Văn hóa YulgangVN Event : chia sẻ kỷ niệm với yulgangvn !

Tiêu Nhị Lang

Gia nhập giang hồ
Clone của @Scyllar
id: stthien1
ingame: ThaoTiny
Title: Sống lại những buổi đầu dựng nước

Dựa theo một câu chuyện bịa có thật tại YulgangVN

Với đa số anh em đã từng chạm đến hiệp khách dù đã nghỉ rồi hay vẫn đang chơi đều nhớ đến bản đồ tân thủ Huyền Bột Phái từng in đậm dấu chân của toàn bộ game thủ 1 thời.

Cái thời bú bình đóng bỉm 10 năm trước thì ký ức ko thể quên đc với tất cả chúng ta méo phải là những trận pk máu lửa hay nhặt đc đồ hịn mà là cảm giác lần đầu tiên cầm vũ khí chạy quanh map đánh Dã Miêu, Cóc Quỷ, Sói Xám... mấy con quái cùi bắp những level đầu tiên...Rồi cả cái cảm giác lên level 15 mở đc cái võ công chạy xịt khói...Chạy nhanh hơn mấy thằng chưa lên 15. Phê lắm anh em nhỉ :D

Thời đấy level lên chậm làm gì biết đc cái cảm giác lên lvl nhanh như những sever private rồi ko đủ điểm võ công mở skill. Muốn lên nhanh mà đồ thì cùi, chạy ra bãi tam vĩ hồ làm q cấp 13 để nó vả cho 3 phát nằm úp SẤP MẶT LUÔN, vũ khí nhờ đàn anh đi trước làm hộ, ốp 1 cục phong thôi là sáng vcl rồi

Năm 2012, giang hồ 1 lần nữa lại dậy sóng khi hay tin các bô lão mở hội nghị Diên Hồng tụ họp trên gamevn để dụ dỗ, giành giật ông mèo về mở sever tìm sân chơi ngày thơ ấu, sau khi đả thông kinh mạch cho lão mèo già, thành công thả thính để lão lên kế hoạch thực hiện âm mưu nghỉ việc tại công ty về nhà làm, thì chính mình cũng vào hóng, lót gạch, lót dép, lót quả mít, quả sầu riêng hóng từng comment, có mấy ông bình luận xây dựng, có mấy kẻ mở sever lậu khác thì vào chọc ngoáy. Mới đầu anh em bàn luận sôi nổi lắm xong chìm dần chìm dần vì cũng đạt được mục đích và ông tiểu miu miu ( lão mèo ) cũng cảm thấy ok ok rồi.

Thu qua đông tới, con tim phơi phới tìm niềm vui, vào 1 ngày xấu trời nọ khi mình đang xếp hàng chờ đến lượt đá phò( do mình là người đá phò có văn hóa nên tất nhiên không chen ngang mà phải xếp hàng ) thì thấy những người đang xếp hàng ai cũng trên tay con smart phone vào diễn đàn hóng cái vụ nhận acc test gì gì đấy, mình ngạc nhiên hỏi thì một anh mặt đỏ phừng phừng, trả lời bằng giọng bực tức: “Bắt dịch 5 file tiếng hàn ra tiếng việt mà lại phải biết cả html cơ bản thì mới nhận đc acc test”. Ngay lập tức mình lôi con điện thoại hiện đại nhất thời bấy giờ mới order bên Mỹ do Tim Cóc gửi để đăng ký ngay. Sau khi vật lộn 1 hồi qua 1 bài kiểm tra thử thì cũng hoàn thanh 5 file, kết quả xứng đáng cho công sức vào google translate mà dịch. Huyết gà vương gửi acc trong niềm vui vô bờ bến vênh mặt với đời: “Cậu cũng góp tý công sức vào phá game thời điểm đầu”. Đợt đấy mà vẫn dùng Yahoo thần thánh liên lạc với Lion King cơ mà

Sever mình cũng thuộc loại khó làm quen, phát acc test đc 49 ngày mới tải đc game, 100 ngày mới đăng nhập đc và đúng giỗ đầu, à nhầm, đúng 1 năm thì mở cửa open beta thử.

Cái thời điểm tải game về để test thì giời ơi, cái đống ông ấy code mà cài game với máy yếu thì 10' nó chạy 100% cpu load hệ thống các kiểu dân tình kêu gào cài khó khăn trên 4rum, người thì chê, kẻ thì chửi vui đáo để. Được mấy ngày test thì lỗi, đóng cửa sever mấy ngày.

Một kỉ niệm đáng nhớ nhất là 1 đêm có mấy trăm thằng trộm chó, chúng nó vào lấy cmn cái laptop của mình, vậy là thôi nghỉ test, chuyển acc cho ông mumpassymun Mjckey gì đó bên Mỹ chơi. Thời đó sever chưa có nhiều gì mới mẻ, vẫn test lỗi nên mấy người có acc test nghỉ nhiều nên lỗi nhiều mà chưa bị phát hiện. Fix từ ngày này sang ngày khác

Anh em bạn bè lại hò nhau trên diễn đàn người thì méo có acc chơi, người thì có acc mà ko vào game. BQT kêu thanh lọc, đuổi mấy ông lười các kiểu đi để cho người mới vào tham quan và dò xét. Test thử mà vẫn có thanh niên cắm máy ngày đêm để leo lên 4x => Nể, max nể luôn

Vòng quay cứ thế tiếp diễn, mở rồi lại đóng, mở rồi lại đóng. Chốt lại: khi mùa noel 2016 rụng xuống, nếu sever không đi vào hoạt động thì dẹp luôn đê (Ôi! Sao mà giống đến nhường vậy tâm trạng của nhân vật Jonhsy bên giường bệnh đang chờ chiếc lá trường xuân cuối cùng rụng xuống!).

Ngày qua ngày rồi cái gì đến cũng phải đến, ngày mở cửa đón các game thủ dâm vào đông như hội, tình trạng người đông quái thiếu, méo có cóc mèo đánh thì cũng đủ hiểu nó đông vui như nào.
Đồ thì hiếm, lvl lên chậm vãi lái công lực 4,5 giá mấy trăm k gold. Cường hóa thạch không bán trong shop tạo điều kiện làm ăn cho mấy thằng gian thương làm q farm CHT như mình. Giá thời đó ai nhìn cũng xót xa so sánh với bây giờ 100k VNĐ 20~30 cục CHT, công lực cao nhất đợt đó là 6 7, vũ khí 243 +4 là oai như cóc

Rồi cũng kết thúc cày CHT khi mà BQT bỏ phần thường q 19 dã nhân và q vũ nữ 24 nhận CHT nguyên nhân do 1 ông thần nào đấy có cái quán net ngày cày mấy trăm cục :D ra đời cái rương mở random CHT ở tiếu xuất phát từ ý tưởng của 1 thanh niên xung phong và mang lại cho bạn giải thưởng 2k@

Nhớ lại cái ông DocTon ninja ốp cây cũ khí 3m hay 5m gì gì ấy, 23h mình vừa bán cho cục công lực 14 để ốp full, sáng hôm sau thấy clip del acc do cường hóa xịt. TLC 2 bên chính chính thức mất đi 1 cao thủ.

Ông thần ElCapitano có cái topic đập 6 7 8 triệu 1 đêm gì đó méo lên 6 cơ mà, tóm lại anh mèo chỉnh tỉ lệ :)). Rồi những phốt hack acc trên 4rum, những vụ án Bình đội trưởng, DDOS 4rum và trang chủ của SirQuy, những lúc anh em phi shop nhầm đồ ngon thì BQT đều cho thấy chính sách bàn tay thép, trừng trị thằng tay và nhất là lão tiểu hổ với lối đá không ngại va chạm, sẵn sàng bình luận tay đôi với các đối thủ trẻ trâu và thế lực ngầm bên kia chiến tuyến.

Có thể nói đây là 1 sever đáng đc anh em quan tâm khi mà BQT cũng trẻ trâu nhưng quan tâm sát sao đến tình hình cả game và hỗ trợ đầy đủ mặc dù hơi chậm tý

Mình viết đến đây đã dài nhưng chưa đủ, nhưng đến giờ cơm rồi, hẹn anh em part sau khi mà cảm hứng dâng trào qua háng...

Enies

Hạ Sĩ
Up cho topic lên top :x:x
- Khi chơi ở sever Yulgangvn cảm giác như lần đầu chơi game Hiệp Khách vậy
- Ngoài ra thì luôn tin tưởng vào Ban Quản Trị :):)

Dương Bất Công

Trên 1 người, Dưới 1 người
Staff member
#rảnhrỗixàmxàmnhớlạingàyxưachútaethôngcảm:
id : takanloren
IGN : GLxTunga
Title : Tôi và hành trình cùng YulgangVN

-Hơn 1 năm trời tại YGVN thì có rất nhiều kỉ niệm , chủ yếu là kỉ niệm với ae trong pt chơi chung và 1 ít kỉ niệm về tuổi thơ hồi bé. Ngày sv mở là trung thu 2017 , có vào chơi và test , cảm nhận đầu tiên về sv là RẤT Asiasoft ( cày lv phê vcd ) :-bd Chơi phải tầm 1 tháng (sau có off bận cv, đợi noel comeback), treo solo cũng liên tục mà chỉ up lv 26 , top lúc đấy mua mst train vượt cấp ở hổ và kết thúc đợt đó dc tầm lv 35 thì phải :D . Tới noel comeback, ai chơi ở trung thu dc lv26+ dc code mst sâm st, top 1 thì dc vk 5m(ông Cap), top dưới dc vk 600k,... Lúc đó chơi gold hiếm vl luôn , muốn kiếm gold mua 243k phải bán cht lấy 30k gold , và mình từng đổi 2b mst 1m lấy 2v cht để phi shop đủ tiền mua 243k \m/ =))
-Và có 1 sự cố nho nhỏ làm mình chơi con đao đến giờ là ngày trước 2 id gần giống nhau , đến noel chơi lại ko nhớ rõ id nào, tính chơi dp nên tạo dp trong acc A ( nghĩ là acc A dc code lv26+ ) , ai dè lộn , thế là đầu tư con đao chơi và theo đến tận giờ ( lv95 :-* ) - ( chơi 2 3 sv chưa sv nào mình quá 4x cả , cho nên YGVN là sv mình có nhiều trải nghiệm về game nhất , lần đầu vào mc tam tà ,lần đầu ra ltp, lần đầu ra nmh , lần đầu ra bhbc , lần đầu làm tc3 tc4 và sắp tc5 , lần đầu làm Q G4 ,... tóm lại là từ sau 4x+ chức năng hay map gì là mình lần đầu trải nghiệm hết :D )
-Những ngày đầu thì solo , xong đến gần 30 thì có dc 1 pt và dắt nhau lên 6x luôn , nhờ có ae trong pt mà chơi game đỡ buồn hơn hẳn , up lv lâu vãi mà :P trong pt đời đầu thì nhớ là có a Thiện (@Scyllar ),a Sơn,a Liên,a Nghiêm ... sau đó thì thêm chị Thu + CREAM(nv bí ẩn - trích lời GG) , đến 6x thì sv lag do up v14 , ae nản dần , A Liên nghỉ , sau 1 thời gian a Sơn bận cv cũng nghỉ , thế là đi solo đến tận giờ >:D< mà công nhận đao solo up lẹ thiệt :-bd
-Trong thời gian chơi cũng quen biết ae tà phái , Heo , a Thiên , a Kiss , a Víc tò le , ... nói chung rất nhiều ae, game HKGH này mà chơi tự kỉ 1 mình chắc điên nản nghỉ game thiệt , có ng xàm xàm nc còn vui , do nhà xa nên cũng ít đi off với ae dc , dc hôm off sn ygvn 1 năm mình có đi chung vui với ae (miss cây 133m hơi cay huhu) ;)) cũng là lần đầu tiên gặp Kteam ( cứ nghĩ LK phải cao to đen hôi xăm kín tay , thấy nc fb hổ báo qá mà hehe )
-Hiện tại thì sv thấy có chút trầm so với 1 tháng trước, có thể gần tết cv lu bu , hay do sao đó , hi vọng mọi người sẽ trở lại để có dc 1 sv chơi bền lâu và sôi động như những ngày đầu <:-P riêng mình cũng bận chuẩn bị bảo vệ lvtn ra trường trong 3 tuần nữa nên chỉ có treo máy và đi thôi :-"
-2018 rồi , chúc Kteam luôn có cái đầu lạnh để xử lý ingame cũng như hack bug một cách công bằng , để sv ngày càng phát triển và lớn mạnh , thu hút nhiều ng chơi (mọi tầng lớp) =)), lâu lâu làm cái off cho ae tụ họp đỡ bùn , hôm đi off 1 năm về phải gọi là có chút tinh thần chơi game hơn 1 tí , thật :D LK vẫn nợ ae SG 1 chầu pk bia nhé <:-P
(*) thank kteam for all (*)
Mốc thời gian quan trọng mà ghi sai à.......RỚT NÀI!

