[Event] 5 id test dành cho những hk thông thái.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tony Stark

Breaking Bad
Staff member
Mình thấy khá nhiều bạn tâm huyết và có bề dày kiến thức về game muốn test game lần này nhưng do chậm chân nên đánh mất cơ hội. Chính vì vậy mình quyết định tặng thêm 5 id test cho 5 hiệp khách Pro trả lời đúng nhất các câu hỏi dưới đây. Lưu ý ai không có thâm niên chơi hk lâu năm sẽ không thể trả lời rất nhiều câu và điều này phù hợp với tiêu chí của LK là "chỉ lựa chọn những thành phần ưu tú test game".

1: Ai là bang chủ của On3Hit bang hkdzo?
2: Tên của tool giúp nhân vật trong game không bị quái vật tấn công hồi HKAS?
3: Thời HKAS GM có tổ chức săn boss và boss chỉ rơi ra 2 loại vũ khí 71m, đó là 2 loại nào, chính hay tà?
4: Công cụ giúp gamer thoát khỏi luật 5h/ngày ở HKAS ?
5: Số lượng người Việt chơi tại HKSEA ít hay nhiều hơn số lượng người chơi nước ngoài ?
6: Kể tên 1 mod, smod, admin trên diễn đàn HKAS thời xưa?
7: Char cung thủ ở HKAS trở nên bá đạo bởi cái gì ?
8: Lion King nổi tiếng với cái gì vào thời HKDZO
9: Tên nhân vật bán key bot HKAS trên diễn đàn gvn
10: Giá bình máu st bên HKAS tính bằng đơn vị @cash
Thực sự bạn nào ko có bè dày chơi hkgh từ xưa đến h ko bao giờ trả lời được hết 10 câu này đâu. Tuy nhiên với những bạn ăn HK, ngủ HK thì bình thường như cân đường hộp sữa.
5 người trả lời nhanh và chính xác nhất( ko nhất thiết phải đúng hết) qua tin nhắn forum cho minh sẽ nhận ngay ID test. Để lại email cho mình để LK gửi id cho các bạn trúng giải nhé.

lưu ý ko trả lời ở đây tránh nhìn bài nhau

Dân Bách Phong

Coi trời bằng vung
mấy câu này khá cơ bản đấy, ráng mà trả lời nha mấy bạn, google không có đâu =]]]
chỉ biết 1 câu ai là người đẹp trai nhất GVN, đó là mod ConThyTho "độp chai" :">

Tony Stark

Breaking Bad
Staff member
Tạm thời thế này. Danh sách theo thứ tự từ người nhắn sớm nhất cho mình. 12h trưa mai tổng kết nha.

ChemToanHut: 6
Quiety : 7
Ngaykoem 6
Quang le: 4
Longkonsl: 7
Makiembattu: 7
Kenly : 4
Zabuwolf: 7
Ilikegreen: 5
HoaVoKhuyet: 9 ( rất chi tiết)
Madaithieugia: 6
Pink: 4
Mjracle: 5
Tear: 4
Ruby:8
Hanbaoquan: 9

BexaubetSv: 6

Tony Stark

Breaking Bad
Staff member
Cuộc thi đã kết thúc, có rất nhiều người tham gia nhưng mình chỉ tính những bạn nào gửi vào hòm thư của mình chứ ko phải post vào hồ sơ nhé. Sau đây là đáp án lời cho 10 câu hỏi trên:
1: Ai là bang chủ của On3Hit bang hkdzo?
CHIP, DaleOH. Không phải bên AS nên ko liên quan gì đến Wuming, doiwakho...

2: Tên của tool giúp nhân vật trong game không bị quái vật tấn công hồi HKAS?
Hack tàng hình - Yulgang helper

3: Thời HKAS GM có tổ chức săn boss và boss chỉ rơi ra 2 loại vũ khí 71m, đó là 2 loại nào, chính hay tà?
Thương và trượng tà 71m

4: Công cụ giúp gamer thoát khỏi luật 5h/ngày ở HKAS ?
Hack Time - Thack

5: Số lượng người Việt chơi tại HKSEA ít hay nhiều hơn số lượng người chơi nước ngoài ?
Áp đảo

6: Kể tên 1 mod, smod, admin trên diễn đàn HKAS thời xưa?
Quá nhiều, mình nhớ gần hết vì mình cũng làm mod bên đó. Có thể kể vài cái tên nổi bật như GameStar, Suker Lewin, GM04, BanQuet, TestBug ....

7: Char cung thủ ở HKAS trở nên bá đạo bởi cái gì ?
Tên op

8: Lion King nổi tiếng với cái gì vào thời HKDZO
Bypass GG và Scandal giới tính

9: Tên nhân vật bán key bot HKAS trên diễn đàn gvn
PMT

10: Giá bình máu st bên HKAS tính bằng đơn vị @cash
100@cash, không hiểu sao nhiều bạn nghĩ hồi 2005 2006 mà bán tận 500@ 1 bình

Danh sách các bạn trúng giải. Trong đó mình thấy Pro nhất là bạn _HanBaoQuan_ trả lời đúng gần như toàn bộ và rất chi tiết, chỉ có nhầm 1 tí. Tiếc là chưa bạn nào đúng hết 10 câu, đa số sai rất nhiều ở câu 3 và câu 10 ( câu 10 dễ vậy mà đua nhau sai luôn)

HoaVoKhuyet
_HanBaoQuan_
Nhokcandy
Larier
Quiety

5 bạn này vui lòng để lại email cho mình tại topic này vì lúc gửi tin nhắn người đưa người ko. Cố gắng nhanh để LK gửi mail cho các bạn link down game + Id nhé.

ZabuWolf

Gia nhập giang hồ
Ôi chài ơi háo hức suốt từ đêm qua tranh nhau trả lời tưởng mình nhanh nhất ai dè. Đi tự tử thôi =((

Hoa Vô Khuyết

Binh Nhì
Danh sách các bạn trúng giải. Trong đó mình thấy Pro nhất là bạn _HanBaoQuan_ trả lời đúng gần như toàn bộ và rất chi tiết, chỉ có nhầm 1 tí. Tiếc là chưa bạn nào đúng hết 10 câu, đa số sai rất nhiều ở câu 3 và câu 10 ( câu 10 dễ vậy mà đua nhau sai luôn)

HoaVoKhuyet
_HanBaoQuan_
Nhokcandy
Larier
Quiety
.
Có người chi tiết hơn mình luôn... huhu... cảm động quá...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên