Dkm trúng xổ số thì đi khóa vũ khí lại

Có nên ban vĩnh viễn nick này không

• Nên ban làm gương

Số phiếu: 57 59.4%
  • Không vi phạm lần đầu

Số phiếu: 10 10.4%
  • Ban 7 ngày, khóa vũ khí

Số phiếu: 29 30.2%

• Số lượng người bầu chọn
    96
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Theternaleatorism

Gia nhập giang hồ
thật là phải để chữ "đâm thọt " vào ? có cần tôi tự tay quote 4 cái comment chỉ ra cái lý cái tình tôi đã gõ liên quan đến vấn đề này ? Bỏ vào kho chung và giao dịch cho các acc khác thì 2 cái đó giống nhau chỗ nào ?
Nhìn lại ở trên , ông đang tự bào chữa là do thấy vũ khí bị khóa nên tức giận ( dù việc này đã xảy ra sau khi ông giao dịch qua các acc khác ) . Nếu đúng theo lời bào chữa của ông thì phải là 10 cây vũ khí đều nằm ở kho chung từ lúc đầu !!!
Thật là ...

Rinascita91

Độc Như Thuốc Rầy
Giờ người lớn hết rồi nói 1 câu thật lòng nhé, vụ này Bqt sai vì trao nhầm, nhưng rồi sao chơi game đó giờ game lỗi là chuyện bình thường các bạn thấy lỗi không báo lỗi, các bạn trục lợi từ lỗi đó xong bị phát hiện xong bi baned thì kêu gào chửi rủa ( phong cách chơi game ở thiên đường =)) ). Hôm qua lúc nhận được thì bỏ qua nhiều acc nhỏ rao bán tẩu tán vs tốc độ cao :)). Xong bị phát hiện thì lập topic giả nai kêu sao tự nhiên bị baned. Xong gm mở ra lại chỉ khóa có cái vk thì chửi rủa om sòm cả lên tốn có 3m được cây 17m khóa sướng cm nó ra rồi còn lên đây chửi ủm tỏi làm như mình vô tội. Khóa cây 17m là hình phạt cho lòng tham thôi xong néu lập cái topic xin lỗi thì nhiều khi còn được mở khóa ra đàng này lập topic chửi nhăng cuội lên xong để bị baned acc xong giờ xin xỏ, vừa tham, vừa trẻ con, vừa suy nghĩ kém, vừa nhục :)), lúc khóa cây 17m từ trên trời rơi xuống thì nhăng cuội lên, giờ khóa acc t8eefn mình thì xin lỗi :)). Thôi giờ BQT có lỗi thì x50% exp 1 ngày chuộc lỗi còn thằng kia baned vĩnh viễn chuộc lỗi xong =))

PhotoshopCC

Gia nhập giang hồ
vấn đề gửi 1 đc 10 ... thì thằng gửi là thằng kiểm tra sau đó tòi ra 10 rồi . Cái hay của game này là can thiệp đc vào nội dung game nên thử hỏi gửi đc 10 xoá 9 giữ 1 là đc rồi . E thấy bác Thanh bị vậy như kiểu ơ đã hên nay còn hên hơn Nhưng thu lại đc hết ko mất mát j ko thiệt hại cho bên thứ 3 nữa thì thu sao cho đẹp chứ cả khoá rồi ban vì ăn chửi .
Đây coi như là chuyển ATM sai mà sai ko phải ko thu lại đc và chưa gây ra thiệt hại j mà đã khoá rồi ban acc =))chưa noi đến chuyện chuyển sai có phải khai báo ko chứ nếu rút lại kịp thì ngân hàng vẫn ưu tiên rút lại và chưa phải khoe khoang là mình vừa làm điều đó sai. Cũng không ngân hàng nào thích kiểu t vừa cho thằng này 1 cục tiền rồi xoá sự sai phạm của mình theo kiểu ban nó lại rồi lên báo là thằng này vừa lấy đc tiền là do dịch vụ của t tặng nó r tiện tay t giết nó luôn. Không nói đến ông Thanh phải khai báo không nhưng người khác đánh giá dịch vụ của ngân hàng họ ra sao hay cứ chuyển sai rồi ko khai báo chủ họ cũng chưa kịp làm hư hại bên thứ 3 ( hay ngồi đợi lừa đc thằng nữa rồi ban luôn) thì nên ưu tiên sửa cái mình sai trước chứ. Việc có đc nội dung game can thiệp vào tính ra như thượng đế trong 1 game r =)) không thể nào so sánh với việc ngân hàng mỹ đc ,ở đây thượng đế có thấy tặng người ta hơi nhiều ko sao thu lại nhanh vậy ... Ngân hàng còn bị sờ chứ thượng đế ai sờ mình nghĩ thu lại lúc nào mà ko thiệt hại j may mắn lắm rồi . Chứ bu vào xử lý hết đống này đâu phải hóng commend từng người người khác vào dien đàn ơ sao game này có phốt to thế này =)) mà lỗi ko nằm ở 1 mình Thanh và chưa có việc hại bên thứ 3 nên rút kịp là đẹp rồi .
Hi vọng ae có sân chơi đẹp .

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
vấn đề gửi 1 đc 10 ... thì thằng gửi là thằng kiểm tra sau đó tòi ra 10 rồi . Cái hay của game này là can thiệp đc vào nội dung game nên thử hỏi gửi đc 10 xoá 9 giữ 1 là đc rồi . E thấy bác Thanh bị vậy như kiểu ơ đã hên nay còn hên hơn Nhưng thu lại đc hết ko mất mát j ko thiệt hại cho bên thứ 3 nữa thì thu sao cho đẹp chứ cả khoá rồi ban vì ăn chửi .
Đây coi như là chuyển ATM sai mà sai ko phải ko thu lại đc và chưa gây ra thiệt hại j mà đã khoá rồi ban acc =))chưa noi đến chuyện chuyển sai có phải khai báo ko chứ nếu rút lại kịp thì ngân hàng vẫn ưu tiên rút lại và chưa phải khoe khoang là mình vừa làm điều đó sai. Cũng không ngân hàng nào thích kiểu t vừa cho thằng này 1 cục tiền rồi xoá sự sai phạm của mình theo kiểu ban nó lại rồi lên báo là thằng này vừa lấy đc tiền là do dịch vụ của t tặng nó r tiện tay t giết nó luôn. Không nói đến ông Thanh phải khai báo không nhưng người khác đánh giá dịch vụ của ngân hàng họ ra sao hay cứ chuyển sai rồi ko khai báo chủ họ cũng chưa kịp làm hư hại bên thứ 3 ( hay ngồi đợi lừa đc thằng nữa rồi ban luôn) thì nên ưu tiên sửa cái mình sai trước chứ. Việc có đc nội dung game can thiệp vào tính ra như thượng đế trong 1 game r =)) không thể nào so sánh với việc ngân hàng mỹ đc ,ở đây thượng đế có thấy tặng người ta hơi nhiều ko sao thu lại nhanh vậy ... Ngân hàng còn bị sờ chứ thượng đế ai sờ mình nghĩ thu lại lúc nào mà ko thiệt hại j may mắn lắm rồi . Chứ bu vào xử lý hết đống này đâu phải hóng commend từng người người khác vào dien đàn ơ sao game này có phốt to thế này =)) mà lỗi ko nằm ở 1 mình Thanh và chưa có việc hại bên thứ 3 nên rút kịp là đẹp rồi .
Hi vọng ae có sân chơi đẹp .
Nhà làm game ko can thiệp được vào game thì thôi chạy Grab cho sướng nha bạn, càng tranh luận càng tù =)) Viết dài cho lắm để vinh vào cái cớ là NHÀ LÀM GAME CẤM CAN THIỆP VÀO GAME =))

Tôi thấy cái mục đích tôi ra server này vì đâu đó mua bản quyền mà hàng tuần nhờ người ta log vào bảo trị hộ, có lỗi thì chúng tôi đã thông báo còn năm nào fix là chuyện ng ta =)) Nếu cậu thích mấy sv vậy thì ở đây ko hợp rồi :)

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Giờ người lớn hết rồi nói 1 câu thật lòng nhé, vụ này Bqt sai vì trao nhầm, nhưng rồi sao chơi game đó giờ game lỗi là chuyện bình thường các bạn thấy lỗi không báo lỗi, các bạn trục lợi từ lỗi đó xong bị phát hiện xong bi baned thì kêu gào chửi rủa ( phong cách chơi game ở thiên đường =)) ). Hôm qua lúc nhận được thì bỏ qua nhiều acc nhỏ rao bán tẩu tán vs tốc độ cao :)). Xong bị phát hiện thì lập topic giả nai kêu sao tự nhiên bị baned. Xong gm mở ra lại chỉ khóa có cái vk thì chửi rủa om sòm cả lên tốn có 3m được cây 17m khóa sướng cm nó ra rồi còn lên đây chửi ủm tỏi làm như mình vô tội. Khóa cây 17m là hình phạt cho lòng tham thôi xong néu lập cái topic xin lỗi thì nhiều khi còn được mở khóa ra đàng này lập topic chửi nhăng cuội lên xong để bị baned acc xong giờ xin xỏ, vừa tham, vừa trẻ con, vừa suy nghĩ kém, vừa nhục :)), lúc khóa cây 17m từ trên trời rơi xuống thì nhăng cuội lên, giờ khóa acc t8eefn mình thì xin lỗi :)). Thôi giờ BQT có lỗi thì x50% exp 1 ngày chuộc lỗi còn thằng kia baned vĩnh viễn chuộc lỗi xong =))
Khôn vậy bao giờ chết ông nội =))

Tobi Nguyen

Gia nhập giang hồ
Phát sai thì báo cáo để thu hồi ? Phát sai là đi ăn cắp hả bạn ? Nước Mỹ xử lí vụ phát sai tiền vào ngân hàng sao bạn ? Có phải là bạn đi tù ko có ngày về nếu lỡ tiêu 1 đồng không ?

Bạn lớn, ở một nước văn mình mà phát biểu thiển cận quá.
luật bang tôi sống thằng phát sai hay thối sai là thằng chịu trách nhiệm. Đó là Business Management. Đảm bảo quyền lợi khách hàng. ko lẽ nơi bác sống phát sai cho người ta rồi đi bỏ tù người ta ? Chả khác gì giăng bẩy bắt người à

Tobi Nguyen

Gia nhập giang hồ
Phát sai thì báo cáo để thu hồi ? Phát sai là đi ăn cắp hả bạn ? Nước Mỹ xử lí vụ phát sai tiền vào ngân hàng sao bạn ? Có phải là bạn đi tù ko có ngày về nếu lỡ tiêu 1 đồng không ?

Bạn lớn, ở một nước văn mình mà phát biểu thiển cận quá.
:) Nước Mỹ hành động theo trình tự . Người ta bỏ nhầm 400 vào ngân hàng, thì ngươgi ta thu hồi & có thông báo đàng hoàng. Bác ko rõ thì bác đừng phán bậy. Bỏ tù 1 người ko phải vô cớ là bỏ.

kingtank

Binh Nhì
cứ vào dd lại thấy 2 bài của thằng VyThanh này nổi lên
1 là : mong add xem xét. ............
2 là : ĐCM mm.. ..........
cứ thấy buồn cười sao í thanh ơi là vy ơi :))))))))))

taolabomay1610

Gia nhập giang hồ
vote thả. :) dù sao cũng bỏ tiền bạc chơi số. nếu phạt thì ad khoá cây kiếm trong 1 thời gian vừa phải thui là đc. r thả nta ra cho nta tự xử. đừng làm quá lên làm gì

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
nói chung là lỗi này vẫn phải phạt
nhưng nhẹ tội thôi
ko đến mức phải khóa acc vv đc
band 3 ngày làm gương và khóa cây 17m lại

vụ này mà phát tán ra ngoài thì ko biết bao nhiêu người sẽ bị thiệt hại
nói gì thì nói cũng phải làm gương để sau này ko phải nhờn

Enies

Hạ Sĩ
Nói chung mọi người đừng tranh luận nhiều, đừng thêm dầu vào lửa, ngay từ đầu ông thớt báo cho AD biết thì có khi còn được thưởng thêm vì Dương Cô Nương là người vui vẻ nhiệt tình mà.
Còn nếu trót dại bị khóa VK thì cũng nên khôn khéo xin AD rồi bỏ ra chút @ gọi là phí mở khóa chứ đừng nên lập topic om sòm như thế này để rồi lún sâu thêm.
AD lỗi 1 thì thớt lỗi 10, không thể chỉ cãi mà từ sai thành đúng từ bại thành thắng được.

Chốt, cũng rất mong muốn AD cho bạn thớt cơ hội để hoàn lương :)):))

Jigsaw

Gia nhập giang hồ
Rung cây dọa khỉ. Chém 1 thằng làm gương cho tất cả mọi người. Đặc biệt cái thằng này ai cũng ghét thế nên chém nó cũng là thuận theo lòng dân.
BQT anh minh!!
Yulgangvn mãi mãi trường tồn !!!

Rinascita91

Độc Như Thuốc Rầy
đa số mấy bác vote ban chắc bị nó kill auto nên ức chế.
chưa từng bị kill đây, ghét cái hành xử con nít, giả nai từ đầu nhận đi thì ai nói gì, chửi bới ỏm tỏi nơi công cộng là không ưa rồi, đồng ý @Lion_King xử hơi mạnh tay nhưng mà đâu ai thấy oan đâu thôi hi sinh 1 người làm gương cả sv, ông có thấy là lúc đầu giả nai ko biết, xong biết bị baned thì kêu không biết lý do, thả ra khóa VK thì chửi ỏm tỏi, baned luôn vĩnh viễn thì năn nỉ :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên