Em nghĩ chắc nhiều bác đợi game đến chết

Ch yo Zh

Gia nhập giang hồ
1 mình em mà tới 71 thằng đang theo giỏi mà không phải là thành viên
hay là do LK khai khống nhỉ

chắc 1 nữa trong số 71 khách giờ chắc là Ma đói ở dưới địa ngục rồi các bác nghỉ sao???

Untiaaaaaaaaasc tled.jpg

Thủng Săm

Gia nhập giang hồ
Mình cũng chờ nản lắm rồi nhưng chẳng nhẽ h lại chơi dzo :( chả biết chơi cái gì lúc rảnh rỗi, liên minh thì gà nên cũng nản lắm rồi, ức chế cuối năm lấy vợ :-h

oxygia

Gia nhập giang hồ
Mình cũng chờ nản lắm rồi nhưng chẳng nhẽ h lại chơi dzo :( chả biết chơi cái gì lúc rảnh rỗi, liên minh thì gà nên cũng nản lắm rồi, ức chế cuối năm lấy vợ :-h
Qua Dzô chới Sever mới ra cũng được... trong khi chờ đợi qua chơi char Đàm Liên Hoa đỡ đi... Sikll đẹp mắt lắm

CongAnPhuonq9

Gia nhập giang hồ
Chờ bao lâu cũng đc :D Khởi đầu ko quan trọng, chủ yếu là kết thúc như thế nào thôi. Miễn sao sv ko lỗi + đông vui là đủ bù công sức chờ rồi

Bao anh

Gia nhập giang hồ
Game là của L_K mấy ông có chắc chắn là ko có bán vật phẩm x exp không? ở đó đoán mò, muốn làm (
) ah? game không nạp car để LK và cả cty cạp đất ăn ah?

Bao anh

Gia nhập giang hồ
theo mình biết thì trong cash shop sẽ không 1 món nào liên quan tới nhân exp
ngay cả những món chắc chắn sẽ có ở dzo như CTP nhưng bên YulgangVN cũng không có
bác cứ yên tâm đi :)
Game là của L_K mấy ông có chắc chắn là ko có bán vật phẩm x exp không? ở đó đoán mò, muốn làm () ah? game không nạp car để LK và cả cty cạp đất ăn ah?

Ch yo Zh

Gia nhập giang hồ
Game là của L_K mấy ông có chắc chắn là ko có bán vật phẩm x exp không? ở đó đoán mò, muốn làm () ah? game không nạp car để LK và cả cty cạp đất ăn ah?

nói thì phải biết suy nghĩ
không biết mà vào phát ngôn như thánh thì ăn vả vỡ mồm chứ chả chơi
cả forum chỉ 1 số người không biết vụ này thôi
game nào mà không nạp
bác thấy tui nói từ nào đến không nạp card vậy
chỉ nói là những món đồ không có + exp
bác hiểu ý em nói không
lắc não trước khi cmt OK????

Ch yo Zh

Gia nhập giang hồ
chừng nào game ra rui tính nha bạn , bek đâu trong shop không bán pill tăng exp thì sao , có thể chỉ toàn bán pill phụ trian va pk thôi cũng nên .

Mình cớ cơ sở nên mới nói thôi
bạn tin hay không là tùy
từ lúc sv chỉ là ý tưởng bên GameVN
rồi sang bên này
rồi mở sv test từ lúc Dev test đến giờ chưa thấy Lion King (ADMIN) nhắc đến món nào có từ exp trong game ngoại trừ làm Quest ingame... (ngay cả pill PK còn hạn chế nói gì đến pill exp là điều không thể)
các bác hiểu em nói chứ

Và từ lúc lập topic đến giờ em cá là có rất nhiều bác không biết đến vụ này :))

Mình nghĩ sv Lion King nếu muốn đông mem thì chỉ cần có chương trình PR cho thật mạnh sẽ có rất nhiều mem tâm huyết đến sv :))

khẩu hiệu thế này
Sever YulgangVN Asiasoft 2014 (có thể 2015 2016...... cái này em chịu :)))
vì thời Asiasoft em nhớ chắc chắn là không có món gì liên quan đến vật phẩm tăng exp :D

Ch yo Zh

Gia nhập giang hồ
game không có bán pill tăng exp đâu nhá , còn pill pk thì có thể bán pill ngang dd dp thôi . Còn cơ sở gì gì đó chắc bạn tự tạo ......!:))

pill pk thì tui không chắc nhưng pill exp thì AD và MOD đã nói rõ rồi

trẻ trâu đừng có cải với ông nữa >:"< chít đó

MOD với AD vào đây thông não cho mấy thằng này cái

Đặng Duy Mệnh

Gia nhập giang hồ
Đôi khi chờ đợi là hạnh phúc ( chờ thêm tí nữa ko có mất hút đâu mà lo ) .
Đã tâm huyết thì mình nghĩ nên đợi cho game ổn rồi chiến cũng ko muộn .
Chứ mở sever vào game phát sinh lỗi thì lại lên 4rum post bài tùm lum loạn hết với lại tạo áp lực cho a LK cũng như mọi người nữa chứ

Ameri Ichinose

Gia nhập giang hồ
nói thật chứ e thấy chính dzogame đã giết chết phần fan trong mỗi người chơi HKGH ~.~ hồi trc e có chơi AS xong bị sập... rồi dzogame phát hành lại e thấy rất vui nhưng chơi đc 1 thời gian thì lỗi lên lỗi xuống :)) chơi đến là nản.. nhưng đam mê thì vẫn cứ đam mê thôi :)))

Bên trên