[Event] Miss ảnh YulgangVN

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Mấy game kia có hot girl được lên cả báo ...tại sao YulgangVN chúng ta ko có nhỉ ?? Cơ hội dành code test cho các bạn nữ đây ( Số lượng tester nam nữ quá chênh lệch rồi )

Thể lệ : Các bạn up 1~2 ảnh với cở kích thước trung bình . Yêu cầu chụp toàn thân ( ko khỏa thân) , cảnh vật đẹp là một lợi thế của các bạn . Các bạn có thể up hình tại đây hoặc đối thoại rồi gữi hình cho mình .
Giải thưởng : Code test dành cho giải nhất nhì ba , có thể kiến nghị a LK làm cho nick 4rum giải nhất danh hiệu ..Miss YulgangVN.
Quy định : Các bạn có quyền làm sao cho bức ảnh mình đẹp nhất thì làm . Nghiêm cấm dùng ảnh hotgirl trên mạng . 3 giải nhất nếu được chấm mình sẽ đích thân kiểm tra qua webcam và điện thoại . Mọi hành vi chơi ảnh khỏa thân , ảnh hot girl , chôm hình girl xinh trên mạng . Đực rựa giả gái, mượn hình em gái đều coi là vi phạm.

Về cách up ảnh các bạn có thể thấy nút : "Tải lên file đính kèm" bên dưới chổ soạn thảo comment và lưu ý là nhớ chọn "Hình ảnh đầy đủ" sau khi đã tải lên file hình nhé.

Đây là 3 code test cuối cùng !

Phuongae

Trái Tim Hiệp Khách
3 bạn gái nào đó mau tham dự đi
sv chỉ có 2 gái thôi...
có thêm 3 bạn nữa là đủ lên đẳng cấp Ngũ Đẳng

Bên trên