Em biết là mọi người cũng đợi như e...nhưng e cần câu trả lời

zTinyz

Gia nhập giang hồ
Topic này nói ra thì cũng gặp nhiều rồi...là member tâm huyết với game 6 7 năm nay......
...Em đã chờ cái sever này từ trước khi thi Đại học 2013 vừa rồi cơ....cơ mà đợi mãi .......h thành sinh viên năm nhất rồi (có quà của ADMIN).....
....Vẫn chưa thấy ĐỘNG TĨNH gì....
..
Em mong các anh ADMIN có thể cho e biết (không cần phải chính xác,ước lượng thôi được rồi) là khi nào sẽ mở cửa game ạ..

Em cám ơn..Gạch đá xin nhận hết...

zTinyz

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
Topic này nói ra thì cũng gặp nhiều rồi...là member tâm huyết với game 6 7 năm nay......
...Em đã chờ cái sever này từ trước khi thi Đại học 2013 vừa rồi cơ....cơ mà đợi mãi .......h thành sinh viên năm nhất rồi (có quà của ADMIN).....
....Vẫn chưa thấy ĐỘNG TĨNH gì....
..
Em mong các anh ADMIN có thể cho e biết (không cần phải chính xác,ước lượng thôi được rồi) là khi nào sẽ mở cửa game ạ..

Em cám ơn..Gạch đá xin nhận hết...

zTinyz

Câu trả lời đây

Sắp sắp và sắp

Chuẩn bị xong trang đăng kí rồi. Chuẩn bị đăng kí ồ ạt. Những ai nằm trong danh sách sẽ được Mod đưa vào danh sách dev.
giải thích ý nghĩa của Admin nói nè
Nghĩa là những người test trước mod lập danh sách đặng sau này còn trao thưởng . Còn trang reg nick đã chuẩn bị xong rồi sẽ sớm mở cho anh em đăng ký thoải mái ko cần dùng code nữa

[NVT]_vt

Gia nhập giang hồ
mưa bão đã đi qua miền trung quê tôi nó đã để lại biết bao nhiu là đau thương và mất mác,tôi hy vọng hôm nay bạn sẽ tích góp được 1 ít gạch để quyên góp cho họ

Trần Ngọc Hải

Gia nhập giang hồ
thằng này tao để ý vài topic trước ăn nói rất trẩu, toàn đá đểu chủ thớt, người ta sai thì nói 1 tiếng, người ta bậy thì góp ý mà sửa, buông câu nào ra cũng thấy trống rỗng và bựa
vậy thì còn đỡ đó bạn . Mình đọc nhiều topic như thế này đoại loại có những cm là không chờ dc thì qua server khác chơi , không mợ thì chợ vẫn đông :|

TieuVy

Gia nhập giang hồ
hì vậy à , nói gì thì nói , qua nhìu topic rồi , lập chi nữa , nói đi nói lại cũng chỉ hỏi là khi nào OP thôi mà , test thì chăm chỉ test , còn không thì ngồi chơi game khác chẳng hạn , hỏi đi hỏi lại , không có việc gì làm hở

Mưa Đêm

Gia nhập giang hồ
Mùa quýt bạn nhé ;)
Lúc trước 11 -12h đêm vào 4rum thấy còn trên 120 mạng onl, bây giờ cỡ 10h vào chỉ còn vài chục
Người ta chờ đợi lâu quá nên nản bỏ đi hết rồi

[NVT]_vt

Gia nhập giang hồ
hì vậy à , nói gì thì nói , qua nhìu topic rồi , lập chi nữa , nói đi nói lại cũng chỉ hỏi là khi nào OP thôi mà , test thì chăm chỉ test , còn không thì ngồi chơi game khác chẳng hạn , hỏi đi hỏi lại , không có việc gì làm hở
chứng tỏ là ngừ ta còn wan tâm tới game đó bạn chứ k phải ngừ ta rảnh đâu,còn wan tâm thì còn hỏi hết wan tâm thì liệu có thằng điên nào vào đây đăng bài dù biết là sẽ có gạch đá đầy đầu k,biết là game này chưa ra thì còn game khác r đó nhưng ngừ ta k chơi game khác mà vẫn hằng ngày nôn nóng chờ và hóng game đó là ngừ ta đặt hkgh lên trên những game khác bạn ah

TieuVy

Gia nhập giang hồ
nhưng đã rất nhiều câu tl , hết việc làm , quan tâm thì ủng hộ các tester đi , ngồi rảnh quá thôi mà , time này đi giúp bố mẹ làm việc đc , ngày ngày lên ngóng tin thôi là ok , LK cũng sẽ cho ngày để OP game thôi mà lo gì , có lòng tin thì cứ âm thầm đợi tin :)

Miss

Thánh Nữ YulgangVN
nhưng đã rất nhiều câu tl , hết việc làm , quan tâm thì ủng hộ các tester đi , ngồi rảnh quá thôi mà , time này đi giúp bố mẹ làm việc đc , ngày ngày lên ngóng tin thôi là ok , LK cũng sẽ cho ngày để OP game thôi mà lo gì , có lòng tin thì cứ âm thầm đợi tin :)
Sao bỏ avatar rồi =))

zTinyz

Gia nhập giang hồ
Bạn nói "hay" lắm....thế bạn có thấy mình viết topic này như thế nào ko.....mà chắc không đâu.......
...Cái mình cần là 1 cái hẹn.....

.."nhưng đã rất nhiều câu tl , hết việc làm , quan tâm thì ủng hộ các tester đingồi rảnh quá thôi mà , time này đi giúp bố mẹ làm việc đc , ngày ngày lên ngóng tin thôi là ok "
người ta nhìn vào bảo bạn trả lời trộc lốc, trẩu, blah blah là đúng rồi (tập cách cư xử cho người lớn tý, đúng mực tý )

Còn tâm huyết thì người ta mới hóng, khôg thì ng ta ngồi chơi game khác ko mò vào rồi bạn ạ
Không có ý gây war ở đây..nên bạn ko thích thì thôi..:)
Cám ơn..!!

Bên trên