KLove

Gia nhập giang hồ
ID kha1261996
Tên NV KLove
-Vé tàu cho tôi trở về tuổi thơ của mình 1 lần nửa
Kỷ niệm cách đây 10 về trước mình chỉ là thằng nhóc 12 tuổi ngồi quán nét chơi HKGH trian cùng anh em , và 10 năm sau mình đính chính trưởng thành hơn trở lại với tư cách là thanh niên 22 tuổi ngồi nhà vẫn chơi HKGH
Thanks Kteam đã cho mình 1 lần nửa được trở lại với kỷ niệm tuổi thơ.

Đính kèm

NguyenNguyen

Sư Đệ Đao Kiếm Tiếu
Clone của @Scyllar
id: stthien1
ingame: ThaoTiny
Title: Sống lại những buổi đầu dựng nước

Dựa theo một câu chuyện bịa có thật tại YulgangVN

Với đa số anh em đã từng chạm đến hiệp khách dù đã nghỉ rồi hay vẫn đang chơi đều nhớ đến bản đồ tân thủ Huyền Bột Phái từng in đậm dấu chân của toàn bộ game thủ 1 thời.
View attachment 14198

Cái thời bú bình đóng bỉm 10 năm trước thì ký ức ko thể quên đc với tất cả chúng ta méo phải là những trận pk máu lửa hay nhặt đc đồ hịn mà là cảm giác lần đầu tiên cầm vũ khí chạy quanh map đánh Dã Miêu, Cóc Quỷ, Sói Xám... mấy con quái cùi bắp những level đầu tiên...Rồi cả cái cảm giác lên level 15 mở đc cái võ công chạy xịt khói...Chạy nhanh hơn mấy thằng chưa lên 15. Phê lắm anh em nhỉ :D

Thời đấy level lên chậm làm gì biết đc cái cảm giác lên lvl nhanh như những sever private rồi ko đủ điểm võ công mở skill. Muốn lên nhanh mà đồ thì cùi, chạy ra bãi tam vĩ hồ làm q cấp 13 để nó vả cho 3 phát nằm úp SẤP MẶT LUÔN, vũ khí nhờ đàn anh đi trước làm hộ, ốp 1 cục phong thôi là sáng vcl rồi

Năm 2012, giang hồ 1 lần nữa lại dậy sóng khi hay tin các bô lão mở hội nghị Diên Hồng tụ họp trên gamevn để dụ dỗ, giành giật ông mèo về mở sever tìm sân chơi ngày thơ ấu, sau khi đả thông kinh mạch cho lão mèo già, thành công thả thính để lão lên kế hoạch thực hiện âm mưu nghỉ việc tại công ty về nhà làm, thì chính mình cũng vào hóng, lót gạch, lót dép, lót quả mít, quả sầu riêng hóng từng comment, có mấy ông bình luận xây dựng, có mấy kẻ mở sever lậu khác thì vào chọc ngoáy. Mới đầu anh em bàn luận sôi nổi lắm xong chìm dần chìm dần vì cũng đạt được mục đích và ông tiểu miu miu ( lão mèo ) cũng cảm thấy ok ok rồi.

Thu qua đông tới, con tim phơi phới tìm niềm vui, vào 1 ngày xấu trời nọ khi mình đang xếp hàng chờ đến lượt đá phò( do mình là người đá phò có văn hóa nên tất nhiên không chen ngang mà phải xếp hàng ) thì thấy những người đang xếp hàng ai cũng trên tay con smart phone vào diễn đàn hóng cái vụ nhận acc test gì gì đấy, mình ngạc nhiên hỏi thì một anh mặt đỏ phừng phừng, trả lời bằng giọng bực tức: “Bắt dịch 5 file tiếng hàn ra tiếng việt mà lại phải biết cả html cơ bản thì mới nhận đc acc test”. Ngay lập tức mình lôi con điện thoại hiện đại nhất thời bấy giờ mới order bên Mỹ do Tim Cóc gửi để đăng ký ngay. Sau khi vật lộn 1 hồi qua 1 bài kiểm tra thử thì cũng hoàn thanh 5 file, kết quả xứng đáng cho công sức vào google translate mà dịch. Huyết gà vương gửi acc trong niềm vui vô bờ bến vênh mặt với đời: “Cậu cũng góp tý công sức vào phá game thời điểm đầu”. Đợt đấy mà vẫn dùng Yahoo thần thánh liên lạc với Lion King cơ mà

Sever mình cũng thuộc loại khó làm quen, phát acc test đc 49 ngày mới tải đc game, 100 ngày mới đăng nhập đc và đúng giỗ đầu, à nhầm, đúng 1 năm thì mở cửa open beta thử.

Cái thời điểm tải game về để test thì giời ơi, cái đống ông ấy code mà cài game với máy yếu thì 10' nó chạy 100% cpu load hệ thống các kiểu dân tình kêu gào cài khó khăn trên 4rum, người thì chê, kẻ thì chửi vui đáo để. Được mấy ngày test thì lỗi, đóng cửa sever mấy ngày.

Một kỉ niệm đáng nhớ nhất là 1 đêm có mấy trăm thằng trộm chó, chúng nó vào lấy cmn cái laptop của mình, vậy là thôi nghỉ test, chuyển acc cho ông mumpassymun Mjckey gì đó bên Mỹ chơi. Thời đó sever chưa có nhiều gì mới mẻ, vẫn test lỗi nên mấy người có acc test nghỉ nhiều nên lỗi nhiều mà chưa bị phát hiện. Fix từ ngày này sang ngày khác

Anh em bạn bè lại hò nhau trên diễn đàn người thì méo có acc chơi, người thì có acc mà ko vào game. BQT kêu thanh lọc, đuổi mấy ông lười các kiểu đi để cho người mới vào tham quan và dò xét. Test thử mà vẫn có thanh niên cắm máy ngày đêm để leo lên 4x => Nể, max nể luôn

Vòng quay cứ thế tiếp diễn, mở rồi lại đóng, mở rồi lại đóng. Chốt lại: khi mùa noel 2016 rụng xuống, nếu sever không đi vào hoạt động thì dẹp luôn đê (Ôi! Sao mà giống đến nhường vậy tâm trạng của nhân vật Jonhsy bên giường bệnh đang chờ chiếc lá trường xuân cuối cùng rụng xuống!).

