[dzo] cường hóa được nhưng không hợp thành được!!

sosoon1234

Gia nhập giang hồ
Trong khi đợi bác LK cho game ra mắt quốc dân đồng bào thì mình qua bên Dzo chơi giải trí tí, kiếm được 300k + 1 ít CHT và đá hợp thành liền chạy ra chỗ đao kiếm tiêu, mua cái vk 240k, cường hóa nó lên +5 ngon lành (5 lần liền ko xịt =)) ), thế nhưng khi quay sang bên cường hòa thì nhét mãi cái kiếm vào hệ thống không thèm nhận @.@ Bác nào chỉ cho mình biết tại sao ko? @.@

Tôn Thất Tú

Gia nhập giang hồ
Trong khi đợi bác LK cho game ra mắt quốc dân đồng bào thì mình qua bên Dzo chơi giải trí tí, kiếm được 300k + 1 ít CHT và đá hợp thành liền chạy ra chỗ đao kiếm tiêu, mua cái vk 240k, cường hóa nó lên +5 ngon lành (5 lần liền ko xịt =)) ), thế nhưng khi quay sang bên cường hòa thì nhét mãi cái kiếm vào hệ thống không thèm nhận @.@ Bác nào chỉ cho mình biết tại sao ko? @.@
Cường hoá trước sao hợp thành đc 3 :))

Mjracle

Tester Dev - Hỗ Trợ Cài Đặt
Dự là cẩn thận ăn gạch ! Bên đây nghiêm cấm chuyện bàn tán về các server # ;))
P/s : Cơ mà bạn Hài thật làm mình lau lại màn cmn hình Laptop =))

kiemthedlk

Gia nhập giang hồ
đắng lòng thanh niên cường hoá trước mới họp thành =))=))=))=))

ChiBeep

Gia nhập giang hồ
Khi nào cường hóa k thấy trả lại đồ thì đkt đang mượn vk để tự động ốp full ad100 cho bạn nhé :3

Bên trên