REPORT Done

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Silver

Hạ Sĩ
31 Tháng mười 2016
420
202
0
36
chắc admin fix h ak,mà nghĩ cũng buồn cười,chơi game cho vui mà toàn mang ức chế vào người =))

Silver

Hạ Sĩ
31 Tháng mười 2016
420
202
0
36
xong đợt test này xin ít tiền đi massage,rồi em út này nọ giải stress
admin có tài trợ khoản này ko =))

SuperCover

Trung Sĩ
21 Tháng chín 2016
2,524
314
0
27
Top 1 cái j cũng thiệt thòi:)) lên 35 sớm nhất. Hớn top 2 mấy ngày. mà cuối cùng k tc2 k cầm đc vk 3m:))= thằng top 20. H up lv lại ăn cái thiệt thòi:)). Làm top khổ thật cái j cũng hứng đầu tiên.

TUngEck

Gia nhập giang hồ
19 Tháng chín 2016
452
40
0
29
thôi nghỉ thôi,còn vài ngày thôi mà cảm thấy chịu hok nổi rùi, cám ơn ae thời gian qua chiếu cố, ae nào có hiềm khích bỏ qua cho thằng em này nhé. Mà chắc cũng chả còn ai mình gây chuyện còn ở đây đâu ahihi.
thuyền to vs chả thuyền nhỏ,khác gì khúc ván nổi ngoài ao đâu mà bơi ra biển thôi thân ái chào tạm biệt! ae ở lại đua top lành mạnh nhé , em xin phép vác chim chạy trước.

• Like
Reactions: peterdinh94

BTC

Gia nhập giang hồ
28 Tháng năm 2014
43
10
1
34
Xếp hàng mấy năm mua vé về tuổi thơ mà vé sắp tới tay lại bỏ của chạy lấy người thế bác =))

BTC

Gia nhập giang hồ
28 Tháng năm 2014
43
10
1
34
Chịu thôi, từ lúc test tới giờ chịu đựng đủ r. Chơi game mà toàn rước ức chế và bực bội vào người. Có vài thành đéo biết gì vào phán chơi dc thì chơi, ko chơi thì cút, rồi chơi game mà quan trọng làm gì cho mệt óc các kiểu. Những thành phần đấy nói thật là cái loại tạp nham đá cá lăn dưa. Đúng, đây là game, đối với ng này có thể nó ko quan trọng, chỉ là công cụ giải trí, nhưng với ng khác thì nó lại quan trọng, và xem như đứa con tinh thần. Bản thân mình 10 năm nay chỉ biết mỗi tựa game HKGH này. Cho nên hy vọng và niềm tin đặt rất nhiều vào sever này và hy vọng nó sẽ ko bị phá nát như Dzo hay các sv khác. Và giờ đổi lấy là ức chế, là bực tức và mệt mỏi. Mình chẳng tiếc tiền bạc công sức bỏ vào, chỉ tiếc là đặt niềm tin nhiều rồi thất vọng thôi.
Công bằng mà nói thì ở VN này ko có sv nào đáng để sánh tầm với Dzo đâu, dù thế nào thì nó vẫn là 1 sv chuẩn nhất.
Và mình cũng chưa từng thấy admin sv nào dám tự nhận là đối thủ của Dzo: ví dụ homeviet, vn-play, devuong ...
Chỉ có duy nhất admin sv này không tự nhận mình là private, cái gì mà phiên bản đặc biệt, 1 vé về tuổi thơ =))
Private thì mãi mãi vẫn chỉ là private, mình thì lại thích chơi các sv private =))

• Like
Reactions: peterdinh94

babybaboon

Binh Nhì
1 Tháng mười 2014
879
91
1
35
Hanoi, Vietnam
Thôi nói thiệt chớ, GM mà không fix được mấy cái bug linh tinh nhiều như lá mít này thì mình quit ngay và luôn, nghe mà nản đừng hỏi, open cũng không chơi nữa. Mình rất tin tưởng ở Kteam nên đến h này vẫn còn chơi mà cái niềm tin 100% h tụt xuống dưới 10% rồi, "đợi 4 năm rồi" mong GM hiểu và dành thời gian gây dựng lại niềm tin cho gamer chứ toàn đến đít mới "xông máu vào fix" hay "tặng thêm quà" thì mình cũng không cần, các bạn đòi hỏi ý thức gamer cao trong khi bản thân thì không quý trọng gì họ thì đòi sao cho nổi. @Lion_King @Hoa Có Khuyết @Dương Bất Công

voquang08

Binh Nhì
19 Tháng sáu 2016
703
56
28
34
ẻm la ẻm ns rồi mà.....cố cái gì nữa...chốt danh sách đi.rồi mở lv cho ae PK thì k chịu nghe
giờ ae muốn test TLC vs PK thì làm thế LÀO.......
chứ đến lúc OP,,,,2 cái đó mà LỖI TO thì BỎ MẸ o_O

dual.shadow

Binh Nhất
30 Tháng tám 2013
384
133
28
33
Hahaha=)). Kiên trì vãi trưởng, 1 tiếng đc 1% mà bác vẫn chiến đc trong đợt test. Mình lên đến 23 lỗi nhiều quá với hay bị dis phải nghỉ đợi open xem ổn ko, chả có thời gian chơi mà test báo lỗi, chỉ có thời gian cắm auto thôi, với cả toàn lỗi mọi người báo rồi. Giờ chỉ thi thoảng lướt forum xem tin tức, nhẹ óc vãi(:|

dual.shadow

Binh Nhất
30 Tháng tám 2013
384
133
28
33
Dạo này mệt mỏi ko nghĩ đc đến game. Đi làm, đi học, vợ vào, vẫn bị gọi đi khám quân sự, muốn vào làm ván lol thì toàn tool, ức chế. Đợi mỗi hk xem ra sao

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.