Event mới rất hot của dzogame cho ai quay lại chơi hkgh

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Yuna

Gia nhập giang hồ
Ai có acc đăng kí trước 1/1/2015 cho em vô test thử lv115, chưa biết nên chơi char nào cả

KhongCanTen

Gia nhập giang hồ
Thêm 1 dấu hiệu rất quen thuộc của những game đã đóng cửa. :))
Câu game đóng cửa này tôi nghe từ lúc năm 2012 đến giờ nên cũng nhàm :))..Game sắp đóng cửa đi nữa thì ít nhất nó cũng đc mở cửa 1 lần đúng nghĩa,còn hơn game chưa mở cữa mà cứ ảo mộng :))

up 115 ko co' do` roi` ko tc roi` khac j nhau :3
Thôi để kêu dzo nó add lun item + 10 cho bác,vk + 10 pet + võ huân 7 luôn cho bác nhỉ....nói chung là add hết tất tần tật cho bác,vì bác là boss của HKGH mà...đăng tin thế thôi,té đây ai chơi thì chơi =]]

hiepmctc

Binh Nhất
Quảng bá Dzo bên này là điều cấm kyj
Cơ mà em thích như v.... Yulgangvn thăng trầm bao nhiu thì Dzo cũng đang như thế...Dấu hiệu event này : GAME CHUẨN BỊ ĐÓNG CUẲ.
Mình có qua bên fanpage Dzo thì biết được hiện bên ấy đang rất loạn, lòng dân nao núng, triều đình bất an, lỗi bug rất nhìu, các acc đang ra đi dần dần theo thời gian... xem diễn biến Dzo sẽ thế nào
P/S : Thời điểm YULGANGVN chăng ????

mainhatminh

Binh Nhì
Ta lên lv 120 tư bao h..thèm j cai này...ai chua tt thì wa test cho biết...nó cho len lv 115 đê nạp cạt mua đồ ấy mà....như game thẻ tân thủ game chinh đồ hồi xưa..đc thời gian game sập

ElCapitaino

Trung Úy
Một động thái rõ như ban ngày chứng tỏ Dzo sắp đến hồi kết. Kiểu như tri ân người chơi. Khoảng thời gian sau sẽ phát đồ +10 và cho up lên 13x luôn. Y như lúc HKAS X5 X10 kinh nghiệm

maurong1992

Gia nhập giang hồ
Câu game đóng cửa này tôi nghe từ lúc năm 2012 đến giờ nên cũng nhàm :))..Game sắp đóng cửa đi nữa thì ít nhất nó cũng đc mở cửa 1 lần đúng nghĩa,còn hơn game chưa mở cữa mà cứ ảo mộng :))

Thôi để kêu dzo nó add lun item + 10 cho bác,vk + 10 pet + võ huân 7 luôn cho bác nhỉ....nói chung là add hết tất tần tật cho bác,vì bác là boss của HKGH mà...đăng tin thế thôi,té đây ai chơi thì chơi =]]
thằng này rõ ngu mà cứ cố tỏa ra là mình nguy hiểm :)) sang bên đất của YULGANG VN của LION KING để mà quảng bá cho dzogame đã là 1 cái ngu rồi, vì bên này toàn là những người chơi, gamer ghét dzo và đã chán dzo :-jjjjj cho nên sang bên này mà quảng bá cho dzo chỉ khiến mọi người ở đây ngứa mắt, không khéo lại khiến những người vốn đã ghét dzô nay lại thêm phần khinh thường dzo ====> quảng bá thất bại ====> cái ngu thứ 2 :)).

Mặt khác thằng này qua đây quảng bá xong lại không tỏ ra thân thiện để chiếm tình cảm của mọi người lại còn chấp chiếm và cãi vã với mọi người ở đây, khiến cho mọi người ở diễn đàn này vốn không ưa gì dzô nay lại càng ghét đẫy :-jjjjjjjjjjjjjj vì qua việc này cho thấy bên dzo cũng chỉ toàn thành phần vác mỏ đi '' quảng bá '', " đánh trống ", xong việc, thấy '' quảng bá '' thất bại thì quay ra '' cắn '' ngay lập tức ===> hành động thiếu suy nghĩ như một con vật ==> cho thấy cái ngu thứ 3 của thằng này, nó không ý thức được là nó đang đứng trên đất của Lion King sao mà có thái độ này nhỉ :))

thằng này nó nói mọi người ở đây ảo mộng ==> nói 1 câu ngu '' không thể tả '' , YULGANGVN đã đi qua những hành trình gian khổ, những tháng ngày '' tôi luyện '' để mang đến cho những tín đồ game Hiệp Khách Giang Hồ một phiên bản game hoàn hảo nhất và quan trọng nhất là giúp mọi người sống lại những ký ức, tháng ngày ngọt ngào thời ASIASOFT điều mà dzogame không thể làm được... để giờ đây khi game chính thức mở rộng cánh cửa để mọi người vào test game trong giai đoạn BETA, mọi người đã thấy những thành quả mà YULGANGVN đem lại chắc hẳn làm mọi người không thể hài lòng hơn, không lâu nữa sau đợt BETA này khép lại thì 100% SEVER SẼ CHÍNH THỨC MỞ CỬA chào đón tất cả mọi người, và đó sẽ là sự thật không thể thay đổi vậy mà thằng này lại nói mọi người ở đây ảo mộng )) đúng hài
tôi lại thấy chính thằng này mới bị ảo mộng sau tất cả những gì nó nói và làm tại diễn đàn này ý :-jjjjjjjjjjjjjjjjjjjjj

HuongQuaDeo

Gia nhập giang hồ
Sao nhớ hồi xưa bên này cũng qua 4rum Dzo quảng cáo ghê lắm mà :)) nó sập hay k sập thì cũng đa tồn tại mấy năm nay r` từ hồi nghĩ bên dzo chơi kiemthe đến h mà Yulang bên này còn chưa ct phát thành nữa thì ~~!

[NVT]_vt

Gia nhập giang hồ
dzogame sắp đóng cửa à, tui không chắc về điều này
yulgangvn sắp ra mắt à, tui cũng k chắc về điều này
dzogame vẫn đag tồn tại , yulgangvn vẫn chĩ là 1 cái wed MẤY NĂM NAY điều này thì tui chắc

Hagel D.Raizer

Gia nhập giang hồ
dzogame vẫn đag tồn tại , yulgangvn vẫn chĩ là 1 cái wed MẤY NĂM NAY điều này thì tui chắc
Bữa h` vào game đánh dc r` mà ? Mặc dù chưa OB nhưng vẫn chơi dc thì sao bảo web nhể ?

Thì kệ mẹ bạn, bên đó tồn tại đông vui thì biến cm bạn về bên đó mà chơi , việc gì phải qua đây làm thế.??

Portgas D.Ace

Con chó của LK
Thế chắc là biết cảm xúc khi xưa mấy admin bên này tổ chức event qua 4rum dzo nói xấu quảng bá là ntn r` nhỉ :))!
Admin nào tổ chức event nói xấu dzo , bạn trích ra = chứng dùm cái , ko có thì mời bạn bấm nút biến nhé , chủ đề mở ra đã chẳng hay ho gì , tôi chưa khóa lại còn vào đây đâm chọt

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên