THẢO LUẬN Drop vũ khí

OneOfAKind

Thượng Sĩ
ae vào thảo luận xem có phải drop vk ở map 6x quá tệ không
Train 5x trở xuống rơi vk cũng khá. Mê cung với rừng trưc thì ít hơn chut. Nhưng sang map 6x cả pt mình train nửa tháng k đc 1 cái vk nào.....

babybaboon

Binh Nhì
Ad sợ gold lạm phát nên chắc để tỉ lệ vl rồi... Chỉ khổ ae 6x gold train quái = train quái 5x, đồ thì ngày càng đắt không biết sau này lấy đâu ra gold để đập đây khi mà chỉ chơi 2 acc :((

Cà Pháo

Hạ Sĩ
Ad sợ gold lạm phát nên chắc để tỉ lệ vl rồi... Chỉ khổ ae 6x gold train quái = train quái 5x, đồ thì ngày càng đắt không biết sau này lấy đâu ra gold để đập đây khi mà chỉ chơi 2 acc :((
Chơi 2 acc thì đi TLC chỉ 1 acc, con ấy thì đú theo 6x cho có lv, con kiếm gold thì xuống 5x mà đập bao nhanh gọn lên quái 6x chi vừa lâu vừa ít gold=))

Cà Pháo

Hạ Sĩ
Nếu cậu tự lực cánh sinh, tự kiếm gold ốp đồ thì dù up 6x thậm chí 7x đồ cùi vẩn bị mấy con 5x VIP nhai xương, mà tớ có nói cậu cho cả 2 acc xuống 5x đâu, acc chính thì vẫn theo party 6x còn acc phụ xuống 5x kiếm tiền mà.:rolleyes:

Cà Pháo

Hạ Sĩ
Anh em chia sẻ tý kinh nghiệm, tại sao lúc nào chú cũng gọi là cãi nhau, lòng chú cứ vậy thì vũ khí map 6x mãi chỉ là giấc mơ=)):((.

Muốn biết chổ nào ra hàng ngon vác xác chạy thấy bãi nào 1-2 thằng đồ khủng solo thì chính xác đó tọa độ ra hàng, tý kinh nghiệm tin hay không tùy:):).

Bãi VIP up lv thì luôn tỷ lệ nghịch với bãi fram hàng:o):o)

anhphuoc

Gia nhập giang hồ
tình hình sv như thế này thì mấy bạn chơi sau có lợi cực kì,tự nhiên sau này vk 17m nó rẻ như 5m bây h vậy

Cà Pháo

Hạ Sĩ
chơi sau chả bao h lợi hơn trước cả , lúc đó mấy bác 8x 9x drop 1 cây vk thôi mà ấm rùi.
Server này bác muốn lên 8x thì thời gian, công sức, ngân sách bỏ ra không phải là dễ.

Nếu bác chưa chơi thì giờ bác lập thử acc cày 1 - 35 với set đồ trắng + vũ khí trắng sẽ hiểu (lúc game mới ra làm gì có set 10x +5 như hiện nay). :((:((

Nếu bác chơi từ lúc open thì em nghĩ giờ bác cũng tầm 6x và cũng biết nó ra sao:eek:

Họ bỏ ra công sức thì chuyện được hưởng là chính đáng và đáng trân trọng.

thanghekhoc

Gia nhập giang hồ
Bên lề xíu! anh em ai biết chổ drop vũ khí 600k thì chia sẽ với. treo ở sơn tặc từ lv 25 đến 38 vẫn chưa biết vũ khí 600k là gì:oops::oops::oops:

ztungvnz1

Hạ Sĩ
Bên lề xíu! anh em ai biết chổ drop vũ khí 600k thì chia sẽ với. treo ở sơn tặc từ lv 25 đến 38 vẫn chưa biết vũ khí 600k là gì:oops::oops::oops:
Bạn lên bãi sơn quỷ và cương thi nhé. Clear hết toàn bộ những con quái ở bãi này, con nào hs rồi thì thôi, chắc 100% bạn sẽ nhận được từ 1-2 thậm chí 3 cây vk 600k nha.

Bên trên