên nổi 3x không vì có ngọc va tiền đau mà of đồ tỉ lệ rớt đồ thì cao , lụm đồ thi o,ooo1% ,không đủ tiền of đồ GM xem lại nha chi co mấy anh cấp cao thì có vốn rùi, còn tụi member này thì lam được gì khi tài sản ít ỏi để mua máu và mana

minhkhoaga

Gia nhập giang hồ
Đã Fix Game thì cần thoải mái cho Anh Em sao hẹp hòi quá vậy, Chưa chính thức mà GM ơi, rớt đồ ít , exe ít Ông nao ông đó 3x het rùi còn đồ ngon nữa giờ minh lẹt đẹt 2x có người chưa được 2x Member mới chơi thay đuổi cấp kiểu này thấy nản 3 mùa xuân còn không biết lên nổi 3x không vì có ngọc va tiền đau mà of đồ tỉ lệ rớt đồ thì cao , lụm đồ thi o,ooo1% ,không đủ tiền of đồ GM xem lại nha chi co mấy anh cấp cao thì có vốn rùi, còn tụi member này thì lam được gì khi tài sản ít ỏi để mua máu và mana
chơi sau thì chấp nhận thôi chứ ? thế h qua game khác giả dụ vào sau mà đòi = ng chơi trước bỏ tiền + time ra à ?? sao được.

tramheothong

Gia nhập giang hồ
chơi sau thì chấp nhận thôi chứ ? thế h qua game khác giả dụ vào sau mà đòi = ng chơi trước bỏ tiền + time ra à ?? sao được.
Minh nói là Fix cần thoải mái còn chính thức thì vô nề nếp Fix thì cần tạo sân chơi cho mọi người đồng cấp để mà chơi còn chính thức thi có sự ganh đua với nhau đơn nhiên ai vô sau thi chấp nhận nhưng cái này là fix game

NKT31

Binh Nhất
Minh nói là Fix cần thoải mái còn chính thức thì vô nề nếp Fix thì cần tạo sân chơi cho mọi người đồng cấp để mà chơi còn chính thức thi có sự ganh đua với nhau đơn nhiên ai vô sau thi chấp nhận nhưng cái này là fix game
vậy này nhé. bác qua dzo chơi bao giờ open quay lại. OK

dttb

Gia nhập giang hồ
có ai mở mồm ra ý kiến thì ăn ngay cmt "ko chơi thì nghỉ" "không chơi đươc qua dzo chơi" "không chơi thì qua sv khác" cứ thế này thì còn đc bao nhiêu người chơi?

NKT31

Binh Nhất
có ai mở mồm ra ý kiến thì ăn ngay cmt "ko chơi thì nghỉ" "không chơi đươc qua dzo chơi" "không chơi thì qua sv khác" cứ thế này thì còn đc bao nhiêu người chơi?
đã nói ko chơi qua dzo. LK cũng có giữ đâu. tâm huyết, yêu game thì chơi, ko đủ ty dừng. thế thôi. Yêu 1 ng là vì mình thích ng đó chứ sao bắt ng đó thay đổi cho mình thích

tramheothong

Gia nhập giang hồ
vậy này nhé. bác qua dzo chơi bao giờ open quay lại. OK
Mấy ông 3x rùi nói sao mà không được thử cày lại từ đầu xem exe ít, trian 1 ngày rớt 3 viên ngọc hp, mp , nạp cak mua vật phẩm chưa sài thì mất fox bài xin lại thì không ai phê duyệt : ức chế bao nhiêu dồn lạ mới viết Bài này

Gigu

Gia nhập giang hồ
ý kiến mãi thế, team đang điều chỉnh, nhiều cũng kêu ít cũng kêu chả biết quái nào mà lần.
Tôn trọng Ý kiến của chúng tôi đi, Không có chúng tôi Kteam ko phát triển được đâu, Đây là ý kiến chứ không phải "Kêu". Là 1 Admin hãy làm cho mọi người tôn trọng.

tramheothong

Gia nhập giang hồ
kệ nó a ơi. có game chơi vui là đc r
Mấy ông này 3x hết mạnh miệng ghê làm gì cũng cho Member chúng tui theo với chứ game đang fix mà

Dothangabc

Gia nhập giang hồ
mấy bác đòi hỏi vừa thôi, có cần mình quay clip đánh bò 1 ngày chục cụ cht cho coi k, đồ rác thì cứ 1 tiếng hơn về bán 1 lần. thế còn kêu k có tiền.

Dothangabc

Gia nhập giang hồ
ha ha. bác ấy nói như 3x là dùng lệnh mà lên ấy. 1 tháng quá bọn 3x toàn ngồi chơi ăn exp ha ha. nói nghe hay vãi ra.
cày ngày đêm mệt vãi ra, mói vô chua đc tuần đã than. exp x2 như bh cắm máy 2-3 ngày cũng 2x, thế mà còn kêu lâu, mốt lên 25 mới thấy cảnh lâu nhé

tramheothong

Gia nhập giang hồ
kệ nó a ơi. có game chơi vui là đc r
Ai Cũng Như ông thì game này có mình ông chơi ( Kệ nó a ơi . có game chơi vui là đươc r ) câu nói này Ông thấy Cá Nhân Ông ích Kỹ quá không khi bao nhiêu người tìm đến Yulganvn.com ai cung mặc kệ Member chúng tui Game tạo ra 1 minh ông chơi à

NKT31

Binh Nhất
mấy bác đòi hỏi vừa thôi, có cần mình quay clip đánh bò 1 ngày chục cụ cht cho coi k, đồ rác thì cứ 1 tiếng hơn về bán 1 lần. thế còn kêu k có tiền.
đòi hỏi hay bác ơi. chơi sau 1 tháng tiền đ nạp đòi cho đua top. nói như ch* sủa.
cày cuốc đêm ngày gần tháng trời để giờ 1 thánh vào xin công bằng. = cái cc nhé

NKT31

Binh Nhất
Ai Cũng Như ông thì game này có mình ông chơi ( Kệ nó a ơi . có game chơi vui là đươc r ) câu nói này Ông thấy Cá Nhân Ông ích Kỹ quá không khi bao nhiêu người tìm đến Yulganvn.com ai cung mặc kệ Member chúng tui Game tạo ra 1 minh ông chơi à
đã nói r. đ chơi nghỉ. bao giờ ông nuôi ad vs mod thì ngồi đấy mà ý kiến.
sao ngày đâu tiên đ vào mà chơi. đòi cái lol

Miss

Thánh Nữ YulgangVN
server đang lỗi nên không có thời gian 2 hướng đâu bạn ơi ! nghe theo hướng số đông trước khi mở nha bạn

Bên trên