Du la sever da sap sau 1 su co

dinhthach

Gia nhập giang hồ
Khong thay 1 tin hieu nao ve su co khac phuc.. cung nhu mot loi giai thich cho cac game thu.... GM choi tro im lang.. de moi nguoi khong biet phai tin vao dau nua... co khi sap game roi cac che oi.... do la theo tui .. con moi nguoi nghi ntn....

zLov3You

Gia nhập giang hồ
Thôi tắt cmnl đi cho đỡ bực, chơi mà lỗi lên lỗi xuống, rồi gm mod éo thông báo dc 1 lời cho mem yên lòng.
Càng chơi càng bực càng nản

Marz

Binh Nhất
không thông báo gì về khi nào mở server lại, không một tin tức gì, làm tối qua thức tới 2h30, giờ buồn ngủ vật vờ trong lớp chỉ vì không biết khi nào server mở lại

Keo_Res

Gia nhập giang hồ
Khong thay 1 tin hieu nao ve su co khac phuc.. cung nhu mot loi giai thich cho cac game thu.... GM choi tro im lang.. de moi nguoi khong biet phai tin vao dau nua... co khi sap game roi cac che oi.... do la theo tui .. con moi nguoi nghi ntn....
các bác cứ thoải mái đi nào . lâu lâu dc ngày off . đi chăm gấu . nhậu nhẹt . hay xem JAV đi:D

LiNguyen

Gia nhập giang hồ
Nên nghỉ 1, 2 ngày lấy sức và time cho việc khác đi đừng chơi game nhiều có hại cho sức khỏe. Họ cũng đâu đầu gấp mấy lần các ông đấy. Nên đơn giản là kệ cm đi khi nào chơi đc thì vào chơi. Sồn sồn làm cái j.

SuperCover

Trung Sĩ
nghỉ 1 ngày lấy tinh thần đi các bạn. Mình rất buồn vì thấy nhiều bạn biết lỗi exp mà kéo đàn kéo đống hô hào nhau đánh lẹ kẻo "nó" fix. Mới open đã thế rồi :|
Như box trc thôi. GM chưa bik thì nhanh nhanh k bị fjx. Hốt đc bnhiu hốt. Chơi tốt làm j ngta có chơi thật như mình k. Thật thà là thua thiệt:)))

Bên trên