Dự kiến cash shop, anh em vào thêm tí ý kiến nhé.

llaotoetl

Gia nhập giang hồ
theo mình thì như vậy là quá chuẩn rồi, nhưng mà bạn nên cho cả NTC nếu mua kèm bùa 1~3 VK or TB là tốt nhất,

Tony Stark

Breaking Bad
Staff member
Ủa, anh em ai có ý kiến về vật phẩm nào khác cứ nêu ra đi để mình tham khảo rồi cho vào cash shop nếu phù hợp.

Ma đại thiếu gia

Tester Dev - Hỗ Trợ Cài Đặt
Ủa, anh em ai có ý kiến về vật phẩm nào khác cứ nêu ra đi để mình tham khảo rồi cho vào cash shop nếu phù hợp.
NGoài 1 số vật phẩm trên còn có 1 số vật phẩm thế này
Nhưng vật phẩm @ mang tính hỗ trợ người chơi quá nhiều thì tốt nhất không nên bán ,
Hoặc nếu bán có giá cao , hoặc giảm 1 số chức năng của nó
ví dụ :không tăng % exp khi nhai , thời gian thấp
Võ Huân Đơn(chỉ số Võ huân 50)
5000 Tăng 50.000 điểm võ huân
Xuyên Châm Dẫn Tuyến
giá ?? Vat pham de chuyen doi gioi tinh cua Trang Phuc
Siêu Cấp Huyễn Thải Đan
giá ?? Co tac dung trong 1 gio, Kinh nghiem tang 40% ^cong kich tang 10%, phong ngu tang 10%,^trang bi cuong hoa +1, vu khi cuong hoa +2^HP tang 700, Ki x2.
Mèo tài phú
giá ?? Búp bê mèo may mắn.^EXP +20% , Tiền +40%, HP +100, tác dụng trong 2 giờ^, số lượng 10
Chiêu Tài Trư
giá ?? Trong 4h co tac dung Kix2, Gia tri gold nhat duoc x2,Xac suat Drop Item x2
Đại Chiến Thần Đan
giá ?? Trong 1 giờ,phòng ngự 10%, công kích 10%, CLVC 5%, Phòng ngự võ công 10%, Giảm sát thương 30 điểm tăng 700HP.

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
NGoài 1 số vật phẩm trên còn có 1 số vật phẩm thế này
Nhưng vật phẩm @ mang tính hỗ trợ người chơi quá nhiều thì tốt nhất không nên bán ,
Hoặc nếu bán có giá cao , hoặc giảm 1 số chức năng của nó
ví dụ :không tăng % exp khi nhai , thời gian thấp
Võ Huân Đơn(chỉ số Võ huân 50)
5000 Tăng 50.000 điểm võ huân
Xuyên Châm Dẫn Tuyến
giá ?? Vat pham de chuyen doi gioi tinh cua Trang Phuc
Siêu Cấp Huyễn Thải Đan
giá ?? Co tac dung trong 1 gio, Kinh nghiem tang 40% ^cong kich tang 10%, phong ngu tang 10%,^trang bi cuong hoa +1, vu khi cuong hoa +2^HP tang 700, Ki x2.
Mèo tài phú
giá ?? Búp bê mèo may mắn.^EXP +20% , Tiền +40%, HP +100, tác dụng trong 2 giờ^, số lượng 10
Chiêu Tài Trư
giá ?? Trong 4h co tac dung Kix2, Gia tri gold nhat duoc x2,Xac suat Drop Item x2
Đại Chiến Thần Đan
giá ?? Trong 1 giờ,phòng ngự 10%, công kích 10%, CLVC 5%, Phòng ngự võ công 10%, Giảm sát thương 30 điểm tăng 700HP.

những vật phẩm này không cần nhắc đến nữa Ma đại ơi
Loài từ hàng ghế chờ rồi
Trừ cái chuyển đổi giới tính Áo

Tony Stark

Breaking Bad
Staff member
võ huân đơn không bán
Xuyên châm: bán
Huyễn thải đan: ko bán
Mèo tài phú ko bán
Chiêu tàu trư: có thể bán nhưng giá sẽ ko rẻ vì có x2 drop
Đại chiến thần đan: ko bán nốt

Nói chung những đồ tăng chỉ số là mình ghét lắm. Người ăn với người ko ăn khác nhau 1 trời 1 vực loạn hết cả giang hồ...

MrGrim

Gia nhập giang hồ
chí tôn nhiệt huyết phù nên bán dạng theo ngày nữa, những ai không có khả năng onl game liên tục cả tháng trời sài loại 30 ngày sẽ rất phí =.="
có tẩy khí công thì cũng nên có tẩy skill

Ma đại thiếu gia

Tester Dev - Hỗ Trợ Cài Đặt
võ huân đơn không bán
Xuyên châm: bán
Huyễn thải đan: ko bán
Mèo tài phú ko bán
Chiêu tàu trư: có thể bán nhưng giá sẽ ko rẻ vì có x2 drop
Đại chiến thần đan: ko bán nốt

Nói chung những đồ tăng chỉ số là mình ghét lắm. Người ăn với người ko ăn khác nhau 1 trời 1 vực loạn hết cả giang hồ...
Bác ơi, mình nghĩ cái mèo tài phú, chiêu tài trư có thể thông qua event của GM đc k nhỉ ??
ví dụ : hnay ngày 2/9 thì event mấy h đó

SaneaNhung

Binh Nhì
-nên bán boss để anh em guild có thú vui giải trí
-nên bán pill pk, nhưng có thể hạn chế tác dụng của nó ở 1 số map nào đó thôi.

vì có kẹp skill nên yếu tố thắng trong pk không phụ thuộc hoàn toàn vào pill.
theo minh nghĩ thì k nên có pill với boss, Gm đã nói làm 1 Sv công =...cho zu bạn có tiền nếu k có mm thì bạn vẫn phải dùng tiền để mua đồ. nên nếu có boss thì ai có tiền mua bos tha ra đánh hoài thế nào k có đồ ngon, pill thì mình mong muốn Kteam zep hẳn pill đi. bên hk4u đó, cũng vì pill mà bao nhiu người ức chế bỏ game. thêm cái SV 9.0 k có kep skill thì lấy số đông đánh 1 người cũng chết thui à ;)) .

Bên trên