THẢO LUẬN Exp mất khic chết

Lv 75, die cái mất 3-5m exp
vừa mất cái 4m8 exp
Với lv như vậy, die mất từng đó exp có hợp lý hay ko?

lv 75, pt full 8, kill 1 creep 83 dc 2k3 exp
Mọi người thảo luận chút nha

STP đâu ko dùng :|
Vậy là cho chết nhiều exp để bán STP hả?
chắc m.n nghĩ stp dùng để làm cảnh nên ko dùng đến, chết lại than, chán wa, bán 10 cái nxt đây
Ko ai nói chuyện có STP hay ko, đang nói lv 75 chết mất gần 5m exp là có hợp lý hay ko thôi
thế ko kịp kiểm soát dis lag lỗi, mất mạng nó chết sml hết STP chưa kịp mua mất nhiều exp quá ko dc quyền hỏi ah

Enies

Hạ Sĩ
AD cho thêm chức năng 5 giây khi đăng nhập quái đánh nv ko mất máu đi ạ.
Lv nhỏ thì cái này không ảnh hưởng nhưng lên cao quái vã khá thốn :D:D

Như các sv từ trước jo, lên cấp lv 75-76 cần khoảng 50tr exp, vậy là chết gần 5m exp là mất tận gần 10%. Dù biết rate exp của sv này được tăng lên hàng chục lần, nhưng ko thể để nhỡ chết 1 lần mà mất cả nửa ngày train như vậy được. Hay đây là đặc trưng của SV. Rất mong KTEAM có câu trả lời giùm mình @Huyết Ban Nick
Nếu là đặc trưng của SV chỉ cần chốt 1 câu là đủ, ko chơi dc thì nghỉ nhưng hãy trả lời rõ cho a e yên lòng

Bạn qua official chết thử xem, có phát nó trừ bạn tận 100m exp đấy.
uk bạn trloi như vậy thì như là đánh đố gamer rồi
Mà mình cũng chưa bjo gặp cái phát nào ở SV nào mà lv 75 chết bị trừ exp như vậy cả
còn chả tiếc gì cái STP đâu, nhg sv nhiều lúc chưa ổn định, hoặc do cũng alf lỗi cá nhân, teamview dthoai về hết STP lên cái quái đập sml. hay vừa log vào nó đập cho sml về thấy gần 5m exp, train nửa ngày
Có 1 dạo KTEAM để exp mất khi chết ít rồi nhg dạo này lại tăng trở lại, gần 5m là nhiều nhất chứ còn 3m5 4m là bình thường
EXP tăng lâu lên cấp để a e trải nghiệm lâu thì ok ko ý kiến, nhg để exp chết nhiều quá train mấy tiếng ko lấy lại dc exp chết

shine1992

Binh Nhì
nó chết tính theo % exp, gần up lv mà die.la xác định,khuyên ae từ 80 % tro lên nên cận thận,canh làm q up lv ,rồi sài stp,vì phút s này,khá là đau tim,nhất là với các cháp kiếm cung nin cung,cái chết rất dễ đến gần.:P

nó chết tính theo % exp, gần up lv mà die.la xác định,khuyên ae từ 80 % tro lên nên cận thận,canh làm q up lv ,rồi sài stp,vì phút s này,khá là đau tim,nhất là với các cháp kiếm cung nin cung,cái chết rất dễ đến gần.:P
có tgian mà canh, hay có điều kiện mà canh thì tốt em. Vấn đề là acc mấy gần 5m của anh mới có 15% em ạ
lv 75, 15% mà đã gần 5m. Vậy 90% nó còn lên con số bao nhiêu :))

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Như các sv từ trước jo, lên cấp lv 75-76 cần khoảng 50tr exp, vậy là chết gần 5m exp là mất tận gần 10%. Dù biết rate exp của sv này được tăng lên hàng chục lần, nhưng ko thể để nhỡ chết 1 lần mà mất cả nửa ngày train như vậy được. Hay đây là đặc trưng của SV. Rất mong KTEAM có câu trả lời giùm mình @Huyết Ban Nick
Nếu là đặc trưng của SV chỉ cần chốt 1 câu là đủ, ko chơi dc thì nghỉ nhưng hãy trả lời rõ cho a e yên lòng
Câu đầu bạn suy là đã sai rồi :) Bạn thử nhìn cây exp rồi chết 1 phát mất 10% thích gì mình đền nấy.

Dong Xuan

Binh Nhì
Câu đầu bạn suy là đã sai rồi :) Bạn thử nhìn cây exp rồi chết 1 phát mất 10% thích gì mình đền nấy.
Boss xem xét 5s sau khi đn thì miễn dịch sát thuơng dùm gamer đc ko boss. Bảo trì nhiều lúc ko thôg báo. Ko do lỗi gamer. Relog lại đứng giữa bãi. Khó mà thoát chết. Tks boss

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Boss xem xét 5s sau khi đn thì miễn dịch sát thuơng dùm gamer đc ko boss. Bảo trì nhiều lúc ko thôg báo. Ko do lỗi gamer. Relog lại đứng giữa bãi. Khó mà thoát chết. Tks boss
Tạm thời mình bán Sinh Tử Phù giá rẻ như cho, các bạn có thể đề phòng bằng cách này. Bảo trì luôn được báo trước, số lần các bạn ko có ở máy cũng đếm đầu ngon tay thôi, mua STP xài mấy tháng chắc ko hết nổi đâu. Giá bằng li cafe sáng.

Tạm thời mình bán Sinh Tử Phù giá rẻ như cho, các bạn có thể đề phòng bằng cách này. Bảo trì luôn được báo trước, số lần các bạn ko có ở máy cũng đếm đầu ngon tay thôi, mua STP xài mấy tháng chắc ko hết nổi đâu. Giá bằng li cafe sáng.
uk thi thoi ung ho KTEAM
Vấn đề là nhiều lúc hết STP ko để ý, chả lẽ mua 4 5 cái để 1 lúc cho khỏi quên. Nhỡ may chết 1 fát thốn đến tận rốn

Bên trên