Ngày qua ngày rồi cái gì đến cũng phải đến, ngày mở cửa đón các game thủ dâm vào đông như hội, tình trạng người đông quái thiếu, méo có cóc mèo đánh thì cũng đủ hiểu nó đông vui như nào.
View attachment 14199
Đồ thì hiếm, lvl lên chậm vãi lái công lực 4,5 giá mấy trăm k gold. Cường hóa thạch không bán trong shop tạo điều kiện làm ăn cho mấy thằng gian thương làm q farm CHT như mình. Giá thời đó ai nhìn cũng xót xa so sánh với bây giờ 100k VNĐ 20~30 cục CHT, công lực cao nhất đợt đó là 6 7, vũ khí 243 +4 là oai như cóc

Rồi cũng kết thúc cày CHT khi mà BQT bỏ phần thường q 19 dã nhân và q vũ nữ 24 nhận CHT nguyên nhân do 1 ông thần nào đấy có cái quán net ngày cày mấy trăm cục :D ra đời cái rương mở random CHT ở tiếu xuất phát từ ý tưởng của 1 thanh niên xung phong và mang lại cho bạn giải thưởng 2k@

Nhớ lại cái ông DocTon ninja ốp cây cũ khí 3m hay 5m gì gì ấy, 23h mình vừa bán cho cục công lực 14 để ốp full, sáng hôm sau thấy clip del acc do cường hóa xịt. TLC 2 bên chính chính thức mất đi 1 cao thủ.

Ông thần ElCapitano có cái topic đập 6 7 8 triệu 1 đêm gì đó méo lên 6 cơ mà, tóm lại anh mèo chỉnh tỉ lệ :)). Rồi những phốt hack acc trên 4rum, những vụ án Bình đội trưởng, DDOS 4rum và trang chủ của SirQuy, những lúc anh em phi shop nhầm đồ ngon thì BQT đều cho thấy chính sách bàn tay thép, trừng trị thằng tay và nhất là lão tiểu hổ với lối đá không ngại va chạm, sẵn sàng bình luận tay đôi với các đối thủ trẻ trâu và thế lực ngầm bên kia chiến tuyến.

Có thể nói đây là 1 sever đáng đc anh em quan tâm khi mà BQT cũng trẻ trâu nhưng quan tâm sát sao đến tình hình cả game và hỗ trợ đầy đủ mặc dù hơi chậm tý

Mình viết đến đây đã dài nhưng chưa đủ, nhưng đến giờ cơm rồi, hẹn anh em part sau khi mà cảm hứng dâng trào qua háng...
ta là thanh niên đề xuất radom cht o dkt đây và nhận hậu đãi 2k @ và được lưu danh sư đệ đao kiếm tiếu, kỷ niệm vẫn mãi là kỷ niệm. đã nghỉ game từ hồi tháng 4/2017 sau sự cố big update lag dis

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
ta là thanh niên đề xuất radom cht o dkt đây và nhận hậu đãi 2k @ và được lưu danh sư đệ đao kiếm tiếu, kỷ niệm vẫn mãi là kỷ niệm. đã nghỉ game từ hồi tháng 4/2017 sau sự cố big update lag dis
em thì khác bác, trên bài bác vote cũng có nhắc tới em, vì quá khứ quá tăm tối nên đành vứt áo ra đi... hiện tại chỉ giỏi theo và hỗ trợ anh em ko vào được game cũng cảm thấy vui rồi :)

weproktvn2

Binh Nhì
id : weproktvn
IGN : AnhLaZuMong
Title : Gửi những người bạn HKGH - yulgangvn.com (Gửi anh MaKiemLong, anh An, anh Phong, Minzy, Gon, Bi, Lý, Dũng, lucky, Thành Phát, Minh, Hữu Phúc, MrShj, SonTienSinh, PhanVanThjen, ChinhJupiTer, VoTinhThu, AmNhien, Kem7, PeKem, ChiHai, Lam La, Anh trai nắng ^^, mod HungQuan, Hữu Trí, Boni, SuSj, JoeKim, vv... nhiều quá ko nhớ hết được :D những người đã đồng hành cùng ZuMong suốt thời gian qua ^.^ )
Hi all, đáng lẽ lúc dịp sinh nhật 1 năm của yulgangvn.com em cũng định đăng một bài để chia sẻ những cảm xúc, kỳ niệm của mình đến với sever yulgangvn.com trong suốt thời gian qua.
Em được biết đến sever HK Lionking khi mà đang gần nghỉ bên dzo tháng 8 năm 2013- một game HK chơi chán, up lv nhanh, đồ max, không có cảm giác như thời còn asiasoft. Lúc đó sever mình đang trong giai đoạn test thì phải. Bẵng đi một thời gian, lâu lâu em vẫn hay nghe ngóng xem thử sever đã ra chưa để test nhưng vì công việc bận rộn nên chưa xem được. Đến khi xem trên facebook, PhóngViênYGVN quay lại các cảnh phang nhau trong tlc 3 làm em cảm thấy kí ức xưa lại ùa về. Rồi tháng 08.2017 có sự kiện giang hồ trợ thủ là lúc em bắt đầu bước chân vào giang hồ.
Nói sơ qua về cái tên em một tí, AnhLaZuMong là tên nhân vật cũ của em còn ở HK AS, cung tà, giờ em đã cải tà quy 9 :)) Hồi lớp 10 có coi phim truyền thuyết Ju mông, thế là em lấy tên này ^^. thế bất nào, các bác cứ gọi em là Anh Là Zú Mông >"< :)) giờ ai cũng gọi em 1 là dú, hai là mông không à :))
Cái bạn đầu tiên mà em train cùng đó là VoTinhThu , lúc đó em không chơi được ở nhà, phải mang lap lên cơ quan cắm, mà mạng lúc đó sida quá, ông VoTinh bảo 1 đêm em dis đến tận 8 lần :(( Nghĩ lại thật là vkl :))
Rồi em cũng được thăng chức 2, em chọn chính phái (vì trước đó cũng chơi chính) train map Liễu Chính bị anh trai cung nữ tà BENZAITEN hấp ziêm phá tờ rinh của em từ lúc đó (cũng hơi ức chế vì đang t7 +50% exp) => đây chính là lý do em đi kill auto các bạn bên tà :))
Sau đó em cũng tò te tí tởn đi tham gia thế lực chiến, nghe bảo lúc đó 9 đang yếu quá, cần có một người dẫn dắt. Lúc đó chính bang chủ cũ của em - PhuongSo bang chủ TeamsubTLC đã dẫn dắt anh em bên chính tụi em. Bang chủ lúc đó rất khắt khe, chính nhờ sự khắt khe đó nên em mới trưởng thành (trong game thôi ) như ngày hôm nay. Em vẫn nhớ nhất lần đầu khoe với bang là em được lên chức cậu rồi :D lúc đó ai cũng chúc mừng em, ôi sướng ơi là sướng :)) giờ thì cháu em nó được hơn 4 tháng rồi - DPSunShine có xem hình rồi :D
Trận gay cấn nhất sever hồi đó là chửi nhau PK mồm và lên võ đài giữa MrShj và Kem7 :)) kèo này em biết thương thua cmnr nhưng vẫn ủng hộ 30m - 50k vnd hồi đó :((
Đi thế lực chiến 2, hồi đó cũng có ăn có thua, em nhớ bạn LinhXeOm và BauXeTai (giờ thì không thấy đâu nữa :( ) LinhXeOm có cái áo choàng Rùa Mùa Xuân rất đẹp, thương mặc vào nhìn hài vkl :))
À, nói tới đây, có ai còn nhớ thanh niên zZzTungLaoDaizZz không <:-Pmóa, đi tlc éo gì cầm thương 243k xong ra feed >"< bực cả mình, còn đi kill auto cả 9 phái và tà phái nữa. Giờ chắc cũng off nốt.
Ai cũng phải đến tuổi lập gia đình, dựng vợ gả chồng, và ngày 15.10.2017 em đã chính thức lên xe bông cùng cô gái có tên ChoMyBu :)) (hồi đó bị bang chủ cũ kêu đám cưới vô nghĩa, ý là kêu đi tlc xong về cưới có phải ý nghĩa hơn không >:) em còn nhớ có 1 2 ông gì đó dự đám cưới mình à :x
cuối tháng 10, hồi đó có quy định phí giao dịch item và treo shop, lúc đó anh MaKiemLong đã off game, nhường sân khấu lại cho các anh tài 9 phái. Trong game này em nể anh nhất đó MKL >:D<, boss bang đều chia item cho anh em hết :D Anh off làm G Benard tan rã. Lúc đó có bạn Minzy gia nhập Guild. Ôi bạn này cũng là người em thích trong game :> Lúc đó, em có định mua 1 cái cỏ 4 lá thì bạn bảo không, cỏ 4 lá chỉ cho mượn, không có bán ;;) Kết nhất cái clip Love Me Like You Do của bạn trên youtube với MrShj nữa =)) cho đến tận bây giờ làm mình ghiền luôn bài đó >:) Bạn này vì lý do sức khỏe nên cũng offgame. :(( huhu, Minzy nghỉ tui đi kill auto 1 mình, mất bạn rồi :-s
Rồi bang chủ PhuongSo trong 1 đêm mưa gió đã ra đi, bỏ lại đàn em bơ vơ=(( thế là tụi em lại thành lập 1 Guid mới đó là Destroyers :)) cái guild mới thành lập, được ăn 3 con boss mà tranh giành nhau chửi lộn quá trời vui vãi =))
Nói thêm ngoài lề tí, ngoài đập nhau các kiểu trong game, còn nói chuyện với các anh em trong game rất thích, điển hình là anh trai nắng VictorLe :)) Anh là một người rất hài hước :D em tính đi off để gặp anh mà công việc lu bu quá không sắp xếp được :( lần tới nếu có off nữa hi vọng gặp anh. Thêm một người bạn nữa là Thành Phát, Hữu Phúc, hai bạn này nói chuyện cũng vui vãi =)). Bên tà còn có AmNhien, suốt này vô tlc3 đè em ra mà hấp :"> Cha nội Hữu Phúc là hồi xưa chơi bên tà, xong cũng qua bên chính vui, kết nhất cái tên df YtaDam =))
Còn nói về công chúa của Sever chắc mình kết mỗi 2 bạn SuSj và gon, chơi gì toàn áo công chúa các kiểu, hoa hậu thân thiện, công chúa thủy tề :))
Rồi để thêm phần sever đông vui hơn, mình cũng đã mạnh dạn lập topic để hỗ trợ newbie từ lv 1 đến 35 train đồ các kiểu (Giờ thì sạc nghiệp cmnr), xong được gặp bạn SonTienSinh :D đến giờ cũng vẫn đang đồng hành cùng với mình :))
Thêm cái vụ chủ động cho mod mượn acc quay tlc3, hồi đó anh Mod mình đi sao mà để dân tình bảo "trả lại acc đi" :))
Kết thêm cái dịch vụ chạy rương noel của bạn Trí, chạy 100 rương khuyến mãi 10 rương :)) và dịch vụ quăng thiết đao với lure quái cắn đại phu của Phúc =))
Ôi thật tuyệt vời , nói chung là cả sever này cho tôi một vé trở về tuổi thơ của mình.
"Hãy cho tôi xin một vé không hai, vé đi thôi không cần quay trở lại
Chỉ cần cho tôi được trở về ngày xưa, rong chơi với những ngày mưa
Hãy cho tôi xin hạng vé trung thôi, dẫu tháng năm có lớn thêm thật rồi
Chỉ cần cho tôi được trở về tuổi thơ thì tôi sẽ xin chờ hoài "
https://mp3.zing.vn/bai-hat/Cho-Toi-Xin-Mot-Ve-Di-Tuoi-Tho-Lynk-Lee/ZW669EEU.html
Cuối cùng, cho tôi xin phép cảm ơn tất cả mọi người. Đầu tiên xin cảm ơn KTeam, mọi người đã cho chúng tôi một sân chơi đầy vui vẻ. Tiếp theo đó, cảm ơn các bạn, những game thủ chân chính, dù chính dù tà, thì "Anh tin mình đã cho nhau một kỳ niệm" =)) Sau này nếu như các bạn đã off game, thì hãy nhớ những kỷ niệm tốt về nhau nhé. Game thôi, vui là chính, lớn hết rồi :D đừng cãi nhau gây war chán lắm :)) Chơi game phải có 9 có tà, cũng giống như đàn ông phải có đàn bà nó mới vui :"> =)) =)) =))
Năm mới chúc mọi người sức khỏe, nhiều niềm vui trong cuộc sống, chúc KTeam có nhiều doanh thu :)) chúc các bạn xoạc được em Kim Hương Ngọc được nhiều ngọc ngon, hấp được anh ĐKT được đồ + 7 8 9 10 =))
P.S: Bài viết có vẻ lủng cũng, nhưng đó là tất cả những gì em muốn nói :))
Love you all <3
^.^~
AnhLaZuMong kính bút

TuHeresy

Binh Nhất
ID: wennodj
IG: TuHeresy
Title: Quá Khứ
Nội dung :

Một bài viết cũ đã từ rất lâu rồi....

http://forum.yulgangvn.com/threads/ranh-roi-sinh-nong-noi.3298/#post-83586

Hnay nhân dịp mất ngủ xin được viết 1 bài kể về tuổi thơ dữ dội của mình với hiệp khách.Nói chung là từ lúc tham gia diễn đàn đến giờ vẫn chưa up 1 bài nào, có gì sai phạm mong anh em bỏ qua.

