Close beta

Chanel

Gia nhập giang hồ
chào mọi người.
Lời đầu tiên xin chúc mọi người có 1 kì nghỉ hè vui vẻ và đừng bao giờ quên Yulgangvn của chúng ta .
Xin thông báo với tất cả mọi người rằng , mọi người đang hăng say làm việc và test game để game dc hoàn thiện 1 cách tốt nhất có thể , bản thân mình thì mình ^^ .... hok bik làm ji cả , chỉ biết ủng hộ mọi người vào game với mục đich là cùng nhau test chứ đừng có vào đứng chơi hoặc có nick lại hok online ... như thế thì càng đẩy nhanh tiến độ close beta ...và như 1 nguồn thông tin của 1 mod đã tiết lộ với mình .... e hèm hehe..........................

Trong vòng chưa đầy 1 tháng nữa , sẽ Close hoặc open beta nếu các gamer chịu khó tích cực test game .... mình ủng hộ các bạn ... có thể 2 tuần nữa tùy vào các tester :x :x

P/s : đây là lời của mình nói lúc đang say , vì đã uống vài ly mong mọi người bỏ qua cho mình ^^
I love Yulgang

Trương Hồng Quân

Gia nhập giang hồ
Tây tây mới lắm hoa mĩ để phát ngôn mà ha...nhưng cũng thank bạn vì nguồn thông tin khiên cho con tim của cả lô sích sông người ở đây đỡ mỏi mắt hơn nhiều....!!!! ;;)

Trương Hồng Quân

Gia nhập giang hồ
Thế này là rơi vô tầm tiền mãn tin rồi nên k biết là phải, mà bạn k cho face thì mình ib ra sao...?? Làm gì mà chắc cốp thế sợ mình tán bạn à..! :))

Chanel

Gia nhập giang hồ
=)))))~ sao chưa hiểu mà cũng biết là k tốt rồi kkk~
á hiểu rồi , ý bạn nói mình là con trai chứ ji ?? , mình là con trai thì giả gái để làm gì hả bạn ? , mình có cần bạn giúp gì ko ? mình có đi xin bạn tiền ko nhỉ ^^ còn nếu biết con gái hay trai thì sau này sẽ rõ chứ đừng ngồi đoán già đoán non với mình :P

Bên trên