Event phong cách Dzogame.

SieuNhanVang

Thượng Sĩ
Tình cờ vào 4rum bên Dzo thấy 1 bài viết rất buồn cười. Các bạn cho biết suy nghĩ nhé.
Gamer toanthientruc: GM ơi, AC Hắc Phong Bang đó ko giao dịch, ko op đc, mà có cách nào tránh để ko được AC đó ko
Chứ lần trước even đồng hồ thì còn tránh đc, chứ cái này ra hên xui làm sao mà tránh
Tự nhiên đổi đc AC thì lại bị mất một kho đồ để chứa nó, chưa kể là có thể đổi đc 2-3 cái, chắc em chết
Cầu trời, khấn phật anh Nhạc đừng cho em cái AC even đó, cho cái nào cũng đc, đừng là AC, tốt nhất là NTC 20tr em càng thích
Mod Thường Cung Nguyệt Nga trả lời:
Có 2 cách:

- 1 là khi đổi Q thì cầu trời, khấn phật, còn trời phật có phù hộ hok thì hok biết =.=

- 2 là không tham gia event >_<
Thế mình hỏi các bạn, tự nhiên ra 1 item không gd được - không vứt shop được- không hợp thành được (khác nào là vứt rác vào nhà người khác). Đã vậy Mod còn comment như vậy. Chứng tỏ sự ngu dốt của mình

Vô Danh Cư Sĩ

Gia nhập giang hồ
Dzo mà, cho người ta AC mà như rác, mặc cũng chả đc cái tích sự gì... Lúc trước còn chưa mở game, ra cái event thiết kế logo mình đã bị nó lừa rồi, post bài nói thì đ đứa nào ý kiến + xoá bài luôn...

Pink

Thiếu Úy
Chuyện nhà bên dzo mang qa đây làm chi .tiêu chí của dzo là luôn luôn lắng nge lâu lâu mới hiểu mà . nói tới chỉ thêm đau đầu .tks

BigBoys

Binh Nhất
Mod bên dzo toàn 1 lũ trẻ trâu, ăn nói thiếu suy nghĩ... Có những Mod xét về kiến thức và trình độ thua xa gamer vậy mà vẫn đc chọn đại diện làm Mod của forum..

SieuNhanVang

Thượng Sĩ
Chuyện nhà bên dzo mang qa đây làm chi .tiêu chí của dzo là luôn luôn lắng nge lâu lâu mới hiểu mà . nói tới chỉ thêm đau đầu .tks
Mình Post ở 4rum này. Là để khẳng định thêm 1 lần nữa. Bạn nào đọc được bài viết của mình, thì chứng tỏ sự lựa chọn của bạn với Lion_King là hoàn toàn chính xác.

n0one001

Gia nhập giang hồ
quan tâm làm gì chuyện nhà bên đó nữa bạn
bây giờ dành thời gian hóng nhà mình còn hơn
hồi đầu zdo mới ra tui test và chơi OB lên tới 6x thì thấy không ổn rồi nên nghỉ
hên là chỉ mới nạp có 3 xị

Tony Stark

Breaking Bad
Staff member
anB
Mod bên dzo toàn 1 lũ trẻ trâu, ăn nói thiếu suy nghĩ... Có những Mod xét về kiến thức và trình độ thua xa gamer vậy mà vẫn đc chọn đại diện làm Mod của forum..
bạn hơi nhầm , ben mình có 3 mod và 1 admin từng làm mod bên đó. Tùy từng chính sách mà mod sẽ có kiểu làm việc riêng, tùy tính chất từng 4 ru. Nhé, ví dụ bên kia mod ko được can thiệp vào game nhưng bên này thì khác.... Nois chung mod bên dzo trình độ cũng ko phải vừa đâu...

MaLong

Gia nhập giang hồ
quan tâm làm gì chuyện nhà bên đó nữa bạn
bây giờ dành thời gian hóng nhà mình còn hơn
hồi đầu zdo mới ra tui test và chơi OB lên tới 6x thì thấy không ổn rồi nên nghỉ
hên là chỉ mới nạp có 3 xị
Mình thì hơi khác bạn 1 xíu. Dzo ra nạp hơn 1 chai lên 9x thì ra event kẹo. Trước đó cũng muốn nghỉ vì nhiều lỗi quá (nhất là cái lỗi lag pt). ra cái event kẹo mỗi ngày auto fram kẹo bán lại cho Top được 200k/1ngày (lấy card điện thoại). Được 1 tuần thì gỡ lại vốn. lúc này thua cấp tụi nó quá rồi thế là nghỉ game luôn =))

TheGameC3

Binh Nhì
Có 2 cách:

- 1 là khi đổi Q thì cầu trời, khấn phật, còn trời phật có phù hộ hok thì hok biết =.=

- 2 là không tham gia event >_< =)) =)) =))
Nghe rất ư là phong cách =)), MOD này biết thương gamer nè, chứ gặp mấy MOD khác thì sẽ khuên là tích cực tham gia đi bạn và sẽ ko có AC đó đâu, hãy tích cực quăng tiền vào nuôi Dzo là đc =))

n0one001

Gia nhập giang hồ
Mình thì hơi khác bạn 1 xíu. Dzo ra nạp hơn 1 chai lên 9x thì ra event kẹo. Trước đó cũng muốn nghỉ vì nhiều lỗi quá (nhất là cái lỗi lag pt). ra cái event kẹo mỗi ngày auto fram kẹo bán lại cho Top được 200k/1ngày (lấy card điện thoại). Được 1 tuần thì gỡ lại vốn. lúc này thua cấp tụi nó quá rồi thế là nghỉ game luôn =))
lúc nó OB ra kênh vip là tui thấy cái này có mùi máu rồi nhưng còn đỡ đỡ
sau ra thêm mấy cái tăng exp với NTC trong siêu thị thì thấy rõ bộ mặt rồi nên nghĩ liền

ilikegreen

Gia nhập giang hồ
Có 2 cách:

- 2 là không tham gia event >_< =)) =)) =))
Nghe rất ư là phong cách =)), MOD này biết thương gamer nè, chứ gặp mấy MOD khác thì sẽ khuên là tích cực tham gia đi bạn và sẽ ko có AC đó đâu, hãy tích cực quăng tiền vào nuôi Dzo là đc =))
cái bạn mod Cung Nguyệt nga j j đó bên dzo. mặt nào mâm nào cũng thấy. mà trả lời chổng không . như câu bài ý chả hiểu bạn ý nói gì luôn @@

๖ۣۜKyo๖ۣۜVampire

Gia nhập giang hồ
Đó gọi là có mới nới cũ-ăn cháo đá bát :v Mới qua bên này đã ném gạch Dzô như vậy rồi ^.^ Sao kông qua bên dzô mà lập cái topic này ý...Dzô nó còn hiền,Hút tiền như Gunny còn khối thằng khốn nạn hơn nhiều

Nguyen Duc

Gia nhập giang hồ
:)) lúc chơi bên kia thì chuyên kiếm tiền cái thằng SieuNhanVang mua rẻ bán đắt nhất thành huyền bột seve Đông Lãnh đây mà :eek: k hiểu sau này nó có chửi luôn cả bên sever này không

๖ۣۜKyo๖ۣۜVampire

Gia nhập giang hồ
:)) lúc chơi bên kia thì chuyên kiếm tiền cái thằng SieuNhanVang mua rẻ bán đắt nhất thành huyền bột seve Đông Lãnh đây mà :eek: k hiểu sau này nó có chửi luôn cả bên sever này không
Thì cũng chịu thôi! Ai cũng muốn tốt cho mình.Nói đi cũng phải nói lại là Dzô đã rất cố gắng mang HKGH về lại năm xưa.Nhưng lực người ta có hạn,làm ăn còn non kém...Dù sao đây cũng là công ty mới chưa có nhiều kinh nghiệm trận mạc lắm! Nên cũng phải thông cảm cho người ta
P/s: Dù là mìh cũng rất bức xúc cách xử lý của BQT và NPH bên đó..Vụ bug ngọc mình mất cũng không ít.Nhưng xin thưa là đừng nên ném đá sau lưg nhé.Muốn chửi thì qua Dzô mà chửi...Ai dè lại nấp bên này chửi lén thì ko đúng đạo là gamer của HKGH đâu

TheGameC3

Binh Nhì
bên này là phần thảo luận chung chứ ko phãi chửi lộn chung nhé mấy bạn, muốn thông nhau gì thì pm riêng mà thông, còn ai bên Dzo qua đây phá thì coi chừng, nhé !

๖ۣۜKyo๖ۣۜVampire

Gia nhập giang hồ
Chẳng ai bên Dzô cả.Đứng hóng game ra để chơi..Nhưng mà tìh hình là thấy mấy bác cứ chửi lén sau lưg người ta thế.Thấy ghét nên comment phát thôi :v

Bên trên