Em biết là mọi người cũng đợi như e...nhưng e cần câu trả lời

TruyenKy

Gia nhập giang hồ
mình đợi mấy tháng trời , nghe tin Hiệp khách ra mắt lòng mừng húm
tưởng rằng chơi đc ai dè lại phải chờ típ
tội nghiệp quá mà thôi củng kệ

kiniemthoidihoc

Binh Nhất
e nghe tin HK sắp ra...đến cả chục lần bác à @@...toàn là " A 2 tuần nữa HK ra rồi" =))
Có lòng thì bạn cứ đợi thôi, ai cũng phải đợi hết cả mà. Nhiều ng như tôi còn đợi từ cái ngày mà bắt đầu có topic bên 4rum gamevn thì đã sao. Đằng nào cũng mất công đợi rồi, chậm trễ nửa tháng, 1 tháng nữa cũng đáng là bao. Còn hơn là ra game vội vàng rồi lại bug tùm lum cả lên thì chỉ thêm ức chế chứ có vui vẻ gì :)
Trong time đợi bạn cũng đâu mất mát gì đâu ? ( đừng bảo là mất thời gian nhé vì mất thời gian là do cách bạn sử dụng thời gian của mình vào việc gì thôi ) còn ông LK thì ra càng lâu ông ấy càng thiệt thòi, một phần là mất khách vì đợi lâu, một phần là tiền thuê sever vẫn phải trả đều đặn chứ đâu có được free. Cho nên bạn cả thấy đợi đc thì đợi tiếp thôi, còn không thì có rất nhiều sv HKGH khác mà :)

Daikalop1a

Binh Nhất
Topic này nói ra thì cũng gặp nhiều rồi...là member tâm huyết với game 6 7 năm nay......
...Em đã chờ cái sever này từ trước khi thi Đại học 2013 vừa rồi cơ....cơ mà đợi mãi .......h thành sinh viên năm nhất rồi (có quà của ADMIN).....
....Vẫn chưa thấy ĐỘNG TĨNH gì....
..
Em mong các anh ADMIN có thể cho e biết (không cần phải chính xác,ước lượng thôi được rồi) là khi nào sẽ mở cửa game ạ..

Em cám ơn..Gạch đá xin nhận hết...

zTinyz
khi bác thành 1 công chức, viên chức hoặc trưởng, phó phòng gì đó chắc chắn bác sẽ được chơi cứ yên tâm

mumpasyn

Binh Nhất
cho mic ý kiến xíu.....mình biết là các bạn muốn chơi game và rất là mong....nhưng các bạn nên suy ngi thấu đáo là các bạn nóng 1 NPH nóng 10....vì nếu k ra uy tín cũa NPH sẽ ra sao......rồi chưa kễ các chi phí vẫn phãi thanh toán đêu...thế nên các bạn chịu khó chờ và đừng lập topic nữa ...như vậy là giúp BQT rồi...time rãnh các bạn có thễ qua dzo test chỉ số các char....cho Kteam...như vậy các bạn vừa đỡ chán và phần nào đó giúp Kteam.....

Thân.....

P/s: mai mốt Mod có thấy cái tiêu đề nào tương tự thì cứ xoá đi ạg quá nhiều người hõi........ inbox cho người post lí do xoá là đc ạg

doixikelove1234

Gia nhập giang hồ
game là phải đợi chứ nó ra lúc nào cũng dx ah ko có bạn ah làm game phải cẫn thận chứ ko thì lỗi như HK Dzoo thì thà chơi game of nhe

VoLamChiTon

Gia nhập giang hồ
game ra lâu hay mau không quan trọng nhưng chủ yếu là chất lượng . nhưng cần có câu trả lời chính xác , chứ chờ đợi trong tuyệt vọng . mình cũng bắt đầu hơi bị nãn

Kay

Gia nhập giang hồ
cái câu tâm huyết với việc post topic này nghe đã nghịch với nhau rồi X_X nếu đã là tâm huyết, có lòng tin vào LK cũng như sv thì chờ bao lâu chẳng được nhỉ ??????

zTinyz

Gia nhập giang hồ
zTiny có phải là thằng có con njnza 103 chuyên dùng kẹp auto f6 móc bọn train auto bên dzo ko nhi ^:)^
Thứ nhất...Mình chỉ đánh bọn chính phái FairyTail + PhaThienGuild .....
Thứ hai... Khi nào guild bị đánh thì tui mới đi tìm đánh lại (rãnh rỗi đâu mà đi đánh trước )
Thứ ba ... Game mà..chính tà đánh nhau :)...
Guild mình bị đánh..mình phải đánh lại..Trách nhiệm Bang Phó thôi (gà nhưng vẫn phải cố ) =))

Luciƒer

Binh Nhì
Thứ nhất...Mình chỉ đánh bọn chính phái FairyTail + PhaThienGuild .....
Thứ hai... Khi nào guild bị đánh thì tui mới đi tìm đánh lại (rãnh rỗi đâu mà đi đánh trước )
Thứ ba ... Game mà..chính tà đánh nhau :)...
Guild mình bị đánh..mình phải đánh lại..Trách nhiệm Bang Phó thôi (gà nhưng vẫn phải cố ) =))
vãi cả móc lốp8-}

Bên trên