Nhớ lúc hiệp khách asiasoft vừa ra là lúc đó đang học lớp 6, lúc đó thì có biết game online là gì đâu, lâu lâu có 1 2 ngàn chạy ra quán ngồi chơi MU offline vs bắn half life vì quán net k có mạng.Rồi thằng bạn rũ qua quán khác nó bảo nó chỉ cho trò này thế là theo nó thôi, ra thấy cũng chả hiểu gì là gì, rồi nó bảo nó cái nick giờ tao tạo 1 co , mày tạo 1 con 2 đứa chơi chung nick chứ hồi đó biết tạo acc chết liền :)) đến giờ vẫn nhớ tài khoản là "giahuy32". Rồi thế là thích luôn từ đó, thế là rãnh là chạy ra quán net đó chơi. Dc cái quán net nhiều người chơi HK kể cả chủ net. Nhắc đến chũ net ms thấy bá đạo 2 vợ chồng cùng chơi, vợ chơi ban ngày, chồng chơi ban đêm cũng thuộc hàng top sever, nhớ lúc đó train đến 6x là dừng vì chưa có map mới thì ổng bả cũng 6x. Nhìn đánh mak ghiền, có mỗi tội cho ông anh, train ngày train đêm, nhớ là chơi con Kiếm train mãi lên 59 bị lock sạch đồ, vẫn chưa kịp bay =)). Thôi quay lại mình, cũng bắt đầu từ đó 2 thằng cùng luyện chung acc, mình chơi thì bạn mình nó bắn gunz. Đến khi đống cữa vẫn chưa có con nào quá 45. 2 đứa train hết con này đến con khác cứ len tầm đầu 4x là "tao chán quá mày ơi tạo con khác chơi" :D, à nhớ hồi đó đi train gặp thằng thương mặc AC mang con chim nhìn mak ghiền nó chạy đâu mình chạy theo đó b-) à còn vụ này nữa lúc đó chơi Đao cầm cây Dao 243 cùn cùn op sẵn thằng kia hỏi mua mình nói 300k nó ok lun thế là bật ra ý tưởng đợi nó gd nó đồng ý mình lấy cây Đao bỏ lại kho đồ là lấy dc 300k thế là làm như ý tưởng vẫn bỏ dc cây Đao vào kho đồ, đồng ý gd cái mất mẹ cây Đao, ngồi mặt đơ lun :-o nghĩ lại thời trẽ trâu cũng lưu manh phết. Chơi được 1 thời gian thì game đống cửa. Game đống cữa mình có biết đâu, lúc đó có biết forum hay thông báo gì đâu, cứ mở máy là vô game chơi, thằng bạn bảo game đống cửa rồi mày ơi tự nhiên thấy buồn hiu lun.

Thế là kết thúc sự nghiệp hành tẫu thời trẻ trâu. Về sau mình cũng k tìm hiểu nữa mãi sau lên TP hox thì tình cờ mới biết thằng ở cùng phòng cũng thích chơi hiệp khách thế là tự nhiên thân nhau rồi tìm sever private trước khi dzo mở cữa. 2 đứa chơi dc 1 thời gian thì thấy có thông báo 1 tháng nữa dzo mở cửa thế là 2 thằng cứ trông ngống tới ngày thì lại dây thun, bị dzo dây thung hẵn mấy lần thì mới dc vào chiến, vào dc là chiều 2 thằng chạy ra mua card nạp vào mua thú cưỡi, mới 2 3x mang thú cưỡi đi train rõ oách lun b-) Ngặt nỗi lúc đó lịch hox dày đăt. Sáng đi hox, tới về cắm đến 3h mới ngủ. Ngủ dc tí lại phải đi hox. Rồi 1 tháng trôi qua, cái kết đắng lòng là bệnh liệt giường 3 ngày trời k biết trời trăng may đất gì, may mà mấy thằng trong phòng nó mua thuốc, mua cơm cho ăn, ngủ dạy tự nhiên thấy cơm thấy thuốc rồi nó bảo ăn rồi uống thuốc, hết bệnh còn trả tao tiền. Hết bệnh cũng quyết định nghĩ dzo lun, vì nản + sinh viên thì tiền đâu mua ngung thần trâu ăn cho đủ. Nghỉ 1 time lại tìm private và lần này lôi kéo thêm dc 1 thằng chơi HK nữa. Vẫn nhớ như in kỉ niệm 3 thằng cùng chém giết cũng như thức đêm canh auto, nữa đêm đánh nhau mak lo ó um sùm, nhớ lần pk trâu bò nhất là hơn 6h đồng hồ. 2 thằng pk nhau "để tao với mày chơi coi thằng nào nản trước" vì có CTP hồi sinh tại chỗ nên cứ thế mà phang, ngồi rồng rã pk hơn 6h mấy thằng trong phòng bảo thôi nghỉ đi nhưng cứ lì vs nó cuối cùng nó cũng nản. Có lẽ h đó chỉ là kỉ niệm vì mỗi đứa giờ 1 đường, tao vẫn còn nhớ như in trước mỗi lần open 1 sever pri thì cả đám ngủ sớm để sáng thức sớm đi ăn về đến nhà đợi đến giờ là vào chiến. Chiến cả ngày đến tối kéo nhau ra quán nước mía ngồi bàn luận về hiệp khách. HacPhongBang ngôi nhà giúp tôi tìm dc k ít anh em, bạn bè và cũng gây ra k ít thù oán, nhờ HiepKhachGiangHo mà mình nhận ra rằng thế giới ảo này k khác gì thế giới thực, có người tốt có kẻ xấu, ở đây bạn có thể thể hiện nhân cách thật sự cũa mình. Mình từng rất tự hào về ngôi nhà HacPhongBang mak chính bàn tay mình đóng góp rồi 1 ngày tất cả quay lưng lại vs mình, ừ mình chấp nhận, bởi những ai tiếp xúc vs mình sẽ hiễu, tuy là game nhưng mình lun đặt chứ "TÍN" làm đầu. Hi vọng yulgangvn sẽ là một mãnh đất tốt đễ mình có thể cùng anh em tìm kiếm thêm những hão hữu và thù nhân. Thôi nói quá nhiều rồi mất cũng cã tiếng đễ viết xong. Tạm dừng tại đây vậy. Nếu ai muốn giao luu với mình thì hãy tham gia group này. Group này mình tạo nên bỡi các anh em mak đã kết giao được thông qua những cuộc hành tẩu giang hồ. Bài viết có hơi dài dòng anh em thông cảm lâu quá k dc tâm sự, vẫn còn nhiều điều muốn nói mak thôi dừng dài quá r.

Last edited by a moderator:

kiniemthoidihoc

Binh Nhất
ID : kiniemthoidihoc
ING : Kikyou
Title : Hoài niệm YulgangVN

Đôi dòng kỷ niệm sau khi trải qua một năm cùng YulgangVN
Mình biết đến YulgangVN qua Topic ở forum gamevn nhiều năm về trước, cũng là người tham gia ủng hộ ý tưởng của LK trên diễn đàn gamevn thời bấy giờ. Rất hi vọng vào một sever đáng mơ ước, vì thực sự mình yêu tựa game này. Đến với game HKGH từ những ngày đầu test bên HKAS, trải qua thời gian open rồi sập, mò sang sea chơi rồi sv lại sập, trong khoảng time skip mình có chơi qua rất nhiều tựa game, nhưng không có tựa game nào mà mình có cảm giác muốn gắn bó như tựa game này.
Qua game HKGH mình quen được rất nhiều bạn bè trên mọi miền tổ quốc, đứa nhóc trên lạng sơn từ hồi lớp 6 đã lẽo đẽo theo mình qua nhiều chặng đường hiệp khách giờ cũng đã là cô gái 23 tuổi xinh xắn, những đàn anh ở tận tít HCM xa xôi, những người bạn ở miền trung, thái nguyên cũng đã cất công về HN để gặp gỡ nhau trong dịp đầu xuân năm mới. Thực sự hoài niệm !
Từ lúc bản test Dev của YulgangVN ra mắt mình cũng có tham gia, nhưng thực sự không góp ích được nhiều vì khi đó quỹ thời gian có hạn, nên cũng chỉ vào test ít Q khi có thời gian rảnh

Bẵng đi một thời gian, sv cứ off lại on, rồi một đợt off dài hạn luôn và chỉ mở cho ng có acc test nên mình cũng không tham gia được nữa. Chỉ theo dõi qua forum và fanpage. Sau hơn 4 năm ấp ủ, cuối cùng vào trước ngày noel năm 2016 sv đã chính thức ra mắt. Cuộc hành trình trở về tuổi thơ bắt đầu !
Mình tham gia ngay tối hôm mở cửa, nhớ là có lỗi exp gì đó đánh tý lên lvl 10 luôn, vừa tạo nv log vô thì sv off để fix lỗi exp. Ráng ngồi chờ mở lại và thức đến đêm để cày lên lvl 10 sau khi exp đã fix, phải nói là cực khổ, nhưng rất vui, cái cảnh người đông hơn quái thật sự rất kích thích. Phiêu bạt cùng thằng bạn thân iRem, sau đó cũng lập được một team gắn kết với nhau, cùng train cùng chém gió

Trải qua thiên tân vạn khổ cuối cùng cũng thăng chức, dụ dỗ được cả team vào tà phái và gom góp đủ tiền lập Guild. Bắt cả team phải vào guild, chúng nó cũng đồng ý nhưng với lời đe dọa trắng trợn ... cắm đêm mà die tao out guild :-ss

Rồi cứ thế team chơi với nhau, từng kỷ niệm lại được dệt thêm từng ngày. Từ kéo nhau đi ăn boss map, tới việc đặt chuông báo thức 2 3h sáng cả team dậy đi kill auto :))
Nhưng cuộc vui nào cũng sẽ có hồi kết, sau đợt TC 6x thì từng người trong team lần lượt ra đi vì công việc ngoài đời. Đến giờ này, cái team 2x ngày xưa chỉ còn lại mình, iRem và HeartBreaker còn tiếp tục chặng đường.
Sau này có TuHeresy và 1 đôi bạn trẻ Keiji và Okuni gia nhập team và vẫn tồn tại đến bây giờ.
Qua Guild, cũng làm quen được một số anh em gần khu vực, và cũng có tổ chức offline ăn nhậu, rất vui, HKGH đúng chuẩn là một tựa game kết nối.
Mình thấy tình trạng hiện giờ có nhiều bạn quá quan trọng việc thế lực đối địch mà dẫn đến thù ghét nhau trong game, rồi dẫn ra cả chửi nhau trên fb. Cái đó thực sự không đáng, hãy làm những gì bạn thích trong game, hãy quen thật nhiều, và đừng lôi xích mích game ra ngoài đời, mà hãy mang ra những kỷ niệm và những người bạn nữa !
Còn rất, rất nhiều những kỷ niệm trong tựa game này nữa, nhưng có lẽ cách hành văn mình không đủ để lột tả hết. Chỉ biết gửi lời cám ơn chân thành nhất tới Kteam, đã mang lại một sân chơi đầy kỷ niệm và những người bạn tuyệt vời cho mình.
Tới đây, mình còn 1 cái hẹn offline trong HCM với Guild vào dịp sau tết, rất mong tới ngày đó, hẹn anh em guild Soldiers khu vực HCM một ngày không xa !
Thks cả nhà đã xem !

Scyllar

:D :D :D
ta cho mi vào kỉ niệm vậy mà mi lỡ lòng nào không like bài của ta
ta hận :((
mi có danh xưng
ta cũng có: Đệ nhất thương nhân :))

viaibacdau

Binh Nhất
ID : kiniemthoidihoc
ING : Kikyou
Title : Hoài niệm YulgangVN

Đôi dòng kỷ niệm sau khi trải qua một năm cùng YulgangVN
Mình biết đến YulgangVN qua Topic ở forum gamevn nhiều năm về trước, cũng là người tham gia ủng hộ ý tưởng của LK trên diễn đàn gamevn thời bấy giờ. Rất hi vọng vào một sever đáng mơ ước, vì thực sự mình yêu tựa game này. Đến với game HKGH từ những ngày đầu test bên HKAS, trải qua thời gian open rồi sập, mò sang sea chơi rồi sv lại sập, trong khoảng time skip mình có chơi qua rất nhiều tựa game, nhưng không có tựa game nào mà mình có cảm giác muốn gắn bó như tựa game này.
Qua game HKGH mình quen được rất nhiều bạn bè trên mọi miền tổ quốc, đứa nhóc trên lạng sơn từ hồi lớp 6 đã lẽo đẽo theo mình qua nhiều chặng đường hiệp khách giờ cũng đã là cô gái 23 tuổi xinh xắn, những đàn anh ở tận tít HCM xa xôi, những người bạn ở miền trung, thái nguyên cũng đã cất công về HN để gặp gỡ nhau trong dịp đầu xuân năm mới. Thực sự hoài niệm !
Từ lúc bản test Dev của YulgangVN ra mắt mình cũng có tham gia, nhưng thực sự không góp ích được nhiều vì khi đó quỹ thời gian có hạn, nên cũng chỉ vào test ít Q khi có thời gian rảnh

Bẵng đi một thời gian, sv cứ off lại on, rồi một đợt off dài hạn luôn và chỉ mở cho ng có acc test nên mình cũng không tham gia được nữa. Chỉ theo dõi qua forum và fanpage. Sau hơn 4 năm ấp ủ, cuối cùng vào trước ngày noel năm 2016 sv đã chính thức ra mắt. Cuộc hành trình trở về tuổi thơ bắt đầu !
Mình tham gia ngay tối hôm mở cửa, nhớ là có lỗi exp gì đó đánh tý lên lvl 10 luôn, vừa tạo nv log vô thì sv off để fix lỗi exp. Ráng ngồi chờ mở lại và thức đến đêm để cày lên lvl 10 sau khi exp đã fix, phải nói là cực khổ, nhưng rất vui, cái cảnh người đông hơn quái thật sự rất kích thích. Phiêu bạt cùng thằng bạn thân iRem, sau đó cũng lập được một team gắn kết với nhau, cùng train cùng chém gió

Trải qua thiên tân vạn khổ cuối cùng cũng thăng chức, dụ dỗ được cả team vào tà phái và gom góp đủ tiền lập Guild. Bắt cả team phải vào guild, chúng nó cũng đồng ý nhưng với lời đe dọa trắng trợn ... cắm đêm mà die tao out guild :-ss

Rồi cứ thế team chơi với nhau, từng kỷ niệm lại được dệt thêm từng ngày. Từ kéo nhau đi ăn boss map, tới việc đặt chuông báo thức 2 3h sáng cả team dậy đi kill auto :))
Nhưng cuộc vui nào cũng sẽ có hồi kết, sau đợt TC 6x thì từng người trong team lần lượt ra đi vì công việc ngoài đời. Đến giờ này, cái team 2x ngày xưa chỉ còn lại mình, iRem và HeartBreaker còn tiếp tục chặng đường.
Sau này có TuHeresy và 1 đôi bạn trẻ Keiji và Okuni gia nhập team và vẫn tồn tại đến bây giờ.
Qua Guild, cũng làm quen được một số anh em gần khu vực, và cũng có tổ chức offline ăn nhậu, rất vui, HKGH đúng chuẩn là một tựa game kết nối.
Mình thấy tình trạng hiện giờ có nhiều bạn quá quan trọng việc thế lực đối địch mà dẫn đến thù ghét nhau trong game, rồi dẫn ra cả chửi nhau trên fb. Cái đó thực sự không đáng, hãy làm những gì bạn thích trong game, hãy quen thật nhiều, và đừng lôi xích mích game ra ngoài đời, mà hãy mang ra những kỷ niệm và những người bạn nữa !
Còn rất, rất nhiều những kỷ niệm trong tựa game này nữa, nhưng có lẽ cách hành văn mình không đủ để lột tả hết. Chỉ biết gửi lời cám ơn chân thành nhất tới Kteam, đã mang lại một sân chơi đầy kỷ niệm và những người bạn tuyệt vời cho mình.
Tới đây, mình còn 1 cái hẹn offline trong HCM với Guild vào dịp sau tết, rất mong tới ngày đó, hẹn anh em guild Soldiers khu vực HCM một ngày không xa !
Thks cả nhà đã xem !
Bác này bền ghê :D nhớ 1 thời ngại bang bác dễ sợ , nhìn dàn AC ngầu quá ,nếu chơi tà mình sẽ xin vào G bác tới cùng :D
[Mình thấy tình trạng hiện giờ có nhiều bạn quá quan trọng việc thế lực đối địch mà dẫn đến thù ghét nhau trong game, rồi dẫn ra cả chửi nhau trên fb. Cái đó thực sự không đáng, hãy làm những gì bạn thích trong game, hãy quen thật nhiều, và đừng lôi xích mích game ra ngoài đời, mà hãy mang ra những kỷ niệm và những người bạn nữa !]
Cùng suy nghĩ với bác , thuở ban đầu game quá vui , tưởng chừng k bao giờ có lại cảm giác ấy vậy mà sau gần 10 năm mình lại đc sống lại , được trẻ con , được chửi bới :D được quẩy trong khi thể xác hiện tại còn tâm hồn thì của 10 năm trước , quá đã . Mình biết mặt với FB a LionKing từ lâu rồi và thấy a mãi k mập lên được,nợ a 1 lời cảm ơn ^^
Nhìu lúc ức chế lắm chứ nhưng tự nhiên nghĩ tới cảnh ko còn game để chơi cái tự nhiên sợ mất game hết ức chế luôn :D

Có mẩu truyện nhỏ vui mình từng đọc trên mạng kể các ae vui :
''Xưa mình từng giả gái để đi xin đồ rồi kéo lv các thứ , kết đôi với 1 thằng nào đấy pro lắm . thế là 1 ngày nọ nó quay qua nói chuyện ngọt ngào với 1 con khác , tự nhiên mình nổi máu ghen lên và pk con kia , rồi tự nghĩ ủa mình là đàn ông mà =))) giờ ngồi nghĩ lại thấy ớn lạnh =)))' ''

AE chơi vui vẻ .

kiniemthoidihoc

Binh Nhất
Bác này bền ghê :D nhớ 1 thời ngại bang bác dễ sợ , nhìn dàn AC ngầu quá ,nếu chơi tà mình sẽ xin vào G bác tới cùng :D
[Mình thấy tình trạng hiện giờ có nhiều bạn quá quan trọng việc thế lực đối địch mà dẫn đến thù ghét nhau trong game, rồi dẫn ra cả chửi nhau trên fb. Cái đó thực sự không đáng, hãy làm những gì bạn thích trong game, hãy quen thật nhiều, và đừng lôi xích mích game ra ngoài đời, mà hãy mang ra những kỷ niệm và những người bạn nữa !]
Cùng suy nghĩ với bác , thuở ban đầu game quá vui , tưởng chừng k bao giờ có lại cảm giác ấy vậy mà sau gần 10 năm mình lại đc sống lại , được trẻ con , được chửi bới :D được quẩy trong khi thể xác hiện tại còn tâm hồn thì của 10 năm trước , quá đã . Mình biết mặt với FB a LionKing từ lâu rồi và thấy a mãi k mập lên được,nợ a 1 lời cảm ơn ^^
Nhìu lúc ức chế lắm chứ nhưng tự nhiên nghĩ tới cảnh ko còn game để chơi cái tự nhiên sợ mất game hết ức chế luôn :D

Có mẩu truyện nhỏ vui mình từng đọc trên mạng kể các ae vui :
''Xưa mình từng giả gái để đi xin đồ rồi kéo lv các thứ , kết đôi với 1 thằng nào đấy pro lắm . thế là 1 ngày nọ nó quay qua nói chuyện ngọt ngào với 1 con khác , tự nhiên mình nổi máu ghen lên và pk con kia , rồi tự nghĩ ủa mình là đàn ông mà =))) giờ ngồi nghĩ lại thấy ớn lạnh =)))' ''

AE chơi vui vẻ .
Giả gái riết coi chừng gay =))
nếu có ý định chơi tà bác cứ pm em, luôn có slot guild cho bác :)) Không mạnh nhưng được cái chơi bền =))

Bên trên