Dự kiến cash shop, anh em vào thêm tí ý kiến nhé.

Punisher

Gia nhập giang hồ
CTP tăng % exp; tăng % ki; tăng % gold bán đồ; hồi sinh tại chỗ; chết mất 1% exp; vào kênh víp; nhận 6h x2; tăng 5% ộp đồ, nhận đc nhiều VH hơn..........................

Pink

Thiếu Úy
có CTP mà bị người khác giết lại phải về thành , còn quái thì được hs e k hợp lý lắm ,
làm vậy để tiện cho việc Pk . War bang và 1 vài thứ khác đó bạn . Tác dụng HSTC của CTP làm cho rất nhiều người bực bội vì việc Pk và War bang bị nhàm chán .

neverman11

Binh Nhất
làm vậy để tiện cho việc Pk . War bang và 1 vài thứ khác đó bạn . Tác dụng HSTC của CTP làm cho rất nhiều người bực bội vì việc Pk và War bang bị nhàm chán .
nếu là war G thì ngon chứ train thì hơi mệt nhỉ , gặp mấy thằng ghét mình gặp là nó đập thì ngồi canh máy đuối =))

SaneaNhung

Binh Nhì
như vầy đi, chí tôn phù khi mình trian quái đánh chết dc hs ^^~ khi bị pk mà mình k bật pk thì vẫn dc hồi sinh, nhưng khi mình bật pk đẩ đánh lại , hoặc trian mà bật pk thì chết k dc hs ^^~

Pink

Thiếu Úy
nếu là war G thì ngon chứ train thì hơi mệt nhỉ , gặp mấy thằng ghét mình gặp là nó đập thì ngồi canh máy đuối =))
Vậy mới vui chứ bạn . mình là mình rất thích canh người khác auto là nhào vô bụp liền . xác CMN định là chạy bộ lên bãi đi =)) chứ đánh nó mà nó cứ hồi sinh bực mình vê lờ =))

Punisher

Gia nhập giang hồ
CTP đã giảm giá thì ai cũng có thể mua rồi ... mà nhiều người mua rồi thì ra kênh vip cũng chả có tác dụng gì cả bạn ah vì nó cũng sẽ đông như các kênh khác thôi ...

Amateur07

Gia nhập giang hồ
Mình cũng nghĩ là nên bán cả boss nữa nhưng sẽ chỉnh lại tỉ lệ rơi đồ quý xuống thấp thôi, nhớ hồi hk as mua cái gọi boss ra a e trong bang cùng pt đánh boss cũng vui lắm :D

Punisher

Gia nhập giang hồ
boss đi săn các map là đc rùi bạn ah.... bán làm cái gì khi mà lên lv chậm :)) và ko có pill :)) ko có AC :)) bạn định đánh nó = gì ???

rennamon

Gia nhập giang hồ
cho góp ý về boss cái.nên cho boss rớt ngẫu nhiên lâu lâu mới có 1 con và có thông báo nơi xuất hiện ví dụ như "có 1 boss đang hoành hành ở tam tà quan" để mọi ng đi tìm.boss mạnh yếu hên xuôi nếu may mắn gặp đươc chú boss yếu thì cùi cùi cũng có thể ăn dc.boss rớt đồ chủ yếu như 100 bình máu,bảo hộp,sâm,bùa,5 viên cường hoá,cây bách lục thần thảo và may mắn có thể dc cây vk 243k.....đây là góp ý của e.:D

BaoBinBeo

Gia nhập giang hồ
Còn 1 vật phẩm rất quan trọng mà chưa thấy Gm hay ai nhắc đến đó là PET.
Pet có giống như thời As ko. hay + dame def như HV.

Nếu giống như thời As thì mình có thắc mắc mà chưa bao h giải thích nổi.

tai sao con chuột rẻ tiền nhất lại có tác dụng + 150 Hp trong khi 3 con kia thì đắt lòi ra mà chẳng + dc thêm cái gi.

Ser mình thì thế nào đây.

Hieulc2011

Gia nhập giang hồ
Mình muốn hỏi, khi vừa mở sever đã có @shop chưa, nếu có hỗ trợ train rất tốt, vì ban đầu mọi thứ đều ở mức zezo mà >.<

MrGrim

Gia nhập giang hồ
Còn 1 vật phẩm rất quan trọng mà chưa thấy Gm hay ai nhắc đến đó là PET.
Pet có giống như thời As ko. hay + dame def như HV.

Nếu giống như thời As thì mình có thắc mắc mà chưa bao h giải thích nổi.

tai sao con chuột rẻ tiền nhất lại có tác dụng + 150 Hp trong khi 3 con kia thì đắt lòi ra mà chẳng + dc thêm cái gi.

Ser mình thì thế nào đây.
pet có bán ghi ở #1 rồi mà? @@!

BaoBinBeo

Gia nhập giang hồ
Nhưng mà chỉ số của nó thế nào ấy Có + dame def giống homviet ko hay giống AS. Và nếu giống AS thì tại sao chỉ có con chuột là + 150 máu, nếu thế thì hổ + 5% def, báo chim + 5% dame mới đúng ==

tuilaai?

Gia nhập giang hồ
mấy cái ko bán thì thôi bằng bán với giá cao cao đi.
1- có người mua thì có tiền vô
2- giá cao quá dù có mua cũng chưa chắc có item hay ngọc để op- dù đại gia cỡ nào thì cũng cần có item mới có thể sài đc chứ.
3- cho dù nếu có người chịu mua giá cao như vậy và nếu đủ item + ngọc cung cấp thì cũng chẳng sao, sv nào mà chẳng cần những đại gia đầu tư để đứng top

Bên trên