dzogame sever mới ra đã lỗi mong yugangvn sẽ khác

Kiem Ma Vuong

Gia nhập giang hồ
Thế bây giờ các mem mới hiểu phương châm của anh LK chậm mà chắc, không như Dzo đi nhanh mà tụt dốc không phanh :v

leongok

Gia nhập giang hồ
What? leongok nói sao? YulgangVN mà lậu hả? phải không đó@@!
nãy chơi bên dzo có đứa no chém thế đó chứ nào đâu phải tớ....nó lại còn bảo dzo ko phải sv pri..cái này cũng chả bik là thế nào....mà game nặng lắm cơ....máy em chạy có cái game mà ngón 99~100...tình hình này cho dù yulgang cho chơi 2 acc cũng chả cắm nổi...hic hic

NGUYHIEM

Binh Nhì
Này thì dzo, này thì siêu anh hùng, này thì HBQ, này thì chuẩn bị chìm ngỉm =)) này thì toàn lỗi, chưa j đã nge nap @ km, đúng là hút con mẹ nó máu

hiepmctc

Binh Nhất
nãy chơi bên dzo có đứa no chém thế đó chứ nào đâu phải tớ....nó lại còn bảo dzo ko phải sv pri..cái này cũng chả bik là thế nào....mà game nặng lắm cơ....máy em chạy có cái game mà ngón 99~100...tình hình này cho dù yulgang cho chơi 2 acc cũng chả cắm nổi...hic hic
Yul cấm đc 2 acc và không ngốn ram như dzo nhe thím

BeLong

Gia nhập giang hồ
Thằng Dzo mà không lỗi thì mọi người cũng đâu có bỏ của chạy lấy người chứ, yêu game HKGH chứ không yêu thằng Dzo, nó mà dám đưa cái địa chỉ của nó ra dám chắc 1 câu 10' sau là nó đóng cửa không kịp với dân mê game mà bị nó thịt lên thịt xuống.

nguoipro789

Gia nhập giang hồ
Mới chơi có tí lên 2x, đi xin cái auto ở sever thần địa mà éo ai cho
quá nhọ...
Nói chung là xác định down Dzo game về để test Char HBQ thôi, chứ như bảng ESC nó còn chưa việt hoá hết thì biết thế nào rồi
Niềm tin vẫn ở Yulgangvn thôi
Một lần nữa Dzo lại mất điểm trước gamer, và đó là cơ hội của Yulgangvn =))
Cảm ơn :x

nãy t có bán 1 lượng mà ông ko mua đc thôi =))

Bên trên