LỖI Exp sau bảo trì

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

SKTGenj

Binh Nhì
còn mình thì chẳng quan trọng gì hết. chết chỉ biết chạy lên lại, ko quan tâm nó mất nhiêu exp luôn. lv 47. sống chết mặc bay

HoConNho

Binh Nhì
mình nhớ thời AS viên exp 5% là hiếm nhất mắc hơn cả mm 1% và viên tiền luôn , mn mặc áo giảm exp 5% vào sẽ dc giảm án khi chết nhá :))

Zhun

Gia nhập giang hồ
có thể xem lại vụ exp dùm e ko, e mới 4x train đánh 1 con quái dc tầm 700~800 mấy exp mà chết cái mất cả tr exp.
Tối qua tạch 1 lần cũng ko biết mất bao nhiêu mà sáng ra thêm 1 lần nữa, thế này bao giờ mới up nổi 6x :((
thương dùm thân e với mấy sếp !!!!

Đính kèm

viaibacdau

Binh Nhất
Báo Lỗi EXP
Mình báo lỗi vào Topic này để khỏi lập nhiều topic khác AD nhé .
Tên nv : viaibacdau
lv 58 : 7h50 sáng nay mình 70.10% . Mình có Out 1 tý để máy nghỉ , Log vào thì phải nữa tiếng mới vào game được .
Vào game thì mình k chết nhưng thụt mất 6% còn 63% như hình dưới

Lúc mới vào mình cũng chưa để ý tới EXp mất nên pt vào và train , 5p sau mình phát hiện bị thọt 7% là còn 63%.
mình train khoảng 1 tiếng sau die và mất lượng EXP hơn 5tr và tụt xuống % như hình dưới .

Mong AD check và bù lại lượng ExP đã mất giúp mình vì đó là cả 1 ngày mình train được và team đang lệch lv với mình , mình k theo kịp các bạn ý .
Mong AD khắc phục sớm , cần thông tin gì mình sẽ cung cấp , Thanks .
@Huyết Ban Nick @Hoa Hữu Khuyết

90ld

Gia nhập giang hồ
mình thì trước bảo trì đã chạy đến chỗ ko có quái mới out, sau bảo trì vào thì yên tâm rồi nên lúc đợi vào game ko canh máy, lát sau lên thấy chết sml hơn 6m exp @@
lúc lập pt cũng vậy, chuyển map từ TTQ sang LTP , cứ tưởng đứng ở cổng thì ko bị gì nên ra FB tí vào lại cũng sml éo hiểu tại sao @@
mong AD check dùm :(

Mr Long

Binh Nhì
log nhầm kênh, quái đập die 1 phát mất 7h train. :-o
AD fix gấp vụ này cho ae đỡ khổ đi. Train lâu mà die - exp kiểu này dễ điên lắm

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên