THÔNG BÁO Danh sách nhân vật nhận quà tri ân mùa lag

Hưng Quân

Nếu có nắm lá ngón, Mị sẽ nấu với thịt bò !
Staff member
Thân gửi các hiệp khách,

Chắc hẳn sau bảo trì ngày hôm nay, một số hiệp khách khi login game đã thấy có một phần quà trong hòm đồ của mình rồi đúng không ? Đó chính là lời cảm ơn chân thành nhất của Kteam dành cho những gamer đã cùng Kteam vượt qua đợt lag kỷ lục của năm ngoái. Những người đã không từ bỏ Kteam, không rời bỏ sân chơi YulgangVN khi nó đang khó khăn nhất.
YulgangVN được như ngày hôm nay, ngoài sự cố gắng không ngừng nghỉ, không quản ngại ngày đêm của các thành viên trong Team, thì còn có một phần đóng góp rất lớn từ các bạn, những gamer HKGH !

Thay mặt Kteam, một lần nữa chân thành cảm ơn các bạn !

Dưới đây là danh sách gần 400 hiệp khách đã nhận được phần quà tri ân rất giá trị của Kteam. Chúc các bạn trải nghiệm game vui vẻ và luôn mạnh khỏe để tiếp tục xây dựng YulgangVN thành một sân chơi HKGH đáng trải nghiệm nhất !
Điều kiện nhận quà :

• Nhân Vật tạo trước 01-07-2017
  • Có đăng nhập trong tháng 6-2018
  • Có cấp độ thấp nhất là 80

Last edited by a moderator:

johnny7910

Gia nhập giang hồ
Cái này tui ko đồng ý, bởi vì sao những người tạo sau ngày 1/7/2017 sẽ không lag hả, hay không đồng hành mùa lag cùng Kteam. Đợt trước quà tri ân cho những người đồng hành hơn 1 năm thì không nói gì. Còn bây giờ rất nhiều ae tâm huyết cùng kteam đều không có. Kteam xem xét lại đi. Không hài lòng.

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Cái này tui ko đồng ý, bởi vì sao những người tạo sau ngày 1/7/2017 sẽ không lag hả, hay không đồng hành mùa lag cùng Kteam. Đợt trước quà tri ân cho những người đồng hành hơn 1 năm thì không nói gì. Còn bây giờ rất nhiều ae tâm huyết cùng kteam đều không có. Kteam xem xét lại đi. Không hài lòng.
Đợt nào ra đợt đó bạn ơi , Sẽ còn rất nhiều đợt tri ân về sau nữa mà .

kidttt

Gia nhập giang hồ
Ngày trước lv 59 còn 20% là đc tc3 , sắm sẵn đao luôn đao 11m9 giá cũng tầm 200k vnd lúc bấy giờ , vậy là dính đợt lag phải cắn răng chịu đựng gần cả tháng mới đc tận hưởng cảm giác tc3 :D , quà như này cũng thích đáng rồi :)) ... Thanks Kteam :x:x:x:x

BigBoys

Binh Nhất
Mình tạo cả Team acc trước 1/7/2017 nhưng tầm level 75~79 ko đủ điều kiện như trên. Thật là đau lòng quá đê @@!

ChangCanGi

Gia nhập giang hồ
tình hình là đao 125m KT ch7 về 0, cung 133m9 ch6 về 0, thương 125m ch4 về 0 ( tạch luôn). mỗi lần tri ân là nước mắt vui mừng

Bên trên