LỖI Dame đánh chay quái 6x bị giảm!

TranViet1st46

Binh Nhất
=)) chịu mấy cha cái j cũng lập topic đc , iem chơi con Đao chính cách đây 9 10 năm lv 5x Dao 3m ful TC 12 13 +5 chém chay quái MC toàn 100 ++ , từ lúc AS mở máp 6x qua đó chém chay có 30 40 máu => chả có j mà phải ý kiến cả , trc h vẫn vậy

Orochi

Binh Nhất
chiện này doi vs mình ảnh huong nhìu, còn vs các bạn thì k vấn đề j nên các bạn rất thoải mái. Thử 1 ngày nào đó bị ảnh huong nhìu tới mình xem, coi các b còn nói dc vui vẻ zạy k :)

Zero

Binh Nhì
Không hiểu lắm. Các bạn đã vác xác qua rắn hổ mà không có pt hay sao mà kêu bị lên lv chậm :v hay PT bạn nó rủa bạn dmg yếu quá nên đuổi bạn đi à :v

sock

Hạ Sĩ
đợt fix lại chia exp trong pt cũng có vài topic kiểu này, cơ mà đc mấy thanh niên nói đc làm đc :))

hero98

Trung Sĩ
đúng là njn bị giãm dame tầm 25%.
trước bảo trì mình đánh rắn dame xanh 498 có con 500 dame . sau bảo trì 430 dame , giãm hẳn 70 dame

Các bạn đang bất mãn vì dame sau bảo trì bé hơn trc bảo trì, nhg mình thấy nvay mới đúng. Cầm vk 3m chưa full ốp chém hổ TC3 dc 100 dame là ngon rồi. Sang dzo test cầm cây VK 5x max xem chém như nào. ko thể so sánh từ quái TC2 vs TC3 được, nó là cả 1 bước ngoặt

hieukiema6

Binh Nhì
Các bạn đang bất mãn vì dame sau bảo trì bé hơn trc bảo trì, nhg mình thấy nvay mới đúng. Cầm vk 3m chưa full ốp chém hổ TC3 dc 100 dame là ngon rồi. Sang dzo test cầm cây VK 5x max xem chém như nào. ko thể so sánh từ quái TC2 vs TC3 được, nó là cả 1 bước ngoặt
Vậy theo ông skill bên này thì sao ???. Đeo liên quan nhưng tôi cung ốp tc full 16+4 skill 1 430 huyết có dd sau bảo trì. Skill 45 500 huyết. Hkdzo. Ass. Us đéo có chuyện cung như thế mà skill dame to vậy.

hieukiema6

Binh Nhì
Vậy theo ông skill bên này thì sao ???. Đeo liên quan nhưng tôi cung ốp tc full 16+4 skill 1 430 huyết có dd sau bảo trì. Skill 45 500 huyết. Hkdzo. Ass. Us đéo có chuyện cung như thế mà skill dame to vậy.
Cung nói riêng. Các char khác skill đều to vl. Ý thớt là nếu như thế thì chém chay thọt so với skill. Còn sever này dame chém chay chuẩn cmn 100% rồi. Chuẩn dame

Rõ ràng là skill đang bị lỗi, tôi chơi skill nhg ko chơi ngọc TC nhé vì nhìn chướng mắt. Lỗi ở ngọc tấn công

Harry_Kyer

Binh Nhất
Cung giờ né cao hơn kiếm, dame to ngang thương, cộng thêm tlc dc xài khinh công, cung dp cứ đứng xa mà kẹp, xong rồi khinh công chạy.
Đừng có nói là nó khinh công thì mày cũng khinh công, cái vấn đề là do chạy nhanh, nên skill chưa kẹp xong nó đã chạy mất, các char đánh gần dù có tiếp cận dc nhưng ko kẹp đc nếu cung + dp muốn chạy. Trước h tlc đều lock khinh công về lý do này, ko hiểu sao sv mình vẫn mở.

Cung giờ né cao hơn kiếm, dame to ngang thương, cộng thêm tlc dc xài khinh công, cung dp cứ đứng xa mà kẹp, xong rồi khinh công chạy.
Đừng có nói là nó khinh công thì mày cũng khinh công, cái vấn đề là do chạy nhanh, nên skill chưa kẹp xong nó đã chạy mất, các char đánh gần dù có tiếp cận dc nhưng ko kẹp đc nếu cung + dp muốn chạy. Trước h tlc đều lock khinh công về lý do này, ko hiểu sao sv mình vẫn mở.
Việc TLC thì em nói đúng, DP vs Cung jo đang max lợi thế, nếu solo 1 1 thì các char đánh gần chỉ có hít khói
nhg vụ mà dame to hơn thương thì ko có đâu nhé :D :D

hieukiema6

Binh Nhì
Rõ ràng là skill đang bị lỗi, tôi chơi skill nhg ko chơi ngọc TC nhé vì nhìn chướng mắt. Lỗi ở ngọc tấn công
Lỗi ở ngọc tc. Tôi có 2 cây. 1 cáy full cl 10+4 skill kém cây full tc 16 1 tí. Ở cấp thấp ngọc tc rất lợi cả skill. Hồi chơi hkas tôi có 2 cây thương. 1 cây thương 5m full clvc 17 và 1 cây 2 clvc 17 2 tc 15 đều +4. 2 skill ngang nhau nhé

Vi Tiểu Bảo

Binh Nhất
Có khi nào là lúc tính dame là đang lỗi item socola stack dame def không nhỉ ! vì sau khi fix thì topic như thế này mọc lên...bên rắn thì mình không biết tại mình mới 3x đánh hổ,lúc ọc 1 đống socola thấy dame def công thêm gần 150..cứ tưởng là + thêm 30% chứ không phải 30 dame deff nữa kìa....suy đoán thôi nhé.

Bên trên